Egreat R300 đầy sức mạnh với chip 1186 , công nghệ E-Bus , USB 3.0 , sata ngoài , phím cảm ứng ....

ngc_luu

Well-Known Member
Ðề: Egreat R300 đầy sức mạnh với chip 1186 , công nghệ E-Bus , USB 3.0 , sata ngoài , phím cảm ứng .

Phát sinh lỗi không chạy được ổ cứng mạng (NAS buffalo)----thất vọng. Chả biết fw mới 2.5.6.0 thế nào?

Tôi không dùng Nas nên không biết, nhưng nếu chỉ xem phim nghe nhạc bình thường thì cứ để 2030 mà dùng, up lên 2560 chỉ có một từ ... chán ...

chaien78

Member
Ðề: Egreat R300 đầy sức mạnh với chip 1186 , công nghệ E-Bus , USB 3.0 , sata ngoài , phím cảm ứng .

Lên 2.5.6.0 rồi, quá chậm và quá chán luôn, chẳng lẽ lại UP lại...

caoduong1

Re: Egreat R300 đầy sức mạnh với chip 1186 , công nghệ E-Bus , USB 3.0 , sata ngoài , phím cảm ứng .

Em có sẵn ổ cứng ngoài WD cổng usb 3.0 rồi. Em muốn hỏi là
Con Egreat R300 xem phim 3D Bularay qua kết nối ngoài là cổng 3.0 có ổn không các bác?. Đặc biệt là mấy phim có 3D bluray có bitrate tầm 40-50 Mbps ấy
Bác nào có kinh nghiệm trả lời giúp em với. Tks!

salenguyenduong

Re: Egreat R300 đầy sức mạnh với chip 1186 , công nghệ E-Bus , USB 3.0 , sata ngoài , phím cảm ứng .

Em có sẵn ổ cứng ngoài WD cổng usb 3.0 rồi. Em muốn hỏi là
Con Egreat R300 xem phim 3D Bularay qua kết nối ngoài là cổng 3.0 có ổn không các bác?. Đặc biệt là mấy phim có 3D bluray có bitrate tầm 40-50 Mbps ấy
Bác nào có kinh nghiệm trả lời giúp em với. Tks!

Coi bình thường bạn, usb 3.0 và 2.0 đều coi tốt, ko giật, các file phim 47G đều đọc tốt.

caoduong1

Đại lý phân phối chính thức của Egreat R300 ở Hà Nội ở chỗ nào vậy các bác?

Chỉnh sửa lần cuối:

caoduong1

Coi bình thường bạn, usb 3.0 và 2.0 đều coi tốt, ko giật, các file phim 47G đều đọc tốt.
Tks bác.
Giữa 2 cổng 2.0 và 3.0 sao lại không có sự khác biệt gì hả bác?
Theo em nghĩ thì chỉ cổng 3.0 mới có đủ tốc độ truyền dữ liệu đối với những phim 3D Blu có bitrate cao

ngc_luu

Well-Known Member

Con này hình như bị hãng bỏ quên luôn rồi, cả 06 tháng nay không có fw nào mới cả
Chán

gacoi2k9

Ðề: Re: Egreat R300 đầy sức mạnh với chip 1186 , công nghệ E-Bus , USB 3.0 , sata ngoài , phím cảm ứ

@HDgiare
Bác có phải nhà phân phối của Egreat ko?
Tôi thấy đầu HD hay gặp lỗi, nếu chế độ bảo hành ko tốt thì mệt.
Mà bác không có combo cho đầu R300 ah?
Bác cho xin cái giá vào inbox nhé!

hd giá rẻ

Cửa hàng HDgiare bên e nhập Egreat R300 trực tiếp từ nhà phân phối, đại diện của Egreat tại Việt Nam USB.vn, cam kết bảo hành 01 năm; 1 đổi 1 trong tháng đầu sử dụng; miễn phí copy phim 01 lần đối với mua đầu phát hoặc 03 lần đối với mua combo.
Bác check giá trong inbox nhá ^^.

6868

Member

R300 của tôi chìm lâu quá! Nổi lên nào!

d2k

Member

Các bác cho em hỏi, chép fie karaoke VOB, VI, MKV có tắt lời được không ?

orekaminh

Member
Ðề: Egreat R300 đầy sức mạnh với chip 1186 , công nghệ E-Bus , USB 3.0 , sata ngoài , phím cảm ứng ....

con này bị bỏ rơi rồi, support như sh*t

orekaminh

Member
Ðề: Egreat R300 đầy sức mạnh với chip 1186 , công nghệ E-Bus , USB 3.0 , sata ngoài , phím cảm ứng ....

lên nào!!!!!!!!!!!!!!!!!

inlexus

Active Member

Bác nào cần mua lại Egreat R300 không ? e để lại cho. Đang muốn lên Popcorn Hour A410 :)

Bên trên