Fan ARSENAL

chuanguyen1984

Active Member
Ðề: Fan ARSENAl

Vậy là Ars lại có thêm 1 tiền đạo mà không mất đồng chuyển nhượng nào.Không mất đồng nào nhưng lại lỡ mất1 năm mà không biết năm sau có thay đổi thứ tự trong BXHL-)L-)L-) không nữa/

lanhoang

Ðề: Fan ARSENAL

ARSENAL là gì thế, có phải ghép của mấy chữ:
"Anh RSướng Em, Nhất Anh Luôn" :p.

P/S: em cũng là Fan ruột của môn mê dâm dụt ghét thể thao đây X_X.

lanhoang

Ðề: Fan ARSENAL

ARSENAL là gì thế, có phải ghép của mấy chữ:
"Anh RSướng Em, Nhất Anh Luôn" :p.

P/S: em cũng là Fan ruột của môn mê dâm dụt ghét thể thao đây X_X.

chuanguyen1984

Active Member

Em là em cứ ủng hộ Ars là số 1 cái đã, kết quả đến cuối mùa giải tính sau/

dù gì thì mình vẫn thích lối đá nhanh và kỹ thuật, chỉ tội yếu ở thủ môn và vài cầu thủ trẻ đôi khi ko giữ dc phong độ, là nguyên nhân chình mùa rồi ko giữ dc nhịp duy trì trong cuộc đua vô địch. mùa giải mới đã bắt đầu vacũng có nhiều thay đổi và mong có nhiều biến đổi mới cho ARS

timber

Fan của Pháo Thủ đây , tối thứ bảy 18/9 23h30 Arsenal sẽ làm khách trên sân The Light của Sunderland , cũng tại nơi này Arsenal đã thua 0-1 mùa trước , lần này chúng ta quyết đánh bại Mèo Đen dù chúng có to khoẻ và chơi rắn đến mức nào , hãy chờ xem nhé .

khuongars

một fan cuồng nhiệt của Arsenal đây. tối nay 23h30 : Sunderland - Arsenal /ae nhớ đón xem nhé.

faman2410

Tui là Crazy fan của Gooner đây,hân hạnh làm quen với những ai ở Đà Nẵng nha. Mùa này Arsenal chắc chắn có Cup thui

taeyang

em nữa...:D....thích bóng đá đẹp, nơi đào tạo ra những cầu thủ hàng đầu thế giới..:x

chuanguyen1984

Active Member

Lâu lâu lại vào ủng hộ Ars cái/ Thật là vui khi Ars đã đánh bại được Man City/

tranvananh1970

day cung la fan asenal.hom qua 24-10-2010 mc vs asenal ma coi khong duoc,buc lam'.nhung len livescore.com thay' asenal thang' 1-0,va 1 cau thu mc bi duoi ra san,nen yen tam di ngu.sang day doc bao' tuoi tre thay' thang' 3 nho,that la ha he.

Bên trên