[Fshare] English Today 2009 - Trọn bộ 26 DVD {1link/1DVD}

nd_139

mà có bạn nao biết cách bật sub của KMN thì chỉ cho mình với chứ vlc mình cũng không thích cho lắm:-?

ndngocdiep

Ðề: Re: [Fshare] English Today 2009 - Trọn bộ 26 DVD {1link/1DVD}

Thanks chủ thớt nhiều! mới down tử sáng tới giờ còn 1 level nữa là xong... hihi:-*

claudio

Member
Ðề: [Fshare] English Today 2009 - Trọn bộ 26 DVD {1link/1DVD}

đĩa 4, 8, 11 không play được. window media player cứ treo là thế nào nhỉ?

badboytn91

Bạn có thể kiểm tra lại đĩa 4 được không?
Vì đĩa này không thể chạy được vào menu chính :(

myco

phụ đề tiếng pháp mà bac...đoạn sau ko thấy phụ đề

quangcao

Member

Ai có file mkv cho mình xin. Thanks!

tomtem1407

mjk down về thấy phụ đề là tiếng Pháp. Mấy cái sau lại k có phụ đề.
VD như : trong DVD1 file VIDEO_TS có phụ đề như lại tiếng Pháp. Bác hướng dẫn e chuyển sang english đc k ah :) còn mấy file như VTS_01_0, VTS_01_1 thì lại k có phụ đề
Mong các bạn giúp đỡ e :D làm sao chỉnh phụ đề english và có phụ đề mấy file k hiện @@ Tks ạ

nvqhaiduong

Well-Known Member
mjk down về thấy phụ đề là tiếng Pháp. Mấy cái sau lại k có phụ đề.
VD như : trong DVD1 file VIDEO_TS có phụ đề như lại tiếng Pháp. Bác hướng dẫn e chuyển sang english đc k ah :) còn mấy file như VTS_01_0, VTS_01_1 thì lại k có phụ đề
Mong các bạn giúp đỡ e :D làm sao chỉnh phụ đề english và có phụ đề mấy file k hiện @@ Tks ạ

Bác mở từng file thì sẽ không có phụ đề, dùng ổ ảo rồi mở cả đĩa thì sẽ chọn được phụ đề

sao bộ dvd 4 tự dưng đang phát dc mấy phút thì đứng luôn vậy bác

thunt206

Member
bác ơi phần phụ đề ở đâu vậy? em đã tải về và giải nén nhưng không thấy phụ đề đâu cả. nhờ bác giúp cho, thanks

nhok_123

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [Fshare] English Today 2009 - Trọn bộ 26 DVD {1link/1DVD}

bạn ơi load lại dùm mình DVD 20 với DVD 22 file iso đi bạn. file daa.nó bị lỗi rồi. thanks bạn

koyunbaba

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [Fshare] English Today 2009 - Trọn bộ 26 DVD {1link/1DVD}

bạn ơi load lại dùm mình DVD 20 với DVD 22 file iso đi bạn. file daa.nó bị lỗi rồi. thanks bạn
ờ mình cũng gặp trường hợp y bạn. Down vẫn được nhưng không biết dùng đc ko(đang down) mà cái file .daa là j ko biết, 24 file ISO tự nhiên có 2 file .daa chi vậy cho nhức đầu , mù anh văn với tin học mừ. anh Nguyễn Văn Quang ơi vô giúp anh em cái, có thể anh nhắn tin số điện thoại anh vô số em 0994900137 để em gọi hỏi nhanh anh vài cái không ạ.Em cảm ơn anh.

ali33tphcm

Mình dùng Nero8 hay UltraIso burn ra đĩa đều không thành công. Bác nào có kinh nghiệm xin vui lòng traning ạ. Mình đã sửa lổi theo hướng dẫn ở trang 1 nhưng vẫn chưa không được.

Bên trên