Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

ngmk909

Member
Ðề: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

Có bác nào ktra được độ p.giải thực sự of mấy kênk HD k? Vd as StarMovie HD y! Xem nó là HD 720p, 1080i hay 1080p!? Nhưg e ngĩ chỉ đến 720p là cùng! Haiz nhà e dùg e plasma c420 of Samsug! Nhìn HD k căg mắt cho lắm!

Độ phân giải là: 1920 x 1080. Chắc là 1080p :D

xx30pl

2 ngày chả giải quyết đuợc cái quái gì, MyTV vẫn như kít. bác nào chưa chui đầu vào rọ thì em khuyên đừng có vào vội :D

phongthan2083

sao so tien trong khoa don nha minh la 136 ngan vay minh chuyen doi MyTV Gold HD xem ky wa vay

biennho

Member

Độ phân giải là: 1920 x 1080. Chắc là 1080p :D
Lấy đâu ra 1080p hả bác! Cho tới thời điểm hiện nay, chưa có một đài nào trên thế giới phát 1080p cả, tối đa chỉ là 1080i.

ngmk909

Member

Lấy đâu ra 1080p hả bác! Cho tới thời điểm hiện nay, chưa có một đài nào trên thế giới phát 1080p cả, tối đa chỉ là 1080i.

Nói cho thêm sôi động đó mà :D
1080i nhỉnh hơn 720p không bao nhiêu

congacon124

[video=youtube;Gn-QBgz4zRU]http://www.youtube.com/watch?v=Gn-QBgz4zRU&feature=mfu_in_order&list=UL[/video]
hehe coi cái này lun cho đủ bộ nè

Bao giờ triển khai cái này nhỉ ?
Cái này có vẻ hay hay , em đang khoái mấy vụ cảm ứng này đấy

Nghé

Active Member

Em ở HN mở lên xem có mấy kênh HD phụ đề tiếng tàu, treo cái phụ đề đó vào làm gì k biết :(

tanngocvo

Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

ko biết khi nào Mytv mới có Nick nhỉ? Thèm quá đi

hoavala

Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

MyTV HD ra đảo rồi à? vì đâu nên nỗi

zero4803

Member

2 ngày rồi mà mình vẫn chưa xem được hết, kênh mới tối om rồi báo hệ thống đang bận#-o Chọn update fw cho stb mãi vẫn chưa được, toàn báo kết thúc tìm kiếm phiên bản mới.Có bác nào update fw thành công chưa nhỉ ?

phhieukts

Member

Có bác nào ở khu vực Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội update được mấy cái kênh HD chưa vậy? Nhà cháu đến bây h vẫn 1 màu đen đen.

fixilanh

Member

Chưa dc đâu, chắc phải hết đợt nghỉ.

tanvip99999

Hôm qua len cước xong thi sau 10' khoi dong lai STB là xem luôn, ko thấy update FW ji cả. Xem wa giờ vẫn ok tất cả các kênh.

Đặc biet hôm nay VNPT cai thien duong truyen ko còn hiện tượng nhòe rồi rõ nữa :D Tạm hài lòng.

Hôm qua len cước xong thi sau 10' khoi dong lai STB là xem luôn, ko thấy update FW ji cả. Xem wa giờ vẫn ok tất cả các kênh.

Đặc biet hôm nay VNPT cai thien duong truyen ko còn hiện tượng nhòe rồi rõ nữa :D Tạm hài lòng.

Cái gì cũng vậy, mới còn bỡ ngỡ, nhưng sau đó sẽ hết thôi.

zero4803

Member

Có bác nào ở khu vực Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội update được mấy cái kênh HD chưa vậy? Nhà cháu đến bây h vẫn 1 màu đen đen.

bác ở chỗ nào Văn Quán thế, khu đt à ? mình cũng chưa xem được hết đâu, đen xì 8-X

phhieukts

Member

bác ở chỗ nào Văn Quán thế, khu đt à ? mình cũng chưa xem được hết đâu, đen xì 8-X

Vâng em ở Khu ĐT. Em gọi số đt hỗ trợ MYTV 0433540000 họ bảo chiều cho người qua. Bác cũng ở Văn Quán HĐ à?

Ðề: Hỗ trợ xử lý lỗi dịch vụ IPTV của VNPT

thanks.!bro lúc trc e có yêu câu up băng thông lên cho e KTV nói 12M vậy là ok rồi..nhưng e ko chịu kêu up mà KTV nó có up đâu chán ghê,h lướt wed chỉ toàn coi SD ko?hic

Chắc cáp xấu hay sao đó mới không nâng lên thôi. Có khi nâng lên rồi thì nó hư cả hai luôn thì khổ nữa.=))

Bên trên