GHOST WIN8 64bit - CHUẨN KHÔNG CẦN CHỈNH-Đa cấu hình - Link Fshare

allway

Well-Known Member
Ðề: GHOST WIN8 64bit - CHUẨN KHÔNG CẦN CHỈNH-Đa cấu hình - Link Fshare

Mình đã nói lần trước rồi, update win chỉ tổ làm mất dung lượng hdd, tuy hiệu năng có cải thiện đôi chút. Mình tắt update mà đâu có chuyên hdd chạy dữ vậy đâu ta.

hoasimtim

Well-Known Member

Mình đã nói lần trước rồi, update win chỉ tổ làm mất dung lượng hdd, tuy hiệu năng có cải thiện đôi chút. Mình tắt update mà đâu có chuyên hdd chạy dữ vậy đâu ta.

Update xong nhớ vào xóa mấy cái nó down về là nhẹ win ngay mà. keke

tienminhfx

Thì chỉ có tại driver thôi vì win 8 vẫn mượt mà :D
Còn vụ F5 thì không phải CPU đâu bác, vì cpu ở trường Core 2 cùi bắp cơ mà, yếu hơn máy em mà nhấn f5 nó chỉ 0% 1% :D

cái nút F5 nó hỏng ấy mà bác. để ý làm gì cho bận :))

tienminhfx

Update xong nhớ vào xóa mấy cái nó down về là nhẹ win ngay mà. keke

hdd cả mấy trăm GB, các bác lo gì mà không để em nó update, lưu đâu chả được. với lại cùng lắm bác để hdd cũng chỉ lưu phim, mà đa phần phim chỉ có 2 người diễn mấy chục phút chứ gì :D

allway

Well-Known Member

Con cháu nhà hdvietnam thì vài tram G chỉ là chuyện nhỏ, mình cũng đầu tư được 3,5 T nhưng cũng còn thấy thiếu đang rình black friday năm nay làm một em 4T cho thỏa lòng download.>:/

pioneer700

Con cháu nhà hdvietnam thì vài tram G chỉ là chuyện nhỏ, mình cũng đầu tư được 3,5 T nhưng cũng còn thấy thiếu đang rình black friday năm nay làm một em 4T cho thỏa lòng download.>:/

Công nhận lời bác chí lý, em đầu tư 2x3TB + 2x2TB + 1,5 TB + 0,5 TB mà vẫn thấy thiếu đây nè!

VThanhgtvt

Well-Known Member

Là ngày bao nhiêu thế bác?
Công nhận lời bác chí lý, em đầu tư 2x3TB + 2x2TB + 1,5 TB + 0,5 TB mà vẫn thấy thiếu đây nè!
Bác chịu chơi thế? Khi nào xả hàng thì ởi em phát nhé!

hoasimtim

Well-Known Member

cái nút F5 nó hỏng ấy mà bác. để ý làm gì cho bận :))

Không phải đâu nhé, máy cái máy ở trường la máy bộ Dell, người ta chỉnh rất ngon. Chiêu đấy em biết rất lâu mà chưa nghiên cứu ra :|

allway

Well-Known Member

Tháng nào thế ah? Ở HN có thể săn được không nhỉ?

Tháng 12 bác nhé, ở HN thì nhờ bác bác ship hàng từ USA ấy, nhưng có ai bên đó về là OK nhất. Ngon bổ rẻ. =P~

VThanhgtvt

Well-Known Member

Tháng 12 bác nhé, ở HN thì nhờ bác bác ship hàng từ USA ấy, nhưng có ai bên đó về là OK nhất. Ngon bổ rẻ. =P~

Tết bác có về VN không? Không cầm giúp em luôn!

Bên trên