Fan club LG vào đây nha các bác

dienmaytoanlinh

Active Member
Fan club LG vào đây nha các bác (bàn luận về model 2013 nào)

Chào các bác,

Thấy mấy bác kia ai cũng có fan club hết, nên em đua đòi theo lập fan cho LG, hehe
em sẽ có gắng up hình nude của các em từ dòng LS -> LM lên trang này ( chắc phải ăn cắp thông tin và hình ảnh các em nó từ các khách hàng khi giao hàng quá) hehehe.

Có gì các bac up phụ nha.:)>-\m/

Chỉnh sửa lần cuối:

Haxen

Well-Known Member
Bác đưa ra các mẫu của năm 2012 và các mẫu đã, sắp ra của LG 2013 luôn đi bác chủ

luanda

Ðề: Re: Fan club LG vào đây nha các bác

Nhà có con LG cùi có lam Fan club LG được không.

Hung082012

Em không có ý định gạch ngói gì đâu nhưng thế thì phải chia đôi fan ở club SS và LG đang có trên diễn đàn rồi.

kinkinkin0610

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Fan club LG vào đây nha các bác

1 con LG 21" từ 2003 đến nay chưa 1 lần đi bác sĩ, và bây giờ chọn đc 1 em 42LM6410 là do tìm hiểu trên diễn đàn này ! Nói tóm lại theo cảm nhận cá nhân của mình là khá ổn , mặc dù em nó có vẻ hơi hở hang 1 chút !!!
http://i.upanh.com/vxnevu
http://i.upanh.com/vxneva
http://i.upanh.com/vxnerb
http://i.upanh.com/vxnerz
bạn múc được em này ngon đấy. tốt nhất so với các bác trên này rồi.

dienmaytoanlinh

Active Member

bây giờ bắt đầu với mẫu 2011 nha các bro, các mẫu 2012, em sẽ chôm từ từ, hehe

LG Nano LED LW9800

LW9800 sẽ là mẫu TV 3D cao cấp nhất của LG. Tuy sử dụng công nghệ 3D thụ động với kính phân cực nhưng LW9800 lại được trang bị màn hình Nano LED thế hệ mới.

Nano LED là loại màn hình LCD với hệ thống đèn LED siêu mỏng được đặt ngay bên dưới chứ không phải ở các đường viền. Đây cũng là loại màn hình cho khả năng tiết kiệm năng lượng cao, kích thước siêu mỏng nhưng vẫn có được khả năng hiển thị tốt hơn nhiểu so với LED nền và LED viền hiện tại.

kinkinkin0610

Active Member
Ðề: Re: Fan club LG vào đây nha các bác

LM7600 bị hở 4 góc như bác, lại đang có xu hướng lan ra giữa 8-}, mình đang chờ nó lan đều rồi mời anh Lờ gờ xuống xem oánh giá xem thuộc bậc thang nào
Toàn thấy tín đồ LG kêu hở sáng vậy các bác...

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Fan club LG vào đây nha các bác

Toàn thấy tín đồ LG kêu hở sáng vậy các bác...

hở sáng là bệnh kinh niên, có thể sống chung với lũ mà :)

p/s: nếu bác chủ top đứng ra làm cầu nối giúp anh em LG mua được tivi giá rẻ thì còn gì bằng :D

dienmaytoanlinh

Active Member

hở sáng là bệnh kinh niên, có thể sống chung với lũ mà :)

p/s: nếu bác chủ top đứng ra làm cầu nối giúp anh em LG mua được tivi giá rẻ thì còn gì bằng :D

^^ oki bác, bên em rất hân hạnh được là cầu nối để anh em LG mua đc giá tivi tốt nhất. ^^
P/S hôi đó có hình ảnh của rất nhiều pé LS4600 -> LM7600, xí xọn bấm xóa hết trơn, h phải làm lại, hix hix

dienmaytoanlinh

Active Member

Lên hay xuống vậy pác :D , mua hàng pác, pác có bao "hở sáng" ko :D

Giá lên đó bro, khoảng vài trăm đó bác. hở sáng em cũng ko bt nó là gì, thấy mấy bác nói dữ quá, vì bên em giao hàng trong thùng không, và khi đi giao thì có mấy anh giao hàng ảnh giao rồi, có những bác cũng hỏi em lỗi hở sáng, xong giao tivi tới thử xong, các bác lấy hết, bán bữa giờ ko thấy ai báo lỗi gì hết :D\m/ lúc bên em giao hàng, các bác cứ test thoải mái, nếu tivi bi lỗi hay hư thì cứ báo mấy anh đó, thì sẽ cho công ty LG xuống đổi lai cái khác tại thời điểm đó luôn @-)

dienmaytoanlinh

Active Member
Xin lỗi các bác,

Hôm nay bận quá, lo giao hàng sỉ mấy pé 5800 và 6200 không úp hình mấy pé LG đời 2011 đc, mai lại đặt hàng nữa. Bây h mới có thời gian rảnh up típ, hehe :D

Tivi LED 3D LG 42LW4500

Cinema 3D
Đổi mới trong công nghệ, LG Cinema 3D mang đến gia đình bạn một không gian giải trí sinh động và thư giãn chưa từng có. Sử dụng công nghệ 3D FPR mang lại hình ảnh tươi sáng, góc nhìn rộng rãi và có thể xem với mọi tư thế linh hoạt. Không những vậy, công nghệ mới còn loại bỏ hoàn toàn hiện tượng nhức mỏi mắt mà bạn gặp phải khi sử dụng TV 3D công nghệ màn trập cũ.
Tích hợp đầu thu kỹ thuật số
Không cần bất kỳ thiết bị phụ trợ nào, người dùng có thể bắt sóng trực tiếp các kênh truyền hình kỹ thuật số với chất lượng hình ảnh cao nhất. Ở các địa hình khác nhau, dù chỉ với ăng ten thường, TV LG vẫn có thể trình diễn những kênh truyền hình số một cách ấn tượng
DLNA (Digital Living Network Alliance)
Với TV tích hợp công nghệ DLNA của LG, hãy quên đi những phiền phức về dây và cáp nối. TV của bạn có thể thể kết nối với các thiết bị nghe nhìn tương thích mà không cần dây, giúp bạn có nhiều thời gian và tiện ích hơn để thư giãn và tận hưởng giây phút giải trí của mình.

Bảo vệ đôi mắt bạn
Đi cùng với công nghệ 3D FPR, chiếc kính 3D thế hệ mới loại bỏ hoàn toàn hiện tượng rung, nháy và nhiễu hình cho phép bạn tự do trải nghiệm hình ảnh 3D trong thời gian dài mà không lo nhức mỏi mắt. Ngoài ra, trọng lượng nhẹ, không dùng pin, không có sóng điện từ, giá thành hợp lý sẽ giúp bạn thoải mái thưởng thức những nội dung 3D với nhiều thành viên, bạn bè của mình.
Infinite Sound
"To see it real is to hear it real". Chế độ âm thanh Infinite của TV LG được hiệu chỉnh bởi "phù thủy âm thanh" Mark Levinson, sẽ mang đến cho bạn những âm thanh vòm tuyệt đỉnh.
DivX
Chức năng này cho phép bạn thưởng thức các thước phim định dạng DivX độ nét cao thông qua cổng kết nối USB 2.0. Công nghệ cải tiển DivX mang những thước phim tuyệt vời đến nhà bạn.

Tivi LED 3D LG 42LW5700

Hình Ảnh

Độ phân giải: 1920x1080
Độ sáng (cd/m2): 500
Độ Tương Phản Động: 8.000.000:1
Góc Nhìn: 178/178
Thời Gian Đáp Ứng (MPRT): 2.4ms
WCC (Kiểm Soát Màu Rộng): Có
FullHD: Có
Tần số quét: TruMotion 100Hz

Video

Công nghệ 3D: Công nghệ 3D FPR
Chuyển đổi hình ảnh 2D sang 3D: Có
Dual XD Engine: Có
Hỗ trợ tỷ lệ phát hình: 7 Chế độ (16:9/JustScan/Original/FullWide/4:3/14:9/CinemaZoom)
Just Scan: Có
Real Cinema 24p: Có
Chế Độ Xem Phim: Có
Chế Độ AV (Cinema/Game/Sport): Có
Chế độ bảo vệ mắt: Có
Kiểm soát hình ảnh (Picture Wizard II)

Âm thanh

Công Suất Âm Thanh: 10W+10W
Hệ Thống Loa: 2 Loa 1 đường tiếng
Hệ Thống Âm Thanh Vòm: SRS Trussuround
Infinite Sound: Có
Chế Độ Âm Thanh : 5 Chế độ(SRSTSXT/Standard(User)/Cinema(User)/Sport(User)/Game(User))
Chế độ lọc thoại Clear Voice II: Có
Bộ Chỉnh Mức Âm Lượng Thông Minh

Tính năng

Điều khiển cảm ứng thông minh: Có
Tích hợp đầu thu kỹ thuật số: Có
Kết nối mạng không dây (Wifi): Có
Cảm Biến Thông Minh: Có
DLNA: Có
DivX (HD/SD): Có
NetCast™: Có
Loa Ẩn: Có
Tiết Kiệm Năng Lượng Thông Minh: Có
SIMPLINK (HDMI CEC): Có
MP3/JPEG/MPEG

Cổng kết nối

Đường Ăng ten vào: Có (1)
AV Vào: Có (1)
Component vào (Y,Pb,Pr) + Âm Thanh: Có (1)
HDMI/HDCP Vào: Có (4)
USB 2.0: Có (2)
RGB Vào (D-sub 15pin): Có (1)
PC Audio Vào: Có (1)
Headphone out

Bên trên