Gấu thần thánh nhà em!

tungdn_ars

Ðề: Gấu thần thánh nhà em!

Bảo gấu bạn đừng uống trà giảm cân nhé, chuyển sang uống rượu, kinh nghiệm bản thân đấy. Cuối năm liên hoan nhiều tôi giảm mấy cân rồi đây này :D

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Thức đêm, chỉ uống nước, hoặc ăn thức ăn lạ thì có kết quả ngay!

Fall

Như e đây, rượu hoài nên cô ấy mới bắt uống trà đấy bác, bảo cô ấy chuyển sang uống rượu chắc e tự đào sẵn cho mình cái huyệt, mình nhảy cô ấy đẩy, đừng mong còn sống, :D

Fuka

Thế bác có đi ra mắt nhà vợ không, con gái như thế, bảo đảm bác vác sang đấy 1 thùng trà xanh không độ là bà mẹ cho cưới luôn, cưới gấp không mấy bác ấy lại đập chậu cướp bông thì khổ, hahaha

Fall

E lại thích uống rượu với bố cô ấy hơn, có mỗi cô con gái thôi :D thành ra mà lấy nhau thì chỉ có độc thằng rể là e thôi, há há. Mà không thể hiểu nổi sao con gái là thích uống trà quá vậy, đặc biệt là cái thể loại trà xanh không độ. 8->

VThanhgtvt

Well-Known Member

E lại thích uống rượu với bố cô ấy hơn, có mỗi cô con gái thôi :D thành ra mà lấy nhau thì chỉ có độc thằng rể là e thôi, há há. Mà không thể hiểu nổi sao con gái là thích uống trà quá vậy, đặc biệt là cái thể loại trà xanh không độ. 8->

Chẳng nhẽ bác thjck mấy ẻm uống rượu cùng bác ah???

cobeyeu

Trời ơi, không nghe quảng cáo à? Bữa nay trà xanh không độ ra loại ít đường, ít calo, mấy chị e đua nhau mua uống kia kìa, bảo uống thay Coca Cola nhiều đường, gây béo. Nhà nhà người người đang giảm cân ăn tết, bồi bổ sức khỏe, mấy bác chỉ suốt ngày nhậu nhẹt, chậc chậc! :))

Fall

Mới đem sang bên ấy thùng trà xanh không độ ít đường, mẹ vợ mừng ra mặt, khen mình biết lo nghĩ cho sức khỏe của 2 bác và e ý, bố vợ có vẻ hơi thất vọng vì không phải bia, :D

hellboy118

Bác này biết nịnh vợ ghê nhỉ, mới thế đã mang trà xanh sang biếu rồi, coi chừng phật lòng bố vợ, bố lại chẳng gả cho :D

concoppro

Có lẽ nào, các bà các cô bây giờ điệu đời lắm, uống cái gì cũng sợ mập, nhưng họ ko biết rằng, uống rượu vào giảm cân là tốt nhất :D

hellboy118

Sau ngày mùng 1 tết e đã giảm ít nhất là 2 cân, cắt bỏ bao tử người nhẹ hẳn!

chankhong

Nhậu nhẹt khác giảm cân! Mà mỗi lần nhậu say e lại nốc 1 chai trà xanh không độ, cũng làm tỉnh rượu đấy các bác ạ, mỗi tội uống xong chả ngủ được nữa, cứ như trà thật!

zikho

Thế bác nghĩ nó là trà giả chắc, uống trà mà bảo không mất ngủ mới lạ!

chankhong

Hồi trước cứ tưởng không phải trà, bây giờ mới biết, hê hê, tại dạo trước muốn ngủ mà uống vào là không ngủ được, nên mới biết lợi hại chứ.

hellboy118

Lúc uống trà nhớ đừng uống lúc đói, say trà đấy nhá. Tuy vậy tôi rất thích uống trà, cái dư vị cuối cùng trên đầu lưỡi, rất tuyệt!

Bên trên