Em ở nhà quê mới lên

toan_hd360sg

Ðề: Em ở nhà quê mới lên

Chúc mừng bác ! Bộ dàn và căn phòng của bác rất đẹp :-bd . Niềm ao ước , ước mong của em được như bác :)

**.°★。˛ °. Noel
˛ °_██_*。*Ấm
˛. (´• ̮•)*˛°*Áp
.°( . • . ) ˛°và
*(…’•’.. ) *˛╬╬╬╬╬˛°.
¯˜”*°•♥•°*”˜¯`´¯Hạnh
“*°•♥•°*”˜¯` Phúc
´¯˜”*°´¯˜”*°•♥•°*

hunghdvt

Member

Dàn của nhà bác đẹp quá. Niềm mơ ước ở nhà quê mới lên như bác . Like

Cũng may là bác ở nhà quê mới lên còn như vậy. Nếu lên lâu rồi chắc còn khủng nửa
Chúc mừng bác có bộ dàn đẹp

tungtute

Member

Em thích tấm hình đầu tiên, không gian thật ấm cúng! Chúc mừng bác có bộ dàn đẹp!
Đồng ý với bác, tấm hình đầu tiên thật ấm cúng!Còn mấy tấm tiêu âm bác chủ thớt gắn vừa thôi, nhiều quá hại lắm, mất cả sub. Center bị thấp, bác nên chế 1 bộ chân đế để mặt loa hướng lên trên thì âm thanh tốt hơn :D:D:D

nếu không bác chủ có thể dùng xốp , nhúng vào xăng , cho nó chẩy ra rồi phết vào chỗ bị rung ấy , đảm bảo khi nó dính vào sẽ hết têếng rung

sotacom

Member

Nguyên cái trần nhà em bị rung thì phết vào chỗ nào hả bác. Với lại trần em làm chìm bên trong :(

businessman

Một vấn đề là phòng của em khi bass đánh ở tần số nào đó thì cái khung nhôm trên trần thạch cao nó kêu ri ri rất khó chịu....Các bác có ai biết cách khắc phục chỉ em với

1. Bác chủ sửa lại cái khung nhôm trên trần - vì lí do an toàn
2. Thay luôn con Sub Jamo kia đ - đánh ù, rền rung nhiều nhức đầu lắm - ko an toàn và gây kêu là đúng đấy - chuyển sang Sub Yamaha - Rel - Velodyne - JL nhé!

djnhim

Member

Vậy mà quê thì chác dân sg toàn cùi bắp à bạn heheh

lu05

Member

Chúc bác chủ hài lòng với cái mình đang có

nhà quê mà thế này ai ko mê, quá đẹp và ko màu mè, thích style này, chúc mừng chủ nhà

baamboo8

Member

bác ở quê mà như vậy thì quá tuyệt rồi, em ở xì gòn mà chưa được như bác :(

Bên trên