Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

bác nào xem K+1 bĩ lỗi hình ảnh không , các kênh khác bình thường K-NSvà K-PM , chỉ nghe đc tiếng .tự nhiên hôm nay xem trên vlc bị như thế .chán vãi :(
Ai cho mình xin lại cái kênh K+1 xem bằng vlc trên pc với

Nhà mình cũng bị như bạn. Có thiệt là bị chặn không ta?

Vote đóng phí, nhưng mà đóng xong thì xem được cả trên máy tính thì oke hơn

Nếu đang là lỗi thì khả năng là các thuê bao đã đăng ký cũng sẽ bị lỗi khi xem trên tivi. Ai đã đăng ký K+ trên Set top box test dùm anh em xem thế nào nha :)

chickgunx

Nếu đang là lỗi thì khả năng là các thuê bao đã đăng ký cũng sẽ bị lỗi khi xem trên tivi. Ai đã đăng ký K+ trên Set top box test dùm anh em xem thế nào nha :)

Kiểu này giống FPT rồi bạn à, Setopbox coi được nhưng trên PC không xem được, không biết Dune còn xem được không nhỉ?

Kiểu này giống FPT rồi bạn à, Setopbox coi được nhưng trên PC không xem được, không biết Dune còn xem được không nhỉ?

Nhưng chặn thì chặn luôn đi, Chơi kiểu gây ức chế ghê: hình ko xem được, nhưng nghe được tiếng ! :)

tienthanhbk

Well-Known Member

Hôm qua vẫn xem C1 ầm ầm

dtsexpert

Active Member

có mua thì cũng không coi trên VLC được đâu, stream chạy vô nhà tất cả người xài Mytv đều giống nhau, STB là cái nhận key mã khoá những kênh mua thêm
em thì ngạc nhiên sao mà Mytv thả gà cho coi free lâu như vầy :), dự là đã mã khoá hồi tháng 11, coi như an ủi coi chùa được gần 3 tháng rồi :)
Khuyên luôn my bác thích khoe, không nên nhắc tới gói nào phải mua mà coi được mien phí nếu xài VLC, càng nhieu bác khoe, Mytv nó cang ngứa mắt thôi, tuong lai cũng mã khoá nhu K+ thôi :)

tienthanhbk

Well-Known Member

bác coi bang nguồn khác thì nói làm gì, đang bàn K+ trên Mytv mà, VTV3 có,chiếu mà, còn trận kia sopcast chém cũng ngon vãi
Túm lại K cụt Mytv mã khoá nha anh em :)

Thì xem MyTV 66K/tháng trên Android Box chứ sao, bác chưa biết style này hả ?

MytvHN

Well-Known Member

bị encoder rùi,trên STB đang xem Bình thường

Bên trên