Fan ARSENAL

tieuanchu

Ðề: Fan ARSENAl

ợ em là fan ruột của arsenal đây ợ. Sáng nay xl vì em chỉ xem tới phút 47 thôi rồi đi ngủ. Em rất buồnnnnnnnnnnnnnnnnnn!

chuanguyen1984

Active Member

Kết quả không mấy khác trận lượt đấu trước. Mong rằng Ars sẽ có 1 LL tốt cho mùa giải tiếp theo/

flamesvn

lại thua
buồn quá các bác ơi :(
cứ cái đà này thì bao h mới vô địch đc đây ? :((

dvhuy

Fan ruột của Pháo Thủ nè . Sau trận với wigan chỉ có thề nói 1 câu . Buồn và chỉ biết hy vọng sau kỳ chuyển nhượng mùa hè này giáo sư sẽ mua nhiều cầu thủ đẳng cấp và giữ lại những cầu thủ quan trọng nhất là F4 hy vọng mùa sau sẽ là cuộc lật đổ của Pháo Thủ . Arsenal alway in my heart .

NhuQuynhCF

Arsenal là thế cuối mùa là đá tệ, trận thua Wigan là một ví dụ, tan biến giấc mơ vô địch rồi.

flamesvn

buồn như con chuồn chuồn -.-
arsenal tâm lý ko đc vững mà hàng thủ thì cũng có nhiều điểm yếu
gặp đội nào đá rắn thì khó mà ăn đc
tự nhiên thấy nhớ viera :(

lehuyen

Arsenal hôm qua thua khó tin thật X_X
Tui coi đến phút 75 rồi đi ngủ mất
Tiếc

chuanguyen1984

Active Member

Không những ko cạnh tranh được ngôi Vương mà bây giờ Ars còn phải lo mà giữ chắc vị trí thứ 3 đấy các bác ạ/ /:)

lighthouse_bb

tình hình khó mất vị trí thứ 3, nhưng cứ đà này năm sau ko biết có còn trong top 4 chứ đừng nói đến cạnh tranh PLeauge và CL :((. Fan của Arsenal nhưng thành thật mà nói thì lực lượng Arsenal mỏng quá, ko chịu bỏ tiền mua vài EM về :D

NhuQuynhCF

Lại một mùa giả trắng tay.

Nói không biết mấy bác có tin không chứ mình đã chờ ngày đăng quang của AR suốt 4 năm nay rồi, chán nhưng vẫn chờ

Bên trên