Firmware 4.1.1 cho Neo x5 va G4

Ðề: Re: Firmware 4.1.1 cho Neo x5 va G4

A chưa dùng win8 root X5 nên không biết bị lỗi gì. Nhưng nếu e xem lại 1-2 trang trước thì down rom Finless mod theo bản stock mới nhất có tùy biến khá hay + root sẵn...tha hồ vọc :)

bác ơi X5 có hai bản 720p và 1080p thì tải bản nào ạ T.T

tienlequoc

Well-Known Member
firmware 1080 hay 720 chỉ là phần giao diện thôi bác ơi. Còn xem phim thì firmware nào cũng như nhau thôi.

Ðề: Firmware 4.1.1 cho Neo x5 va G4

nó đã nhận driver nhưng batch tool ko nhận T.T bản v1.5

Chỉnh sửa lần cuối:

có bác nào ở hà nội ko giúp e cái T.T driver USB Neo x5 nó không nhận nên e ko restore máy đc :(( làm mọi cách rồi T.T~~

ongtrumkt

Mình cũng gặp trường hợp không nhận driver X5, đã recovery + power nhiều lần mà không ăn thua...

smilegirl

Active Member

có bác nào ở hà nội ko giúp e cái T.T driver USB Neo x5 nó không nhận nên e ko restore máy đc :(( làm mọi cách rồi T.T~~

Bác bỏ dấu tick (không chọn) ở mục USB debugging là PC nhận ngay driver.
T.T là cái gì mà em thấy bác hay sử dụng thế?

sweetlove2525

Bác nào giúp em với, Con X5 của e nó lại không nhận mạng lan được trong khi máy tính vẫn được ạ. Cắm dây lan vào thì thấy đèn tín hiệu lan rất yếu. e up rom khác rồi mà vẫn vậy

naminh71

Active Member

Mình hỏi câu hơi noop tý, Mình muốn kiểm tra FW hiện có trên máy thì làm thế nào

(p/s: nhân tiện đánh dấu luôn)

cdk

Member
Ðề: Re: Firmware 4.1.1 cho Neo x5 va G4

Em quote bên kia sao nó lại nhảy sang đây nhỉ :(

Chỉnh sửa lần cuối:

xibu

Member

Mình hỏi câu hơi noop tý, Mình muốn kiểm tra FW hiện có trên máy thì làm thế nào

(p/s: nhân tiện đánh dấu luôn)

ý bác là bác muốn xem FW hiện tại đang chạy là bản FW nào đúng không ạ? Bác vô cài đặt ==> Giới thiệu về máy tính bảng là thấy liền đó bác

Bên trên