Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

HD Tây Ninh

Well-Known Member
Ðề: Khắc phục My TV xem phim HD bị khựng hình

hic, có ai tưởng tượng được có bao h snr margin lại như vậy ko :(
ban đầu ktv đặt là 13mb thì snr còn được tầm 6-7, sau đó họ hạ xuống 11mb thì lên được 15 nhưng ko thể dùng đồng thời mega vnn và mytv được, sau đó thì họ nâng lại lên thành 13Mb và để lại cái kết cục này(ko thể xem được 1 kênh nào) :(
d5cc4c261a6fa5e56265c4a9fb39ff781c28ff2b582ad57fc6930fca895a43196g.jpg

có bác nào biết số ktv trên tổng để họ chỉnh luôn tốc độ cho mình ko, cứ mỗi lần gọi lên thì họ lại điều ktv xuống, sửa sửa 1 lúc rồi lại như cũ.

Thì bác cứ bấm 119 mà báo hỏng đi.:))

bienxanhppt

Hình như PVC1 đặt sai rồi bạn ah ! chỉnh lại xem ? Đừng nên trông mong cứu cánh của KTV lởm. Tự mình tìm hiểu và giải quyết là cách tôt nhất :D

cuteo1981

Ðề: TIN SỐT DẺO KÊNH MỚI CỦA MYTV TRÊN PC

HI BÁC, bác có danh sách kênh của NetTV không cho mình xin với, mình đang dùng adsl của Viettel thì làm sao xem được NetTV, MyTv hay iTV vậy bác??

thanks bác

Nếu dc thì thanks nha.HiHi
Link download

PASS trùng với tên file đó.
Cần gì thì nhắn tin nhắn cho tớ.

HD Tây Ninh

Well-Known Member

HI BÁC, bác có danh sách kênh của NetTV không cho mình xin với, mình đang dùng adsl của Viettel thì làm sao xem được NetTV, MyTv hay iTV vậy bác??

thanks bác

Muốn xem MyTV thì đăng ký ADSL của VNPT, tương tự ITV với ADSL của FPT.
NetTV thì bác qua cái thớt có liên quan đến NetTV mà hỏi thăm.:))

HD Tây Ninh

Well-Known Member

Hình như PVC1 đặt sai rồi bạn ah ! chỉnh lại xem ? Đừng nên trông mong cứu cánh của KTV lởm. Tự mình tìm hiểu và giải quyết là cách tôt nhất :D

Cái hệ số đó cũng tùy từng tỉnh thành nữa đấy bác.:))

fixilanh

Member
Ðề: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

Xin hỏi là ngoài MyTV thì có đài nào ở VN và cả trên thế giới sử dụng công nghệ "các kênh "chấm" đã chuyển hết thành (HD)" không? cảm ơn!

Thế mà cũng hỏi, các nước có chỉ số IQ cao đều đã và đang làm như vậy.

danvt

Well-Known Member

Các bác cho em hỏi luôn gói Tripple Play tính tổng hết cước và VAT thì 1 tháng đóng tất cả bao nhiêu, vì mấy hôm nay bận em chưa đi chuyển đc.

Tổng cước là 340k + 34k = 374k
Cứ tưởng 340k là có thuế rồi :((

dangnham

Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Bác nào chỉ em set độ phân giải của STB lên 1080 với ạ. Em mới lắp MyTV hôm qua, nhưng nhìn có vẻ ko nét lắm. Thanks. Em xài STB ZTE ạ

HD Tây Ninh

Well-Known Member
Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Bác nào chỉ em set độ phân giải của STB lên 1080 với ạ. Em mới lắp MyTV hôm qua, nhưng nhìn có vẻ ko nét lắm. Thanks. Em xài STB ZTE ạ

SET >>> 6321 >>> NÂNG CAO >>> CÀI ĐẶT KHÁC >>> TỈ LỆ KHUNG HÌNH >>> CHỌN 1080...
BẤM OK >>> KHỞI ĐỘNG LẠI.

cuteo1981

hi bác,
bác biết link nào không chỉ giáo mình với, mình đỏ mắt tìm mà không thấy, hichci, hay bác có kế nào thì cỉ cho mình nhé. thanks
Muốn xem MyTV thì đăng ký ADSL của VNPT, tương tự ITV với ADSL của FPT.
NetTV thì bác qua cái thớt có liên quan đến NetTV mà hỏi thăm.:))

apachi

Member

Cái này post lâu rồi mà

vhung1214

Member

Đằng nào thì anh em cũng có dùng đc đâu. MyTV chỉ cung cấp dịch vụ đó cho khách sạn 5* thôi

tai1234

cho hoi thăm dùng mytv cước TB 35 nghin/ tháng thế mà có thêm 44 nghìn tiền dịch vụ di động/ internet/mytv là sao mặc dù chỉ có mỗi mytv 44 nghin kia o dau ra

HD Tây Ninh

Well-Known Member

cho hoi thăm dùng mytv cước TB 35 nghin/ tháng thế mà có thêm 44 nghìn tiền dịch vụ di động/ internet/mytv là sao mặc dù chỉ có mỗi mytv 44 nghin kia o dau ra

Bác xem lại giấy báo và cái hợp đồng cung cấp dịch vụ đi, nếu chỉ đăng ký mỗi dịch vụ MyTV thì là sao có cước dịch vụ di động và ADSL được !:))

Bên trên