Fan's Plasma Panasonic!!!

quoc-viet

Member
Ðề: Fan's Plasma Panasonic!!!

E cũng đang ngắm E này. Bác cho e cái review để E quyết. Bác mua ở HN hay HCM. E thấy HN giá tốt nhất là 13.9 tr. Bác nào có chỗ nào rẻ hơn không cho E xin địa chỉ với?

Tks,

Mình cũng đang để ý em Pana 42ST30 giống bác, anh em cho vài review với, tks.

nokia7900

top care đó các bác, giá 13tr9, đặt hàng online giảm 200 nữa đó các bác aloo xem sao

cccp1784

Member

E cũng đang ngắm E này. Bác cho e cái review để E quyết. Bác mua ở HN hay HCM. E thấy HN giá tốt nhất là 13.9 tr. Bác nào có chỗ nào rẻ hơn không cho E xin địa chỉ với?

Tks,

Review em cũng chả bít nói sao. Em vốn văn kém và cũng chưa có thời gian tinh chỉnh em nó tối ưu. Cá nhân em thấy hình ảnh sâu, 3D ổn.
Em mua ở Topcare 13.9 dùng thẻ JCB được giảm thêm 500k nữa.
Em này đang có giá tốt vì Pana mới ra một loạt modern 2012.

chimcugay

Member

Review em cũng chả bít nói sao. Em vốn văn kém và cũng chưa có thời gian tinh chỉnh em nó tối ưu. Cá nhân em thấy hình ảnh sâu, 3D ổn.
Em mua ở Topcare 13.9 dùng thẻ JCB được giảm thêm 500k nữa.
Em này đang có giá tốt vì Pana mới ra một loạt modern 2012.

E cũng vừa đặt ở Topcare rồi, Chiều nhận hàng. Giá 13.7tr. Vì ko có thẻ như của Bác.

Con 42PV80H của E bị sét đánh ko sửa được, bán cho thợ được 1.7tr. Bù thêm 12tr [-O<

w3blake3w

Giờ mới để ý con p42x30v dùng hdmi thì không full hết màn hình như VGA không biết có cách nào giải quyết không?

chimcugay

Member

Các Bác cho E hỏi muốn xem 3D trên Pana 42ST30 thì làm thế nào à? E có sẵn đầu HD HDX 1000, ổ cứng, Ya A1 và loa rồi ah,

Phải chép phim định dạng gì à? SBS hay...???

Cài đặt Tivi như nào để thưởng thức 3D được ah?

Tks Các Bác nhiều.

vinagoh

Well-Known Member

Giờ mới để ý con p42x30v dùng hdmi thì không full hết màn hình như VGA không biết có cách nào giải quyết không?

Nếu dùng HDp thì chỉ cần cắm vào là full ngay, nhưng dùng HTPC thì phải chỉnh........quên mất, tí bác Trung vào chỉ cho. Hoặc bác tìm trong topic này có hướng dẫn đấy.

Các Bác cho E hỏi muốn xem 3D trên Pana 42ST30 thì làm thế nào à? E có sẵn đầu HD HDX 1000, ổ cứng, Ya A1 và loa rồi ah,

Tks Các Bác nhiều.

Mua cái HDp hổ trợ phát 3D nhé + kính + phim 3D.

jacktruong

Ko full màn hình chắc bác ấy dùng vga ati phải ko,chỉnh thế này nhé

bacuashu

Không biết đã có chỗ nào bán con p50x50 chưa các pác nhi???. Con này thiết kế mong hơn, nhẹ hơn nhiều so với x20 và x30

hanmeHD

Member

mỏng nhẹ hơn nhưng chất lượng có tốt hơn không mới quan trọng, e thấy chỗ nào cũng báo hàng đang về, đặt gạch chờ thôi

thanh8318

plasma không biết có con nào chất mà giá dưới 10tr không bác nhỉ

t_v_ha

Member

Gần tới Euro rồi, bao giờ ST50 mới về Sài gòn đây?

songxanh

Member

Tks Các Bác nhiều.

Đầu HD HDX 1000 không chơi được 3D.
Fiml 3D Chỉ dùng định dạng SBS và kính của panasonic.
Nếu không có đầu HDP 3D bạn cắm usb hay ổ cứng cắm vào cổng usb, mở fiml và chọn chức năng 3D trên điều khiển, bật khính lên để xem. Có thể điềuc chỉnh được cả hiệu ứng 3D, kính này không xem được các loại 3D Anaglyph và các fiml xem bằng kính 2 màu thì tivi này xem xấu hơn bất cứ một tivi hay màn lcd nào khác.

haihoa77

Member

Bác nào ở HN còn 42x30v mới báo em giá cả xem nếu ổn em mua xem Euro nhé.

Bên trên