Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

thienanh

Active Member
Ðề: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

Ak, sao nhà mình đã có Internet gói Family rồi mà vẫn bị mất 950k là sao??? Có bác nào làm ở MyTV trả lời mình cái.

thienanh

Active Member
Ðề: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

Chiều T7 các bác đi chơi ta-lít hết rồi sao?

vhung1214

Member
Ðề: Phim HD trên MyTv thế nào ?

Ví dụ sản xuất VTV3 HD rồi bán cho các cty khác, mà VTV nó cũng có chảo mà

em nghĩ chắc VTV ko sản xuất từng kênh lẻ tẻ VTV1 HD hay VTV3 HD đâu, chắc họ chỉ làm 1 kênh tổng hợp VTV HD thôi, như CCTV chỉ làm mỗi CCTV HD ấy.

thienanh

Active Member

em nghĩ chắc VTV ko sản xuất từng kênh lẻ tẻ VTV1 HD hay VTV3 HD đâu, chắc họ chỉ làm 1 kênh tổng hợp VTV HD thôi, như CCTV chỉ làm mỗi CCTV HD ấy.

Bao gồm tất cả các Show Hot trên VTV1, VTV2, VTV3... nhể...

MytvHN

Well-Known Member
Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

các bác vào đây bàn luận về mytv nhà.em làm cái 4rum để anh em minh bàn luận cho thoải mái
mytvvip.tk

Ðề: Khó khăn khi xem Mytv cùng 01 đường truyền với internet!!

Chào các Bác. Tình hình là em nghe ngóng thấy khoái cái MyTV và em muốn đăng ký. Nhà đã có MegaVNN rồi. Gọi điện đến 700 đăng ký thành công, hôm sau có người gọi điện lại nói rằng khu vực nhà em không lắp được do khoảng cách đến tổng đài lớn hơn 1km => Chán và cụt hứng[-(. Mà nhà em ở Đông Anh, không hiểu cái tổng đài đặt ở đâu nữa.
Chán quá, vậy là không được dùng MyTV HD.

Re: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

có bác nào pót mấy tấm hình về list VOD phim miễn phí cho em xem được không .Cám ơn nhiều

HD Tây Ninh

Well-Known Member
Ðề: TIN SỐT DẺO KÊNH MỚI CỦA MYTV TRÊN PC

cha này cà chớn quá à nha, có trả lời thì lịch sự đi chứ!!!!

Thì bác hỏi có đầu có đuôi thì người khác mới biết đường trả lời chứ:))
Cũng có nhiều người vào thớt MyTV mà xin list khác...=))

HD Tây Ninh

Well-Known Member
Ðề: Khó khăn khi xem Mytv cùng 01 đường truyền với internet!!

Chào các Bác. Tình hình là em nghe ngóng thấy khoái cái MyTV và em muốn đăng ký. Nhà đã có MegaVNN rồi. Gọi điện đến 700 đăng ký thành công, hôm sau có người gọi điện lại nói rằng khu vực nhà em không lắp được do khoảng cách đến tổng đài lớn hơn 1km => Chán và cụt hứng[-(. Mà nhà em ở Đông Anh, không hiểu cái tổng đài đặt ở đâu nữa.
Chán quá, vậy là không được dùng MyTV HD.

Khoảng cách 2 km còn gắn HD được huống chi là 1 km:))

HD Tây Ninh

Well-Known Member

chắc vậy, nhưng tương lai còn xa lắm, chỉ sợ VTV tuổi cao sức yếu ko làm nổi lấy 1 kênh HD thôi

VTV vậy mà tệ thật, thua cả VTC, chỉ có mỗi 1 kênh HD mà cũng làm không dc, chả hiểu cáp TW để làm gì luôn..:-O

Bên trên