Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

giờ mà vẫn còn người sử dụng MyTV à, sao không VTC,AVG hay K+ mà tiến???:-"

rock_coi84

Bà 8 quá đấy !!! chỗ này ai thắc mắc thì hỏi mà sao bạn spam hoài vậy . ko ai dùng là sao . Đài mình vẫn phát triển trung bình 1 tháng 50 thuê bao nè . tỉ lệ ngừng sử dụng chưa đến 1% . DV truyền hình nào cũng có cái hay của nó ko nên so sánh như vậy chứ. (K+ thì xem bóng đá phải nói là tuyệt vời.)

Bà 8 quá đấy !!! chỗ này ai thắc mắc thì hỏi mà sao bạn spam hoài vậy . ko ai dùng là sao . Đài mình vẫn phát triển trung bình 1 tháng 50 thuê bao nè . tỉ lệ ngừng sử dụng chưa đến 1% . DV truyền hình nào cũng có cái hay của nó ko nên so sánh như vậy chứ. (K+ thì xem bóng đá phải nói là tuyệt vời.)
Bác bảo với mấy người trên mytv tăng kênh KBS World đi. hic. Muốn xem Music Bank quá!! K+ không có kênh này!

tranvantam87

Nhà mình mới dùng MYTV được hơn 1 tháng, dùng gói Gold HD, mấy hôm nay xem các kênh toàn báo "Hệ thống đang bận...", cả HD lẫn SD đều thế, bật đi bật lại nhiều lần mới xem được. Chán, chuyển qua xem TH cáp cho nhanh!

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Nhà mình mới dùng MYTV được hơn 1 tháng, dùng gói Gold HD, mấy hôm nay xem các kênh toàn báo "Hệ thống đang bận...", cả HD lẫn SD đều thế, bật đi bật lại nhiều lần mới xem được. Chán, chuyển qua xem TH cáp cho nhanh!

thế còn đỡ, tớ chán đến độ ko đóng tiền mà nó ko chịu cắt, cứ coi thế từ trước tết đến giờ, haiz

thiemdx

Member

Đúng, có thể bỏ MYTV để sắm AVG còn K+, VTC thì xin lỗi, đang hô hàng xóm bỏ đi đây... nhưng MYTV vẫn còn tiếc khoản xem lại chương trình, bỏ nó thì không biết lấy cái gì thay thế.

kudo1908

Active Member

ko VTC thì K+ với AVG vậy K+ là No1.mytv thì xin lỗi.

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Xem free sướng rồi mà còn lên đây chém nữa bác =))

sướng đâu bác, hàng tháng nó vẫn cộng tiền thuê bao này kia vô đều đều ấy chứ, hóa đơn giờ trên 1tr rồi :-", vẫn gửi đến nhà đều đều X_X

HD Tây Ninh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

sướng đâu bác, hàng tháng nó vẫn cộng tiền thuê bao này kia vô đều đều ấy chứ, hóa đơn giờ trên 1tr rồi :-", vẫn gửi đến nhà đều đều X_X

Account của bác là gì vậy ? Để em chiêm cước lại giùm cho :D

filmHD

Active Member

Cà tuần nay cái mytv của em có hiện tượng: buổi sáng thì em xem tv rất là tốt tín hiệu gần như không giật ( SNR 20 - 22) nhưng tới khoảng 4h chiều trở đi là xem bắt đầu giật liên tục lúc này SNR = 11-11.6 .
Các bác giúp em với chứ kiểu này tới tối là chẳng xem được gì bực mình wa ! Thanks các bác !

Sắp tới mytv sẽ có ESPN HD, AXN HD + 1 số kênh của VTC >:)

Bên trên