Firmware mới của DUNE 22/11/2011: Bổ sung vài tính năng hữu ích cho người dùng !

nokian9x

Well-Known Member
Ðề: Firmware mới của DUNE 22/11/2011: Bổ sung vài tính năng hữu ích cho người dùng !

Mãi chưa thấy firmware mới.

binna

Well-Known Member
Ðề: Firmware mới của DUNE 22/11/2011: Bổ sung vài tính năng hữu ích cho người dùng !

em mới lụm con D1, cho em hỏi, khi chơi nhạc, mình setup thế nào để các file hình, trình chiếu liên tục (dạng như screen saver trên máy tính).
file hình em đã để chung folder của nhạc luôn rồi

nhqdat

Member

2 bản FW mới của dune cũng đã khá hoàn thiện rồi em nghĩ lâu lắm mới có bản mới bác ui! :)

không biết đã hỗ trợ DLNA chưa bác? có con dune base 3.0 ở nhà mà chỉ mỗi máy tính nhận được qua mạng thôi. Tivi với điện thoại không dò ra được :(

nenasa

không biết đã hỗ trợ DLNA chưa bác? có con dune base 3.0 ở nhà mà chỉ mỗi máy tính nhận được qua mạng thôi. Tivi với điện thoại không dò ra được :(

bác tham khảo thêm ở đây nhé http://www.hdvietnam.com/diendan/22-hd-media-player/338270-dung-ipad-2-dieu-khien-dune.html mấy bác ấy chỉ nhiều lắm

nokian9x

Well-Known Member

Đến hiện tại, Dune vẫn chưa có bản Final của Firmware nhỉ? Không biết thêm bao chức năng nữa đây?

andyou

bản beta chạy tốt thì cần gì bản final bác ui ;))

rusuri

em mới tập tành chơi HD, vừa mới sắm em HD lite 53D. Cửa hàng nó cài cho firmwave mới nhất, mang về hí hửng mở ra coi thì file wmv ko coi được, nó báo lỗi codec ko hỗ trợ, còn 1 số file mov thì ko có tiếng :(. Coi mkv thì ngon lành cành đào, có bác nào giúp em với :(

file phim của bác bị lỗi rồi, bác format rồi chép lại phim sẻ hết thôi

tuanreb

Active Member

Em đã up FW mới nhưng vẫn không chơi được file FLV. Bác nào có cách gì giúp em với! Em đang dùng dune TV301

huynhanh1

Well-Known Member

Em đã up FW mới nhưng vẫn không chơi được file FLV. Bác nào có cách gì giúp em với! Em đang dùng dune TV301
ngoài hộp không ghi support file này , đúng là thiếu xót nếu không xem được

nokian9x

Well-Known Member

Mãi mà chưa có Firm Final nhỉ?

hanhquang

muốn cho phat liên tục bạn phát bawnggf cách nhấn phím play ( không dùng phím OK )
nếu chưa được thì xem lai phần setup phím play

dune max của em sao xem bluray iso tải trên HDVNbit có phụ đề việt nhưng phay phim thì không đọc được phù đề, có ai bị như vậy không?

DAIYOU

Active Member
Ðề: Re: Firmware mới của DUNE 22/11/2011: Bổ sung vài tính năng hữu ích cho người dùng !

dune max của em sao xem bluray iso tải trên HDVNbit có phụ đề việt nhưng phay phim thì không đọc được phù đề, có ai bị như vậy không?

Tốt nhất bạn Download phụ đề mới cho phim tại trang Subscene.com vì thỉnh thoảng trên link torrent có phụ đề .info Dene không hiểu.

Đổi tên phụ đề và tên phim giống nhau ,chỉ khác phần mở rộng .mkv và .srt thôi.

Re: Ðề: Re: Firmware mới của DUNE 22/11/2011: Bổ sung vài tính năng hữu ích cho người dùng !

Tốt nhất bạn Download phụ đề mới cho phim tại trang Subscene.com vì thỉnh thoảng trên link torrent có phụ đề .info Dene không hiểu.

Đổi tên phụ đề và tên phim giống nhau ,chỉ khác phần mở rộng .mkv và .srt thôi.

không bạn ơi, mình xem phim đó trên oppo95 thì có phù đề mà

DAIYOU

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Firmware mới của DUNE 22/11/2011: Bổ sung vài tính năng hữu ích cho người dù

vậy ha bác, sao em không thấy nút thanks vậy kìa, thanks bác

Diễn đàn đang khắc phục bạn ơi ! Bị hơi lâu rồi cậy nhờ vào các Mod nhà mình vậy.....

Bên trên