Fan's Plasma Panasonic!!!

hdd-hdp

65VT50, em thấy Web Mỹ cũng đã xấp xỉ 4K, nếu có về VN mình thì vọt lên 5k hoặc 5.5K chắc cũng là điều bình thường thôi các bác nhỉ. Khốn nạn là nó lại chả có mà về, chán thế. Nếu về thì em cũng phấn đấu làm 1 phát cho oách với đời. hihi
Nói chung là ở mình, pana năm nay khan hàng toàn tập, đi các S.thị toàn thấy mấy con LED cùi với cả Plasma đời ơ kìa thôi, chán thế chứ lị! hic

1100

Member
Ðề: Re: Fan's Plasma Panasonic!!!

Bây giờ bạn tìm Plas Pana 42X... ( tầm dưới 10tr) ở Hà nội thì khó đấy vì trước đây đã có nhiều bạn đi tìm rồi.
Có 1 siêu thị ở HN , bầy bán con 42ST30 hàng đã trưng bầy nhưng nhìn tuốt tát còn khá mới. Nếu bạn cố đc thì mua giá 13,4 tr giá có kèm 1 kính .
cách đây khoảng 1,2 tháng nó treo giá 14,9tr mình mặc cả 13,5tr ( vì so với giá ĐMCL ) thì không bán.
Nhiều khi gọi điện mua hàng cũng chả tin được đâu, Online kiểu Vịt ngan là cứ phải kèm chạy bộ ra xem. Vừa hỏi vừa dọa thì lại lòi ra hàng cũ.

Sáng nay e có ngồi chém gió với 1 bác bán đồ điện tử thì thấy bác ấy nói cuối năm nay pana VN sẽ tiếp tục nhập những mẫu plasma giá rẻ về phục vụ thị trường VN các bác ah ! hihi

tháng rồi mình đi xem ở một số STĐM ở Long Biên Hà Nội thấy cũng phong phú phết mờ nhất là đời mới. Tháng rồi em khuân 1 em 42st30v ở việt long đc tặng một kính giờ còn đc tặng thêm 1 nồi cơm điện nữa biết thế giờ mới mua =P~;))

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Fan's Plasma Panasonic!!!

Hụt mất roài........... :((
Bác quytocxxx canh me nhanh quá.......

Nhưng hôm nay cả 2 topic của mình đều cán mốc quan trọng:
- Fan's Plasma Panasonic: 500 page.
- Forum of fan Audio Pijama: 2.000 page.
:-bd:-bd:-bd

Chúc mừng bác chủ. Nhưng bác ky bo bỏ mịa ra. Anh em cán mốc 500 mà bác không nỡ tặng ít cR...

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Fan's Plasma Panasonic!!!

Chúc mừng bác chủ. Nhưng bác ky bo bỏ mịa ra. Anh em cán mốc 500 mà bác không nỡ tặng ít cR...

Đúng ra AE phải chúc mừng và tặng mình chứ Bác, chứ ai lại làm ngược thía bao giờ hehe. :))
Mình lập topic ra chia sẻ cùng AE nhưng chỉ có Bác và 02 Bác gì đấy lợi nhất chứ mình có lợi lộc gì đâu (từ 50' --> free --> 55').
Cho nên Bác và 02 Bác kia phải tặng cR cho mình mới chuẩn chứ hehe.

Chúc mừng Bác có con Plasma quá chuẩn. @};-

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Re: Ðề: Fan's Plasma Panasonic!!!

Đúng ra AE phải chúc mừng và tặng mình chứ Bác, chứ ai lại làm ngược thía bao giờ hehe. :))
Mình lập topic ra chia sẻ cùng AE nhưng chỉ có Bác và 02 Bác gì đấy lợi nhất chứ mình có lợi lộc gì đâu (từ 50' --> free --> 55').

Thề là mình không biết cách tặng cR như thế nào.

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Re: Ðề: Fan's Plasma Panasonic!!!

Trân trọng tặng bác 50 cR vì đã có công lao to lớn với cộng đồng PlsPana! Chúc bác Vui - Khỏe - Thành công!

anhatnhoa

Well-Known Member

Bây giờ bạn tìm Plas Pana 42X... ( tầm dưới 10tr) ở Hà nội thì khó đấy vì trước đây đã có nhiều bạn đi tìm rồi.
Có 1 siêu thị ở HN , bầy bán con 42ST30 hàng đã trưng bầy nhưng nhìn tuốt tát còn khá mới. Nếu bạn cố đc thì mua giá 13,4 tr giá có kèm 1 kính .
cách đây khoảng 1,2 tháng nó treo giá 14,9tr mình mặc cả 13,5tr ( vì so với giá ĐMCL ) thì không bán.
Nhiều khi gọi điện mua hàng cũng chả tin được đâu, Online kiểu Vịt ngan là cứ phải kèm chạy bộ ra xem. Vừa hỏi vừa dọa thì lại lòi ra hàng cũ.

Hơn 13tr thì lại k đc rồi bác ạ! :( Vì ngân sách đề ra và có chỉ dưới 10 triệu thôi.
Có lẽ em k có duyên với panasonic Plasma rồi.
bác cho em lời khuyên cũng như đánh giá về com Samsung 43e470 với ạ!

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Fan's Plasma Panasonic!!!

Trân trọng tặng bác 50 cR vì đã có công lao to lớn với cộng đồng PlsPana! Chúc bác Vui - Khỏe - Thành công!

Vâng cảm ơn Bác!
Vừa được người tặng chưa kịp mừng thì đã có kẻ nào ăn cắp mất khoảng 900 cR roài. :D

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Fan's Plasma Panasonic!!!

Vâng cảm ơn Bác!
Vừa được người tặng chưa kịp mừng thì đã có kẻ nào ăn cắp mất khoảng 900 cR roài. :D

Mình ít tài sản quá nên chỉ tặng bác được ngần ấy thôi.
Thế trên 4r cũng có chuyện "trộm cắp" hả bác? Hãi quá!

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Fan's Plasma Panasonic!!!

Mình ít tài sản quá nên chỉ tặng bác được ngần ấy thôi.
Thế trên 4r cũng có chuyện "trộm cắp" hả bác? Hãi quá!

Đầy rẩy Bác à! Bác nào để pass đơn giản là bị mất ngay.....mình đặt pass tương đối khó mà cũng mất. :-O
Haizaaaaaaaaa

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Fan's Plasma Panasonic!!!

Vâng hàng chính hãng, full box luôn ạ. ST50 thì bên em chưa có hàng về a ạ
cho anh cái giá nhé , hợp lý anh qua

---------- Post added 10-11-2012 at 03:20:37 PM ----------

Vâng hàng chính hãng, full box luôn ạ. ST50 thì bên em chưa có hàng về a ạ
cho anh cái giá nhé , hợp lý anh qua lấy , thank

ltp123

Hơn 13tr thì lại k đc rồi bác ạ! :( Vì ngân sách đề ra và có chỉ dưới 10 triệu thôi.
Có lẽ em k có duyên với panasonic Plasma rồi.
bác cho em lời khuyên cũng như đánh giá về com Samsung 43e470 với ạ!
42st30 bây giờ còn có 10.5 tr thôi ae ơi

Bên trên