Em ở nhà quê mới lên

forever_rock

Active Member
Ðề: Em ở nhà quê mới lên

Chắc em phải sống chung với lũ r :(...nhà em ngại phải làm lại cả cái trần

Cám ơn bác :D
À các bác cho em hỏi về cái máy chiếu tẹo...có phương pháp nào chỉnh máy chiếu cho vừa vặn với màn chiếu k? Hôm em chỉnh mà cứ bị lệch hoài, chỉnh cả tiếng mới xong. Giờ lại bị lệch nữa :(.

Bác thử xem mấy con ốc xiết đã chặt chưa, vs cả hạn chế chia cái thanh bắt thành nhiều phần vì mỗi phần đều có thể bị lung lay, nên chọn thanh bắt liền khối cho tăng tính ổn định

dungnguyenxuan

thời này toàn các bác hổ báo gấu thì nhận làm nhà quê ,mà bác khắc phục được vụ kêu của trần thạch cao chưa . chúc mừng bác phòng đẹp quá

sotacom

Member

Trời đất! Quê bác ở đâu vậy?
Nhà em ở Gò Công- Tiền Giang đó bác

thời này toàn các bác hổ báo gấu thì nhận làm nhà quê ,mà bác khắc phục được vụ kêu của trần thạch cao chưa . chúc mừng bác phòng đẹp quá
Chưa bác ơi. Chắc em phải sống chung với lũ. Chứ em ngại tháo trần.
Vài hôm nữa tính mua con karaoke mà chưa biết nên mua con nào nữa

totruong

hức.... Mơ ước của mình. BH mới có gì đó để úp lên fr đây. @@... Chúc mừng chủ thớt. Like

hoangvankien

Active Member

Bác mới lên tp mà em theo ko kịp! chúc mứng bác có bộ dàn đẹp, phòng đẹp!

minhphuongmp

Phòng đẹp, bộ dàn cũng tương thích với không gian căn phòng. Chúc mừng thớt

sotacom

Member

hức.... Mơ ước của mình. BH mới có gì đó để úp lên fr đây. @@... Chúc mừng chủ thớt. Like

Bác mới lên tp mà em theo ko kịp! chúc mứng bác có bộ dàn đẹp, phòng đẹp!

Ước gì nhà mình được như nhà bác ấy phê trên bờ đê

Phòng đẹp, bộ dàn cũng tương thích với không gian căn phòng. Chúc mừng thớt

Cảm ơn các bác...dàn của em còn thiếu nhiều...với cái phòng chưa có xử lý âm học :(

hohack

Bác là đại gia rồi.
Bác lót thảm và thay bộ ghế thành bộ ghế đệm rộng hơn, bỏ cái bàn luôn cũng được. Em thích xem phim dạng vừa ngồi vừa nằm lắm. Giá như có cái ghế matxa ở HT thì tuyệt.

huy_ngo21

Member

bác chủ kết nối giữa nguồn phát và máy chiếu bằng dây gi vây? thanks

sotacom

Member

bác chủ kết nối giữa nguồn phát và máy chiếu bằng dây gi vây? thanks
Máy chiếu có độ sáng tuy không bằng TV nhưng vẫn ok lắm bác ạ...Vẫn nét căng ra :D....còn về cái dây thì em nối bằng dây HDMI vào cái amply (amply có cổng Monitor) rồi gắn DuneHD vào amply luôn (Cổng channel).....cái amply nó có tới 7 kênh phát thì phải....

theaminh81

Well-Known Member

bác ở quên nào thế, cho em về lên theo pác với, khiêm tốn quá, dàn đẹp thế, quê nào mà biết chọn hả pác, mà cái màu sơn phòng nhà pác có bị phản chiếu không, hình như hơi sáng thì phải

longan39

Well-Known Member
Đẹp quá, chúc mừng bác chủ!

Cố kiếm lúa để làm bộ như bác chủ:-S

sonicmega

KO LIÊN QUAN NHƯNG CÁC BẠN GIÚP MÌNH CÁI, MÌNH CHƯA ĐỦ BÀI NÊN KO THỂ POST THÀNH THỚT MỚI ĐƯỢC :(

Tháng trước mình có mua dàn Bluray BDV-E4100. Mình chạy film rất thoải mái, chỉ riêng là nó không thể hiện thị phụ đề tiếng Việt được, cứ chữ nào bị lỗi là nó không hiển thị khiến mình không thể xem được.

Không biết bạn nào có kinh nghiệm giúp mình được không, không lẽ mua về chỉ để nghe nhạc, xem phim mà ko có phụ đề thì tiếc quá :(

Bên trên