Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

dtsexpert

Active Member
Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Thì xem MyTV 66K/tháng trên Android Box chứ sao, bác chưa biết style này hả ?

trời, VLC với Android box thì khác cái gì, bác mà coi đuợc K cụt trên Android box qua dịch vụ MYTV (nên nhớ là MYTV) thì em xin tang bác 1 cái Android Box mới tuỳ bác chọn lựa :)
Túm cái quần lại là K cụt trên MYTV đã mã khoá, chỉ có STB và có đăng ký gói K+ (150 ngàn / tháng) coi đuợc bang STB thôi nhé, xin chấm hết :)

dtsexpert

Active Member

Oh. Vậy sao trên PC ko xem được. Trên Android box lại xem được ta ??!!
VLC & Android Box thì khác cái gì, bão tới rồi, em khuyên bác nên tránh xa chút, em thấy chém gió thành bão đâu đây rồi :)

trời, VLC với Android box thì khác cái gì, bác mà coi đuợc K cụt trên Android box qua dịch vụ MYTV (nên nhớ là MYTV) thì em xin tang bác 1 cái Android Box mới tuỳ bác chọn lựa :)
Túm cái quần lại là K cụt trên MYTV đã mã khoá, chỉ có STB và có đăng ký gói K+ (150 ngàn / tháng) coi đuợc bang STB thôi nhé, xin chấm hết :)

Tại bác tienthanhbk bảo xem K+ bình thường trên Android box :). Làm sao để kiểm chứng đây ta !!??

bác tienthanhbk đầu rồi, nhảy dzo phản pháo đi :))

dtsexpert

Active Member

Tại bác tienthanhbk bảo xem K+ bình thường trên Android box :). Làm sao để kiểm chứng đây ta !!??

bác tienthanhbk đầu rồi, nhảy dzo phản pháo đi :))

hóng bác Tiến vô lấy cái đầu Android box em treo giải , em cũng lò mò đang chơi con Android Neo x7, quay cũng vui
Chả hiểu sao, bác Tiến chém gió kinh quá, MyTV nó đã rành rành mã khóa 3 kênh K cụt, mà cứ khăng khăng là coi đuợc qua dich vụ MYTV :)
em còn 1 con Android Neo X7, bác Tiến nhanh tay phản pháo ảm con X7 nhá, còn cứ khoái chém gió không căn cứ, cho 1 cái report tới Mod nhá :)

MytvHN

Well-Known Member

Em có thằng bạn nó quen ông nào trên VASC mà ông đó mở K+ cho nó xem free trên STB đi thu cước không thấy có gói K+ mà vẫn xem BT

dtsexpert

Active Member

Em có thằng bạn nó quen ông nào trên VASC mà ông đó mở K+ cho nó xem free trên STB đi thu cước không thấy có gói K+ mà vẫn xem BT

thì cũng going như mua gói K+ mà không có hoá đơn nè :), thì cũng phải quen biết tay trong mới có vụ này
Cũng going như em biết 1 bác mua gói cáp quang VNPT F2H 12/12mb, quen biết tay trong nó chỉnh cho lên trên 30mbps luôn, nhưng vẫn tính gía gói thấp :)
Còn bác Tiến chém gió kinh quá, em đang hóng bác là cách nào coi đuợc K cụt qua dich vụ MYTV không cần mua gói K cụt :)

chickgunx

Vậy là hết giải pháp rồi sao các bác :D

tienthanhbk

Well-Known Member

Mình vẫn xem bình thường mới đau chứ

trước xài cáp đồng đã đk mytv rồi Sliver HD nhưng mình mới chuyển lên gói cáp quang FM 8M, nên đc tặng thêm 1 gói Mytv Gold HD nữa
bây giờ nếu mua thêm 1 đầu thu nữa thì có xem đc ko ạ,
Hiện tại nó vẫn chưa cắt cái Sliver HD kia, mình vẫn đăng nhập qua lại 2 tài khoảng trên Setop box để coi bình thường

bakhoai

Member

Các bố cứ nói đến K cụt làm gì cho ầm ĩ lên thế?

a13743

Các bố cứ nói đến K cụt làm gì cho ầm ĩ lên thế?

Hôm qua mở ra trên Dune thì bác đã từ biệt cõi giải trí rồi, chỉ còn nghe tiếng chứ không thấy hình.

juniodekcandoi

Nếu VTC mà ra đầu thu PVR thì cũng có thể thu lại chương trình và tua đi tua lại như IPTV.
kai nay chắ la ko ổn rồi

laodatma

Member

Giờ thì khỏi xem tất cả các kênh bằng các pa khác ngoài gói dv cơ bản nếu k xài stb luôn rồi! :(

nhatdh

Hiện tại K+ trên MyTV chỉ xem được cho STB ZTE và HW ( 150k/tháng).Còn Trên VLC, Android Box , Sigma... hay j đó thì có tiếng không có hình.

vuthecong78

Well-Known Member

Hiện tại K+ trên MyTV chỉ xem được cho STB ZTE và HW ( 150k/tháng).Còn Trên VLC, Android Box , Sigma... hay j đó thì có tiếng không có hình.
Chán nhỉ, em vừa mới được xem có vài bữa mà đã bị khóa mất. Không biết là do lỗi kĩ thuật hay do khóa đây.

Bên trên