GHOST WIN8 64bit - CHUẨN KHÔNG CẦN CHỈNH-Đa cấu hình - Link Fshare

allway

Well-Known Member
Ðề: GHOST WIN8 64bit - CHUẨN KHÔNG CẦN CHỈNH-Đa cấu hình - Link Fshare

Bản Win này em tải về, sau đó ghost bằng Norton, quá trình ghost vẫn bình thường, sau khi quit khỏi norton restar máy thì máy báo không nhận thấy WIN, phải ghost lại bản khác. Bác thớt xem lại giúp em như thế nào với!

Cái này mình đã cài cho rất nhiều máy và tính ổn định của nó mình rất ưng. Có thể bạn dùng bản ghost thấp quá cũng không chừng. Đơn giản hơn bạn dùng Onekey là ok nhất vừa dễ và không cần phải dùng đến đĩa boot. Chúc bác thành công.

gpk

Well-Known Member

Bác có cấm mụ ấy vẫn theo bác à. Căn bản là vì cái chữ ký của bác =))

Á á á á á.... giờ mới để ý cái chữ ký. toàn phim á á á....... =)))

Thì chữ ký của bác cũng có hơi hưởng giống lão gpk mà 8-}

Các bác cứ âm thầm mà kéo, la làng Mod sờ gáy em thì vãi tội, update hàng ngày cho các bác :))

cnfan

Well-Known Member

Bác ơi cho em hỏi bản này có bản quyền để update kg vậy. Em đang dùng bản có bản quyền 32 bit nhưng kg nhận đủ 8gb ram nên đang muốn đổi lên bản 64 nhưng sợ suốt ngày nó hỏi key là mệt.

gpk

Well-Known Member

Bác ơi cho em hỏi bản này có bản quyền để update kg vậy. Em đang dùng bản có bản quyền 32 bit nhưng kg nhận đủ 8gb ram nên đang muốn đổi lên bản 64 nhưng sợ suốt ngày nó hỏi key là mệt.

Bản này dùng Crack, bác update cũng được nhưng vài gói update sẽ trải qua việc check bản quyền, dễ bị phát hiện win lậu. Một là bác cài mới hoặc nếu thích bản này thì cứ ghost sau đó remove crack đi, rồi active by phone là update tẹt ga :D

VThanhgtvt

Well-Known Member

Bác g... cũng thạo mảng it. Sao ko lập top active bên hdvn đi...

ledoangiang

Nhìn Win8 thèm quá, mà lap của em lại không có màn hình cảm ứng, chờ lên đời mơi đc trải nghiệm vậy,,#:-S

allway

Well-Known Member

Nhìn Win8 thèm quá, mà lap của em lại không có màn hình cảm ứng, chờ lên đời mơi đc trải nghiệm vậy,,#:-S

Không cần có cái màn hình cảm ứng đâu, với win mình thấy cảm ứng chỉ cho thêm tí trải nghiệm thôi chứ chưa có thực sự hữu ích. Chỉ cần máy có cấu hình khá một chút là OK.

allway

Well-Known Member

Bản này dùng Crack, bác update cũng được nhưng vài gói update sẽ trải qua việc check bản quyền, dễ bị phát hiện win lậu. Một là bác cài mới hoặc nếu thích bản này thì cứ ghost sau đó remove crack đi, rồi active by phone là update tẹt ga :D

Cái này không phải là bản crack nha, update vô tư. Nó được kích hoạt nghiêm chỉnh cho nên không sợ bị phát hiện (mình vẫn đang dùng bản này). Tuy nhiên, mình nghĩ nếu không thật sự cần thiết thì tắt update đi là tốt nhất vì nó khỏi phải update nhưng gì mình không muốn và chỉ thêm đầy ổ cứng mà thôi.

hoasimtim

Well-Known Member

Cái này không phải là bản crack nha, update vô tư. Nó được kích hoạt nghiêm chỉnh cho nên không sợ bị phát hiện (mình vẫn đang dùng bản này). Tuy nhiên, mình nghĩ nếu không thật sự cần thiết thì tắt update đi là tốt nhất vì nó khỏi phải update nhưng gì mình không muốn và chỉ thêm đầy ổ cứng mà thôi.

Update thì nó mới bảo mật tốt chứ nhỉ :D

gpk

Well-Known Member

Auto update mình có thể tắt đi nhưng việc update em nghĩ là cần thiết, vì MS không rảnh để tung ra những gói cập nhật mà không có tác dụng gì. Còn về việc chiếm dung lượng ổ cứng thì không thành vấn đề, bây giờ dung lượng HDD trung bình cũng 320GB rồi, để ra khoảng 50GB để cài win+update thì không có gì phải lo lắng cả. Em thấy update giúp máy được bảo mật tốt hơn, hoạt động bền bỉ và khắc phục được nhiều lỗi hay xảy ra.

tusontay

Huyền Thoại

Auto update mình có thể tắt đi nhưng việc update em nghĩ là cần thiết, vì MS không rảnh để tung ra những gói cập nhật mà không có tác dụng gì. Còn về việc chiếm dung lượng ổ cứng thì không thành vấn đề, bây giờ dung lượng HDD trung bình cũng 320GB rồi, để ra khoảng 50GB để cài win+update thì không có gì phải lo lắng cả. Em thấy update giúp máy được bảo mật tốt hơn, hoạt động bền bỉ và khắc phục được nhiều lỗi hay xảy ra.
Chuẩn đó bác gpk, em vẫn để Update mà chả thấy tăng mấy. Lâu lâu dọn rác chút là xong. :D

VThanhgtvt

Well-Known Member

Xài cờ rách mà còn mún up dết...:p

gpk

Well-Known Member

Chuẩn đó bác gpk, em vẫn để Update mà chả thấy tăng mấy. Lâu lâu dọn rác chút là xong. :D

Mỗi lần update em toàn uncheck những gói về Office :D

coithienvn

Bản này activated vĩnh viễn không bác,update có nhã key k vậy?

Bên trên