Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

princetq

Member
Ðề: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

Em mới gọi điện hỏi bên 18001255 của mytv thì được trả lời là kỹ thuật đang làm việc và trong ngày hôm nay sẽ có tín hiệu HD chuẩn cho các kênh HD. Tuy nhiên nghe họ ví dụ là 2 kênh HBO và MTV tuy ko có chữ HD nhưng nếu để ý kỹ thì tín hiệu là HD mới máu chứ. Em nói lại ngay là 2 kênh ấy nếu là HD thì logo phải như web cung cấp, tức là có chữ HD bên cạnh và HBO HD của nhà cung cấp khác không phải cái HBO như của mytv. Em ý tóm lại là trong ngày hôm nay sẽ khắc phục và đưa ra các kênh HD chuẩn. Để xem qua hôm nay thì thế nào chứ cứ thế này là không ổn các bác ah`.

hix, sáng nay hí hửng định vào. Update gói lên Silver, thế mà lại ko tìm được hợp đồng để lấy Pass. Gọi lên 18001255 thì nó cứ bảo tiếp viên đang bận tiếp khách, mà mình nghi làm gì có em nào 30-4 đi chơi sạch rùi :( Gọi cả chục phát :(

Thiensuhacam

Theo em thì tăng kênh chủ yếu cho sướng mắt chứ xem có hiểu gì đâu (trình nge của em kém lắm)

Trích n.văn of các e tổng đài viên: "do hnay là ngày đầu nên có mấy kênh bên e chưa up chữ HD lên logo đc, còn tín hiệu là HD thực sự ạ! Trog ngày hnay hoặc ngày mai sẽ hoàn thiện" ấy thế vặn vẹo hỏi mấy câu thắc mắc về chất lượng h.ảnh thì e y k bít trả lời thế nào! Nge g.thix vô lý zễ sợ lun! Kênh HD thì logo fải ghj rõ lun làm j có chuện tự up logo HD!

MyTV HD

Banned

Trích n.văn of các e tổng đài viên: "do hnay là ngày đầu nên có mấy kênh bên e chưa up chữ HD lên logo đc, còn tín hiệu là HD thực sự ạ! Trog ngày hnay hoặc ngày mai sẽ hoàn thiện" ấy thế vặn vẹo hỏi mấy câu thắc mắc về chất lượng h.ảnh thì e y k bít trả lời thế nào! Nge g.thix vô lý zễ sợ lun! Kênh HD thì logo fải ghj rõ lun làm j có chuện tự up logo HD!

Bác thắc mắc nhiều làm cái giè. Riêng ngày hnay e cũng đau đàu hết những cái thắc mắc rồi.
Thì họ bảo đang hoàn thiện thì bác cứ chờ đê..;)

Ðề: TIN SỐT DẺO KÊNH MỚI CỦA MYTV TRÊN PC

Chữ van có g đâu mà bác thêm chữ G đấy ?
Trang đầu có link download đó.

vuhuuthang

Các bạn ơi giúp mình với xem mytv giật quá hôm trước ông KTV đến tăng đưong truyền downstram lên 13m xem mytv bị vỡ hình bây giờ không biết gọi số nào để giảm downstram xuống 12m
các bạn giúp mình với.Giúp mình nhé

antiK+

Bác nào đang xài gói cũ thì khoan up lên nhé! chờ khi có 15 kênh HD chuẩn thì hãy Up.

vuhuuthang

Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Các bạn ơi giúp mình với xem mytv giật quá hôm trước ông KTV đến tăng đưong truyền downstram lên 13m xem mytv bị vỡ hình bây giờ không biết gọi số nào để giảm downstram xuống 12m
các bạn giúp mình với.Giúp mình nhé mình xem 12m không bị giật

Bác thắc mắc nhiều làm cái giè. Riêng ngày hnay e cũng đau đàu hết những cái thắc mắc rồi.
Thì họ bảo đang hoàn thiện thì bác cứ chờ đê..;)

ủa mà bác có a e nào trog mytv hay bác làm trog đấy mà đặt tên Mytv HD zậy??? Uk thj e cũg tò mò xem bên đấy giải thjx thế nào! Hjhj

phuoc_htv2008

Các bác ơi cho mình hỏi tí.cái kênh star world toàn là chiếu American Idol không hả mấy bác?từ sáng tới h chỉ có bao nhiêu đó thôi.theo như em biết thì kênh này cũng có chiếu mấy ct giải trí khác nữa phải không các bác?Con kênh Fox news tòa chiếu lễ phục sinh ở Vatican không hà.hjc,.Amen

Bác nào đang xài gói cũ thì khoan up lên nhé! chờ khi có 15 kênh HD chuẩn thì hãy Up.

sao lại thế hả pác đằng nào trả fải up thj up lun đi còn j! K sớm thì muộn các gói kênh cũ sẽ thay bằng mới hết!

vuhuuthang

Ko ai giúp mình à ac ac

MyTV HD

Banned

các bạn giúp mình với.Giúp mình nhé

Phải tăng lên 18m chứ sao lại giảm xuống 12m xem để mà vỡ vụn hết cả à..:))...Nhà em 18m này. Tuyệt đỉnh lun.:D

vuhuuthang

Mình bảo KTV tăng lên rồi nhưng xem bị vỡ hình bây giờ muon giảm xuống thì báo số điện thoại nào vậy ?

Bên trên