Gấu thần thánh nhà em!

zikho

Ðề: Gấu thần thánh nhà em!

Tặng bác thơt cái hình e mới chôm của ông nào bên box mình này, bảo gấu bác có ngon thì kiêng luôn dưa hấu đi nhé!

chankhong

Bác dọa vợ người ta để làm gì, mất công lắm hehe

longtrinhtnm

bác thớt phải tự hào mới đúng chứ?có gấu lo xa thế cơ mà:((

banxuanhoa

Gấu bác như thế là tốt lắm đấy, em mong có gấu biết lo xa như thế mà ko được ấy chứ

Fall

Đàn ông phải có tí rượu bia chứ các bác, không uống e cứ bứt rứt thế nào ấy, bây giờ bắt uống trà xanh không độ, cứ như con nít cấp 1, ngộ ghê :((

optional

Rượu bia uống sao tốt bằng trà hả bác? Thôi nghe lời vợ đi, sau này nhậu nhẹt nhiều lại chả sinh được con, thì làm thế nào :-?

Smartlap

Bia rượu, nước có gas các thứ, không nên uống, nó làm bằng đường công nghiệp cả đấy, chỉ nên uống những loại nước làm từ đường tự nhiên thôi, mấy loại trà nó có đường tự nhiên ấy, gấu bác cũng biết chọn mà uống ghê nhỉ!

optional

Phụ nữ mà, quan tâm tới sức khỏe lắm, như vợ e, nhìn thấy nước ngọt là bĩu môi, uống vào béo phì chồng chê :D Bữa nay, trưa cũng đầu tư trà xanh không độ ít đường bảo tốt cho sức khỏe, e biết tỏng là sợ béo nên không dám nạp nhiều calo, haha

Fall

Gấu nhà e nó bảo trà này có đường mía, uống tốt hơn những loại nước khác, nên mới mua uống ấy chứ. Dạo này cũng không nhậu nhẹt gì nhiều rồi ^^

VThanhgtvt

Well-Known Member

Gấu nhà e nó bảo trà này có đường mía, uống tốt hơn những loại nước khác, nên mới mua uống ấy chứ. Dạo này cũng không nhậu nhẹt gì nhiều rồi ^^

Nghe lời vợ như vầy là tốt roài...:))

Bên trên