[EAGET-M880] FW M880-R2948new

sd2hd

Ðề: [EAGET-M880] FW M880-R2948new

Mượn tạm link của Trung, đây là fw chính thức của Eaget M880 các bác nhé. Hơi muộn nhưng cũng đã có cho các bác dùng M880, không có mấy bác vào quăng bom quăng mìn kinh quá.
http://www.mediafire.com/?fhtdydniuxz

Bác bán hàng mà nói giọng điệu đấy thì anh em hơi giận đấy. Ai quăng bom mìn gì nhà bác đâu.
Sao bản chính thức mà không thấy trên Web của EAGET nhỉ, chắc nghỉ tết rồi quăng cho mấy ông đại lý cái file tự xử với nhau.
Hic.

Bác bán hàng mà nói giọng điệu đấy thì anh em hơi giận đấy. Ai quăng bom mìn gì nhà bác đâu.
Sao bản chính thức mà không thấy trên Web của EAGET nhỉ, chắc nghỉ tết rồi quăng cho mấy ông đại lý cái file tự xử với nhau.
Hic.

Với bác sd2hd thì xin mời bác xem lại các bài viết của mình xem giọng điệu ra sao, em ko có thời gian với cái kiểu viết bài khích bác như của bác.

sd2hd

Với bác sd2hd thì xin mời bác xem lại các bài viết của mình xem giọng điệu ra sao, em ko có thời gian với cái kiểu viết bài khích bác như của bác.

Người ta nói đúng quá không trả lời được thì lại bảo là khích bác, bác bán hàng, tạo cái topic này, chờ lâu lúc anh em hỏi bác phải trả lời chứ, ai lại lặn mất tiêu, nói chung văn hóa bán hàng của bác phải xem lại.
Chúc bác nhanh tiến bộ.

Người ta nói đúng quá không trả lời được thì lại bảo là khích bác, bác bán hàng, tạo cái topic này, chờ lâu lúc anh em hỏi bác phải trả lời chứ, ai lại lặn mất tiêu, nói chung văn hóa bán hàng của bác phải xem lại.
Chúc bác nhanh tiến bộ.

Thôi xin bác đi, bác lấy tư cách gì để bàn về văn hoá bán hàng của người khác hả bác? Còn việc không trả lời là vì chưa có cái lịch chính xác của nhà máy về thời gian hoàn thành FW không dám trả lời bừa, không lại bị các bác trách.
Em cũng xin không tranh luận thêm điều gì ngoài lề, để tránh topic này biến thành cái chợ.

hellboy_ftu

Em đang down test thử.nói chung bác hoangthang_hht quay lại gửi a e bản chính thức là được rồi:D tuy có hơi chậm nhưng e nghĩ thông cảm được. Chuyện này bỏ qua đi các bác ợ^^

viethung888

Well-Known Member

em hy vọng lần mọi vấn đề đc giải quyết ổn thỏa để lần sau ko phải mỗi khi vào diễn đàn lại phải tìm cái topic này đọc đầu tiên. Bác nào up rồi cho cái nhận xét với.. Em đang đi ctác nên ko up đc cho em M880 ở nhà suốt ruột quá....

nagatavn

Member

Mới đi vắng có 2 ngày về đã có FW mới ngay, Cảm ơn bác chủ topic nhé.But em nghĩ lần sau khi nhà máy không có schedule ấn định thì bác cứ viết như thế cho anh em đã quăng bom , quăng mìn. Mọi người đều vì muốn có sản phẩm tốt cả thôi.

musiclife

quá hoàn hảo, màu rất đẹp, ko chữ tàu, ko đòi format, nhiều tính năng mới kết nối DVD player, thay đổi màu và size phụ đề, chức năng zoom có thêm chức năng fill và full..v.v. Quá rẻ cho một sản phẩm chất lượng cao.

nguyencn

Các bác cho e hỏi khi nghe nhạc làm sao để chọn chế độ shuffle cho cái folder được? E tìm trong phần setup không thấy, mà trên cái remote cũng không có luôn?

taijimangv

mình update fw r2948 mà ko dược, bạn naò vui lòng chỉ dùm.Con M880 này có vẻ ko nhận ổ samsung 1.5T.Thanks

leech

Member

mình update fw r2948 mà ko dược, bạn naò vui lòng chỉ dùm.Con M880 này có vẻ ko nhận ổ samsung 1.5T.Thanks

bạn dùng lại firmware đời đầu của nó rùi format HDD samsung theo M880 nhé, sau đó update firmware mới nhất là ok

muốn up FW lên thì có phải format không vậy các bác. hướng dẫn update ở đâu chỉ dùm em

ko phải format HDD....để up fw chép file fw có đuôi .img vào úb rồi cắm vào HDPlayer, sau đó banj rút day nguồn sau máy sau đó giữ chặt nut power phía trc rùi cắm day nguồn vào(vừa nhấn power vừa cắm dây nguồn) sau vai giây thi bỏ tay khỏi nút power.

ko phải format HDD....để up fw chép file fw có đuôi .img vào úb rồi cắm vào HDPlayer, sau đó banj rút day nguồn sau máy sau đó giữ chặt nut power phía trc rùi cắm day nguồn vào(vừa nhấn power vừa cắm dây nguồn) sau vai giây thi bỏ tay khỏi nút power.

Bác ơi cái dây nguồn nó căm ở trên tường 1 tay giữ 1 tay căm em e không được rồi, hay gọi cô hàng xóm sang giữ hộ cái nút bác nhể, mà con khiển HTPC còn ngon không bác, cái đầu thu ngon phết bác nhể, em dùng khiển chỗ hd1 phím có phải hơi cứng không bác, lúc nào rảnh hỏi bác mấy chiêu wmc, khà khà

Bên trên