Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

nort

Active Member
Ðề: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

Ai cho em hỏi, nên đăng ký gói nào cho phù hợp ạ, và lúc đăng ký phải mua cái STB của nó hay mua ở đâu cũng được ? :-??

Ai cho em hỏi, nên đăng ký gói nào cho phù hợp ạ, và lúc đăng ký phải mua cái STB của nó hay mua ở đâu cũng được ? :-??

Khoảng 1,5km trở lại thì nên sử dụng HD, Khoảng 2,5km trở lại thì nên sử dụng SD.
Có 2 loại cước cho từng gói cước SD và HD là Option và FullOption.

HDCP

Super Moderators

Mytivi độc quyền cái này, làm gì có nơi nào có để bán đâu

vhung1214

Member

Hnay kết lại em xem đc kênh mới trong vòng đúng 1 tiếng lúc sáng. Còn sau đó thì truy cập vào kênh nó báo: Hệ thống đang bận, thử lại sau. Có bác nào bị thế ko. Em đã gọi lên tổng đài cả chục lần rồi, bảo em điện thoại viên thì em ấy bảo để em chuyển sang bộ phận kỹ thuật,rồi em ý cúp máy. Đến tận bây giờ tình trạng của nhà em vẫn thế, ko xem đc kênh mới, ko nghe đc nhạc, ko xem đc VoD. Có bác nào help em với.

sao chẳng có ai giúp thế này hichic

vhung1214

Member
Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Hnay kết lại em xem đc kênh mới trong vòng đúng 1 tiếng lúc sáng. Còn sau đó thì truy cập vào kênh nó báo: Hệ thống đang bận, thử lại sau. Có bác nào bị thế ko. Em đã gọi lên tổng đài cả chục lần rồi, bảo em điện thoại viên thì em ấy bảo để em chuyển sang bộ phận kỹ thuật,rồi em ý cúp máy. Đến tận bây giờ tình trạng của nhà em vẫn thế, ko xem đc kênh mới, ko nghe đc nhạc, ko xem đc VoD. Có bác nào help em với.

Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Sao bác lại hỏi có một câu mà qua nhiều thớt thế ?

vhung1214

Member

Cái này thì mình potay.com.
Chắc mới cập nhật kênh xong nên nhiều người vào xem cho biết quá nên mới nghẽn mạng.=))

em bị từ sáng đến giờ rồi, bây giờ vẫn chưa xem đc kênh mới và 1 số kênh cũ. toàn bộ các dịch vụ đều ko sử dụng đc. tất cả vì 1 lý do "hệ thống đang bận,thử lại sau(-1)"

em bị từ sáng đến giờ rồi, bây giờ vẫn chưa xem đc kênh mới và 1 số kênh cũ. toàn bộ các dịch vụ đều ko sử dụng đc. tất cả vì 1 lý do "hệ thống đang bận,thử lại sau(-1)"

Nhà tớ có bị đâu.Nhưng xem (ví dụ như VTC6) khoảng 10s là có bảng thông báo đổi gói cước với quay lại.

vhung1214

Member

Nhà tớ có bị đâu.Nhưng xem (ví dụ như VTC6) khoảng 10s là có bảng thông báo đổi gói cước với quay lại.

ko hiểu sao kênh iTV (VTC12) trên mytv lại nét thế nhở, nét hơn cả kênh iTV trên VTC HD mới hay chứ^^

Bên trên