Fan's Plasma Panasonic!!!

Archos7

Ðề: Fan's Plasma Panasonic!!!

Ném thì cũng được nhưng cơ bản là có đúng nơi đúng chỗ không thôi, nhìn cái nick (DANCHOI) và có tuổi (7x) ném làm sao để các em, các cháu nó đừng cười cho là được:))

vespa_tre

Active Member

Review thì chắc em k review đâu ạ vì con 42X30 có bác kia review wá rõ ràng rồi mà bác ^^!!!, nhưng em sẽ để 2 con (LE830 và X30) sát nhau so sánh với nhau kèm theo cảm nhận nữa hehe, con NX720 thì em sẽ chụp hình sau vì h k thuộc "quyền sở hữu" của em nữa :D. Mà đích nhắm lúc đầu của em là 50ST30 đấy, nhưg mà nhờ hỏi dùm thì từ 50ST30 tới 50U30 đều k có hàng, nên lụm con này chơi luôn bác à, cũng chả fải chiệu khó đầu tư gì đâu bác nhưng vì "máu lên tới não" rồi nên vay mượn góp nhặt ủi luôn hehe, mai cái HDP về mà k có đồ test thì...ngứa ngấy tay chân lắm bác ợ, hihi:D
em biết bác thế nào rồi mà...bác chụp nhanh nhanh để còn so sánh nhé
Ném thì cũng được nhưng cơ bản là có đúng nơi đúng chỗ không thôi, nhìn cái nick (DANCHOI) và có tuổi (7x) ném làm sao để các em, các cháu nó đừng cười cho là được:))
chuẩn...vote bác

grassco

Active Member

em biết bác thế nào rồi mà...bác chụp nhanh nhanh để còn so sánh nhé

chuẩn...vote bác

Sáng nay đang đi nhận 1 tin cực buồn: "50X30V người ta báo hết hàng rồi nha cháu", em chỉ mún đập đầu vô tường. Hjc, mấy bác giúp em với, em muốn to hơn con 46LE830, h k lẽ fải đi mua 42in hả :((. 42 thì ST, U, X có hết :((Bữa trước nói vậy chứ k bík h còn không) :((

rasi1

Các bác cho em hỏi chút, em có con laptop acer 5740 bây giờ em cắm cổng hdmi từ ti vi vào lap top để xem phim thì trong thời gian xem phim em có thể làm việc trên máy tính bình thường được không mấy bác. Con của em VGA onboard nha.

HD_man

Bác cho e hỏi, bác mua e 50ST30 ở đâu? và giá rổ ntn vậy bác? E cũng đang định đi khuân e này về. Mà bác đã bấm để xem giờ e nó chưa bác?

Chào Bác netcolour,
Bác chỉ cho em cụ thể chính xác từng bước cách Bác làm thế nào để kiểm tra thời gian sử dụng và số lần tắt bật trên con tivi Plasma Pana 50ST30 với . Cám ơn Bác

" Hôm nay chính thức em gia nhập Plasma Pana = em 50ST30

Phải nói là k uổng công sức đọc những lời ngọc ngà kinh nghiệm của anh em đưa lên đây

em xin cảm ơn tất cả

ra mua tivi thử số lần mấy ông bán bảo mình làm bên Pana ah --> sao mà kỹ tính thế -->chẳng nhẽ đứng dậy k mua"
[/QUOTE]

HD_man

Mediamart ko có hàng e này đâu bác ạ. Bác vẫn có nhu cầu mua thì bây giờ e thấy còn duy nhất bên Hải Tàu, nhưng giá vẫn để quá cao 15,9tr bác ạ. Ngày hôm nay đứng ở đó e vẫn thấy còn hàng.

HD_man

Mediamart ko có hàng e này đâu bác ạ. Bác vẫn có nhu cầu mua thì bây giờ e thấy còn duy nhất bên Hải Tàu, nhưng giá vẫn để quá cao 15,9tr bác ạ. Ngày hôm nay đứng ở đó e vẫn thấy còn hàng.
Em thấy Mediamart ở Hà Nội đang rao bán em 42V20V có 13tr990:-?? Liệu hiện giờ có nên mua dòng cũ này không các bác nhỉ? Em định bỏ 10 triệu ra mua 42X30V nhưng thấy em 42V20V ngon quá, chẳng lẽ ... :*

vespa_tre

Active Member

Sáng nay đang đi nhận 1 tin cực buồn: "50X30V người ta báo hết hàng rồi nha cháu", em chỉ mún đập đầu vô tường. Hjc, mấy bác giúp em với, em muốn to hơn con 46LE830, h k lẽ fải đi mua 42in hả :((. 42 thì ST, U, X có hết :((Bữa trước nói vậy chứ k bík h còn không) :((

đấy cái lẽ đời bác ạ.lúc nó nhiều thì mình phân vân,lúc quyết định mua thì nó hết bố nó mất..hix

Archos7

Chia buồn với bác Grass nhá:D, hay là em mua ngoài này gửi vào cho bác;));))

grassco

Active Member

đấy cái lẽ đời bác ạ.lúc nó nhiều thì mình phân vân,lúc quyết định mua thì nó hết bố nó mất..hix
Em đâu có phân vân đâu bác, em hỏi cũng cả tháng trước rồi, lúc đó cũng đc báo là không có hàng 50 chỉ toàn 42, mấy ngày nay mới hỏi thì nghe nói có, ai ngờ tối đang vi vu thì nghe tin sock thế, hjc
Chia buồn với bác Grass nhá:D, hay là em mua ngoài này gửi vào cho bác;));))
:( Chuyển đc em đã chuyển, mẹ em thì chỉ thích 1 là cửa hàng uy tín (thân wen chỗ em hay mua, ship về 2-3 cái chưa bao h cần đặt cọc tiền ;))). 2 là sờ tận tay, nhìn tận mắt, chứ em thì vô tư rồi :|. 42X30 hồi chiều mới về 1 con, sờ mó em nó "fê" wá, "to" "khỏe" hehe. Mà nhìn với mấy con SN 40in thì to thật, nhưng về nhà nhìn con 46LE830 thì bé wá, hjc. Cái HDP của em mới về, chiều h chả buồn mở lên xem thử luôn :((

vespa_tre

Active Member

http://www.hdvietnam.com/diendan/60-thiet-bi-hinh-anh/294285-show-ty-anh-le820-2.html <<< mời bác Grassco vô đây .... Sau đó chuyển tiếp cho em 20 CR nhé :D ...

Bác mà vô xem thử rồi chắc bác không còn lăn tăn tới X U S V hay VT nữa đâu :D .... Plasma pana mà chơi HD thì thôi đừng nói tới màu sắc :D
chuyển cr thế nào bác,chả bj em dùng đến cái này,bác có cần em chuyển cho bác hết,tiếp tục sự nghiệp tư vấn plasma pana cho anh em bác nhé

grassco

Active Member

http://www.hdvietnam.com/diendan/60-thiet-bi-hinh-anh/294285-show-ty-anh-le820-2.html <<< mời bác Grassco vô đây .... Sau đó chuyển tiếp cho em 20 CR nhé :D ...

Bác mà vô xem thử rồi chắc bác không còn lăn tăn tới X U S V hay VT nữa đâu :D .... Plasma pana mà chơi HD thì thôi đừng nói tới màu sắc :D

Éc, coi làm gì bác, mà em k chuyển nữa đâu, để lên 100 rồi chuyển 40CR 1 lần luôn, 20 hoài mỏi tay lắm hehe.:D. Wa mấy tấm hình em thấy cũng zậy mà kaka, em k theo fe nào đc hết, vì fe nào em cũng có "họ hàng" :)), k bàn luận trong đó đâu, trốn cho rồi bác à:))

slucky

Chào các bác. Em muốn lấy con 42x30v hoặc 50x30v. Có bác nào phân phối bán hàng thì pm cho em cái giá nhé. Em xin cảm ơn :)

Gulliver

Tôi đang dùng 50X20V, lúc đấu audio out qua amply để nghe thì nó khủng quá, volume của amply về gần 0 mà nó vẫn choang choác làm giật bắn người tí ngã. Nghiên cứu mãi mà chưa biết cách nào để hạ tín hiệu audio của TV, bác nào đã có kinh nghiệm về vụ này rồi xin chỉ giáo với. Thanks

Ðề: Re: Fan's Plasma Panasonic!!!

Tôi đang dùng 50X20V, lúc đấu audio out qua amply để nghe thì nó khủng quá, volume của amply về gần 0 mà nó vẫn choang choác làm giật bắn người tí ngã. Nghiên cứu mãi mà chưa biết cách nào để hạ tín hiệu audio của TV, bác nào đã có kinh nghiệm về vụ này rồi xin chỉ giáo với. Thanks

menu/cài đặt/ cài đặt âm thanh / .... Không nhớ nữa :D

grassco

Active Member

menu/cài đặt/ cài đặt âm thanh / .... Không nhớ nữa ;)) k nhớ thì nộp CR lại vì cái tội tư vấn thiếu, nhanh lên !!!

Ðề: Re: Fan's Plasma Panasonic!!!

muốn hạ âm thanh của tivi thì chỉ cần bấm vô Volume (-) thôi :D hoặc không muốn hạ volume xuống thì trên remote bấm chữ MUTE .... Bác mới có 34 CR thôi không kiếm ăn được gì từ bác rồi :D

Bên trên