Fan club LG vào đây nha các bác

buhogia

Member
Ðề: Fan club LG vào đây nha các bác

Em mua con 55lm6200 hồi trước tết giá 28,4 triêụ dùng vẫn thấy ổn ( mặc dù ũng bị hở sáng ở 4 góc, nhưng không nhiều)

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Fan club LG vào đây nha các bác

2013 ngang model chắc giá hơi cao, Bác toanlinh giới thiệu em 1 em, tầm trên dưới 18chai thử xem nào :)

47lm6200 chắc mai hoặc mốt công ty sẽ giao cho bên em, lô hàng cuối cùng cùa model 2012 này ^^ hi vọng bác và các bác khác nhanh tay ^^

P/S em sẽ ráng đặt công ty các model 2012 và vét kho công ty LG tới cái cuối cùng(vì bt model 2013 giá hơi cao, khó với 1 số bác ^_^)

tuongvks

Member
Dạo này LF 47LM6410 ở Hà nội có vẻ thiếu hàng, các cửa hàng gọi thì báo hết. Đến Pico cũng hết. Cơ mà mấy siêu thị đắt quá, cũng ko dám chơi.

tuongvks

Member

Theo cảm quan cá nhân mình (qua wed) thì dòng LM 6410, LM 7600 của LG đời 2012 chân đế đẹp hơn so với mấy mẫu 2013. Ko biết bà con ta thế nào, cảm nhận thực tế ra sao.

dienmaytoanlinh

Active Member

Theo cảm quan cá nhân mình (qua wed) thì dòng LM 6410, LM 7600 của LG đời 2012 chân đế đẹp hơn so với mấy mẫu 2013. Ko biết bà con ta thế nào, cảm nhận thực tế ra sao.

ko đâu bác theo em thấy dòng 3D chân đế đẹp hơn, mỏng hơn 2012 nhiều đó bác

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Fan club LG vào đây nha các bác

Bác TL ới

Bên bác đã chấp nhận thẻ tín dụng chưa ?

Tks

quangndc

mấy bác cho e hỏi e mới mua LG LA62
e muốn ghi lại chương trình trên tv ấy. thì khi ghi nó lưu lại nơi ổ đĩa trong của TV, giờ làm sao để lấy file đó ra usb ạ?

tangvanthang

Well-Known Member

bác nào cho đánh giá 47ln5710 với e đang để ý em này tks nhiều !

Bên trên