Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

dtsexpert

Active Member
Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

AVG gói 88k ý.HBO HD ,ESPN HD,nhiều kênh hay nữa,hàng xóm nhà mình lắp rồi

em thi cứ cái mytv ma chơi, đi lam bận cả ngay, tối vê xai cái chức năng lưu lại thấy ok, phục vụ tốt cho truơng hợp của em
Mỗi lân đổi thi lại mua box mới , tính tới tính lui nhiêu khi chẳng tiết kiệm được hơn bao nhiêu :)

Quocduytu

Member

Lần này mytv tăng thêm 15k cho gói silve HD cộng thêm vat thành ra 88k 1 tháng,chất lượng và kênh cũng vẫn y như củ,vậy là sao nhỉ?ko lẻ mytv chỉ có biết tăng tiền thôi sao?còn kênh HD thì sao nhỉ!

nó có tăng thêm mấy kênh của HTVC rồi đấy :))

manh_hhbg

Ðề: Re: Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Em lấy cái máy điện thoại cùi chụp 2 kiểu vậy :|. Cái kênh Fox news ấy chính là Fox HD :|

sao lại bất công thế nhỉ

thuyheocon

Mấy bác cho em hỏi, dạo này myTV nhà mình bị làm sao ấy. Đang dùng net bình thường, mở STB lên xem tivi thì ko xem được, mà net cũng hết vào được luôn. Mình không động gì đến cấu hình cả, trước đây chạy tốt giờ thì thỉnh thoảng có lỗi như thế. Vậy là bị sao nhỉ ?

Mấy bác cho em hỏi, dạo này myTV nhà mình bị làm sao ấy. Đang dùng net bình thường, mở STB lên xem tivi thì ko xem được, mà net cũng hết vào được luôn. Mình không động gì đến cấu hình cả, trước đây chạy tốt giờ thì thỉnh thoảng có lỗi như thế. Vậy là bị sao nhỉ ?

hình như cái sliper của bạn bị hỏng rồi. Gọi thợ xuống nó xem cho!

thuyheocon

Nhưng thỉnh thoảng mình mới bị như vậy mà, các lúc khác xem bình thường. Để mình thử thay spliter khác vậy. Tks bạn

minhhuub

Active Member

Nhưng thỉnh thoảng mình mới bị như vậy mà, các lúc khác xem bình thường. Để mình thử thay spliter khác vậy. Tks bạn

Cần gì dùng Spliter cho khổ nhỉ ? chơi dây thẳng luôn cho đỡ suy hao :-j lại ổn định

tinhyeu44

Member

Đầu zte nhà mình dạo này bật lên nếu chưa bật tivi lên trước thì tivi nó sẽ báo không có tín hiệu đầu vào. Bây giờ toàn phải bật tivi trước rồi mới bật settopbox. Nói chung dùng của tàu khựa không bền. Dùng 2 tháng phải đổi 2 cái rồi.

zero4803

Member

Đầu zte nhà mình dạo này bật lên nếu chưa bật tivi lên trước thì tivi nó sẽ báo không có tín hiệu đầu vào. Bây giờ toàn phải bật tivi trước rồi mới bật settopbox. Nói chung dùng của tàu khựa không bền. Dùng 2 tháng phải đổi 2 cái rồi.

cụ nói thế nào chứ,zte nhà em dùng >1 năm rồi,stanby 24/7 trừ hôm nào mất điện, đã thấy hiện tượng gì đâu

các bạn hứơng dẫn mình cấu hình bluecom 5370 xem mytv và internet nhé(cho mình hỏi câu hơi ngố tý modem mình không có portmapping làm sao chia port để xem mytv được nó chỉ có mục interface group gì đó xin cám ơn các bạn

tinhyeu44

Member

cụ nói thế nào chứ,zte nhà em dùng >1 năm rồi,stanby 24/7 trừ hôm nào mất điện, đã thấy hiện tượng gì đâu
ừa nhầm. Con Huawei, vừa mới bị đổi sang từ ZTE. Lởm vãi.

mọi người cho mình hỏi sao mình xem MYTV cứ xem kênh HD được 1 lúc là lại bị mất mạng là thế nào :(

dtsexpert

Active Member

mọi người cho mình hỏi sao mình xem MYTV cứ xem kênh HD được 1 lúc là lại bị mất mạng là thế nào :(

nếu bị tinh trạng thuơ\ng thi đuơng dây hay băng thông bị gi\ rôi, gọi tụi Mytv xuống coi sao

ừa nhầm. Con Huawei, vừa mới bị đổi sang từ ZTE. Lởm vãi.

nghe nói 2 thằng này là gián điệp của nước lạ nè, dùng hàng loại này là phá hoại an ninh rồi,không nên,không nên tiếp tay.

dtsexpert

Active Member

nghe nói 2 thằng này là gián điệp của nước lạ nè, dùng hàng loại này là phá hoại an ninh rồi,không nên,không nên tiếp tay.

đọc cái nay anh hãi quá, tư vấn K+, qua luôn OpenBox, ghé tới AVG, bi h tới hinh sự an ninh :)
kinh ku Điêu thật , đa tai quá :)
tung tinh đô\n phá hoại nha nước la vô tu thật chứ không đua\ đâu em, VNPT la cơ quan nha nước nghen em, như em nói vậy la cơ quan bưu điện quốc gia xai đô gián điệp hả
A khuyên em nên chém gió có giới hạn , chém quá tay có ngay bi an ninh mạng mơi lên lam việc đó , không phải chơi đâu
Em có tin la an ninh mạng Vietnam minh có mặt khắp mọi nơi không ?
chân thanh khuyên em chỉnh sửa cái bai trên, có ngay mang họa vao thân đó em
Đê nghị mod cảnh cáo em Điêu, chém gió thi anh em trên room cũng thuơng chém cho vui, nhưng em Điêu ky nay chém quá đa\ rôi
Nên cảnh cáo cho em nó rút kinh nghiệm

Bên trên