Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Aladdin

Member
Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Công nhận nhiều bác cũng "nhiệt tình" quá, cái gì mà chạy "lậu" thì đừng có lúc nào cũng ầm ỹ cả lên, mới hôm nọ mở được 2 hôm thì đã bị khóa rồi =D

hình như là cái kênh ấy ấy mở ra rồi các bác ạ :sexy:

THCN

Member

Bác làm em nhớ đến nhân vật You-Know-Who (Kẻ-mà-ai-cũng-biết-là-ai-đấy) hay He Who Must Not Be Named (Kẻ-mà-chớ-gọi-tên-ra) trong Harry Potter, nếu vậy mình phải nói là You-Know-Channels (Kênh-mà-ai-cũng-biết-là-kênh-đấy) hay Channels Must Not Be Named (Kênh-mà-chớ-gọi-tên-ra)

ttung94

Active Member
=)) đến khổ với cái thứ ấy ấy =)) em kính đề nghị chúng ta bầu ra một đại diện gửi email hoặc làm việc trực tiếp cho MyTV hỏi xem rút cục chính sách của các ông với cái thứ ấy ấy là như thế nào để anh em ta còn biết đường mà ... ấy =)) =))

MytvHN

Well-Known Member

Có bác nào gặp hiện tượng coi live lâu lâu bị dứng hình,xem lại thì mượt mà.trước dùng cáp đồng xem ngon từ khi chuyển sang cáp quang thì bị hiện tượng đó
sao bác copy nguyên câu hỏi của em thế???hi

trucon95

Member

Cho hỏi.. Tôi đang dùng MyTV và sài nét nhà hàng xòm (ko có MyTV) vậy có cách nào xem MyTV qua VLC ko ạ..

tiendatvn

Member

Cho hỏi.. Tôi đang dùng MyTV và sài nét nhà hàng xòm (ko có MyTV) vậy có cách nào xem MyTV qua VLC ko ạ..

Thế thì bảo hàng xóm nó sài nốt MyTV mà xem qua VLC =)) May ra có cửa mà xem .Cách thứ 2 rút phéng cái dây mạng nhà đang dùng cắm vào máy tính là xem đc =))

nguyensonbd

Re: Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Tối qua mở VLC lên coi super sunday mà không được. Bác nào có list kênh xem trên VCL( có các kênh ca+) cho mình xin nhé. Cảm ơn nhiều!!!!

hoanpc

Kplus đã khóa rồi bro ơi!

dtsexpert

Active Member

thấy VTV quảng cáo VTV1 HD sẽ chính thức phát cuối tháng 3, nếu MYTV có link VTV1 HD anh em nào kiếm đuợc chia sẽ ở đây nha

thấy VTV quảng cáo VTV1 HD sẽ chính thức phát cuối tháng 3, nếu MYTV có link VTV1 HD anh em nào kiếm đuợc chia sẽ ở đây nha

VTV3 HD và VTV6 HD còn chưa biết mặt mũi nó thế nào nữa là VTV1 HD. hehe

dtsexpert

Active Member

VTV3 HD và VTV6 HD còn chưa biết mặt mũi nó thế nào nữa là VTV1 HD. hehe
tuỳ khu vực, khu có dỊch vụ VTC hợp tác với VNPT thì có VTV3 & VTV6 HD nhá, bác không coi được không hẳn người cũng khác không coi được như bác nhá, khuyên bác nghiên cứu coi khu bác có coi được không rồi hãy cho ý kiến

tuỳ khu vực, khu có dỊch vụ VTC hợp tác với VNPT thì có VTV3 & VTV6 HD nhá, bác không coi được không hẳn người cũng khác không coi được như bác nhá, khuyên bác nghiên cứu coi khu bác có coi được không rồi hãy cho ý kiến
mình chỉ nói là chung của MyTV chứ ko phải những cái riêng của MyTV. còn bác muốn phục vụ của riêng bác thì ko nên hỏi ở đây.

dtsexpert

Active Member

mình chỉ nói là chung của MyTV chứ ko phải những cái riêng của MyTV. còn bác muốn phục vụ của riêng bác thì ko nên hỏi ở đây.

tại sao vậy ????? Nếu bác không có thông tin, không biết hoặc không muốn giúp đơn giản không trả lời, dễ quá mà :), em cũng là nguời xài Mytv, hỏi link coi VLC, không được hỏi ở đây sao???

tại sao vậy ????? Nếu bác không có thông tin, không biết hoặc không muốn giúp đơn giản không trả lời, dễ quá mà :), em cũng là nguời xài Mytv, hỏi link coi VLC, không được hỏi ở đây sao???

nếu có thông báo thì MyTV sẽ thông báo trên trang chủ, còn link coi VLC thì cũng đã có Thread riêng rồi mà!

THCN

Member

Bây giờ các bác lấy 2 cái TV LCD 32 inch, 1 cái phát VTV3 của MyTV, 1 cái phát VTV3HD của VTVCab, xong các bác lùi ra xa khoảng 5m và xem có sự khác biệt nào không nhé! Em chắc là chỉ khác cái logo thôi, bác nào mà phân biệt được độ nét thì mắt bác ấy phải thuộc dạng siêu sáng hoặc căng lên hết cỡ nhé!

dtsexpert

Active Member

Bây giờ các bác lấy 2 cái TV LCD 32 inch, 1 cái phát VTV3 của MyTV, 1 cái phát VTV3HD của VTVCab, xong các bác lùi ra xa khoảng 5m và xem có sự khác biệt nào không nhé! Em chắc là chỉ khác cái logo thôi, bác nào mà phân biệt được độ nét thì mắt bác ấy phải thuộc dạng siêu sáng hoặc căng lên hết cỡ nhé!

so sánh HD & SD nên xài TV lớn chút, 32 inch ko có thấy khác biệt gì nhiều đâu

Bên trên