GHOST WIN8 64bit - CHUẨN KHÔNG CẦN CHỈNH-Đa cấu hình - Link Fshare

allway

Well-Known Member
Đáp lại yêu cầu của một số bạn sau khi mình up bản win8 32bit, hôm nay mình tiếp tục up cho mọi người bản win 8 64bit dùng cho các máy có nhiều hơn 4G ram vì win 32bit có thể nhận tối đa là 3G ram cho hệ thống. Vì thế, nhưng người có nhu cầu dùng nhiều ram như game thủ, nhưng nhà đồ họa thì hdh 64 bit là lựa chọn đương nhiên. Bản ghost mình giới thiệu hôm nay là bản ghost hoàn chỉnh nhất mà mình đã từng sử dụng. Sau khi ghost thì không còn phải làm bất kỳ một thao tác nào khác nữa, mọi sự đã được kích hoạt hoàn chỉnh, và tự động nhận driver của máy.

Những phần mềm đi theo của bản ghost cũng khá đầy đủ, với một người dùng bình thường thì không cần phải làm gì thêm. Riêng mình thì mình gỡ bỏ chương trình DFX vì mình thấy nó không hay lắm. Sau đó thì cài thêm nhưng chương trình khác như KIS, COREL...

Những máy có 2G ram cũng có thể chạy bản này không có vấn đề gì, nhưng nếu chỉ có 1G thì chọn bản 32 bit nha.

Link down

WIN 8 64bit --

dùng tạm 2 acc vip này nha

acc vip FS (tự reset pass nha)
[email protected]
[email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:

hung_tt

Member
Ðề: GHOST WIN8 64bit - CHUẨN KHÔNG CẦN CHỈNH-Đa cấu hình - Link Fshare

Thiếu Part 7 rồi bạn ơi
Thanks!

hucek

Active Member

Cám ơn bác, bác up lại part 7 đủ bộ để ae down dùng xem sao nhé.

Chivan

Active Member

"nhưng nếu chỉ có 1G thì chọn bản 32 bit nha" Bác có bản này cho em xin với.
Thanks bác

allway

Well-Known Member

Cám ơn bác, bác up lại part 7 đủ bộ để ae down dùng xem sao nhé.

Đã có hàng rồi nha

---------- Post added 27-08-2013 at 08:10 ----------

"nhưng nếu chỉ có 1G thì chọn bản 32 bit nha" Bác có bản này cho em xin với.
Thanks bác

Của bác đây http://www.hdvietnam.com/diendan/4-software-ky-thuat-phan-mem/666991-ban-ghost-win8-32-bit-minh.html

thumua22

Member

Thanks bác, bản này có Media Center ko bác ??

Chivan

Active Member

Đã nhận được hàng của bác
Thanks

VThanhgtvt

Well-Known Member

Bản nào ra cũng ghost, bảo sao hdd nhanh "tã"...

allway

Well-Known Member

Bản nào ra cũng ghost, bảo sao hdd nhanh "tã"...

Nếu SSD thì đúng còn HDD thì không có ảnh hưởng gì lắm, trên lý thuyết thì nó không tốt nhưng thực tế thì mình làm hoài có sao đâu. Nhưng chuyện thoát USB trước khi rút ra, xin thề là từ lúc dùng usb đến giờ chưa khi nào thoát cả, cứ thế mà rút thế mà chả ma nào chịu hư. Cái 512M muốn cho nó hư mà nó vẫn chửa chịu.

hoasimtim

Well-Known Member

Nếu SSD thì đúng còn HDD thì không có ảnh hưởng gì lắm, trên lý thuyết thì nó không tốt nhưng thực tế thì mình làm hoài có sao đâu. Nhưng chuyện thoát USB trước khi rút ra, xin thề là từ lúc dùng usb đến giờ chưa khi nào thoát cả, cứ thế mà rút thế mà chả ma nào chịu hư. Cái 512M muốn cho nó hư mà nó vẫn chửa chịu.

Chuẩn, cứ rút cái "phịch" ra nghe mới sướng =)))

NHVL

Mong cho hư chi bác, bác không dùng thì share free cho em đi :D

VThanhgtvt

Well-Known Member

Bác mong nó lại chẳng hỏng. Nó sẽ hỏng vào lúc bác "không tưởng"...

Bên trên