Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

THCN

Member
Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Có những lúc em xem VTV3HD nó bị giật hình, sọc nhiều màu hoặc câm tiếng, em chuyển qua VTV3 SD thì không sao, chẳng hiểu MyTV lên mấy kênh VTVHD này làm gì nữa, chỉ khác cái VTV SD cái logo mà thôi các bác ợ! Em chắc là HD giả cầy nữa mà thôi!

mylove_22

Có những lúc em xem VTV3HD nó bị giật hình, sọc nhiều màu hoặc câm tiếng, em chuyển qua VTV3 SD thì không sao, chẳng hiểu MyTV lên mấy kênh VTVHD này làm gì nữa, chỉ khác cái VTV SD cái logo mà thôi các bác ợ! Em chắc là HD giả cầy nữa mà thôi!

bác gọi lên mytv xem lại đường truyền chứ chỗ mình xem mấy kênh VTVHD rất tốt. chỉ có điều là HD chỉ hơn SD chút ít.

huyetanhtuxd

Vậy ko biết nhà bạn thế nào chứ VTV3 HD xem rất nét, có thể ko bằng HBO HD (nhưng khá ngang ngửa) nhưng chắc chắc là VTV3 HD hơn HBO SD

Mytv nó xóa mấy kênh HBO HD, AXN HD,... từ lâu rồi còn đâu. Thay cho mấy kênh VTC HD dở hâm vào.
Nhà mình xem mấy kênh HD như starmovie HD thì tuyệt vời, nhiều film trên HBO HD quay cận cảnh nhìn rõ cả lỗ chân lông nhưng VTC HD thì k thấy được như thế.
Còn vấn đề vỡ khung hình hay lag thì không có.

bomlong0404

Các bác cho em hỏi sao mấy kênh htv2, htv3, mấy kênh htvc mytv không xem lại được mà mấy kênh địa phương lại xem được, cái này là vấn đề bản quyền hay sao ạ???

nexus9x

Well-Known Member

bác nào cho em biết list kênh mới nhất của MYTV k ? có bao nhiêu kênh HD?với thuê bao của SLIVER HD là bao nhiêu 1 tháng?
em cám ơn!

mylove_22

Mytv ở mình mấy nay xem kênh THETHAO HD rất hay bị giật hình

mylove_22

Mytv đang chiếu HBO HD nhưng chất lượng chả khác gì SD :))

tiendatvn

Member

MyTV làm gì có HBO HD.Chỉ có HBO SD thôi nhé!Chắc là ông Qnet quên chưa đè chữ H thành chữ S nên bác nhầm thôi

vuthecong78

Well-Known Member

Mới có kênh VTVcab 19 - Phim, bác nào có địa chỉ rtp của nó không?

hoanvuks

Member

Dich vụ Sông Hàn TV sắp đến bị VNPT xoá sổ nên buộc phải chuyển sang MyTV, xem mấy kênh HD củ chuối quá chẳng khác nào SD. Cái logo MyTV làm bực mình ghê, có cách nào tắt nó đi ko các bác?

vuthecong78

Well-Known Member

Dich vụ Sông Hàn TV sắp đến bị VNPT xoá sổ nên buộc phải chuyển sang MyTV, xem mấy kênh HD củ chuối quá chẳng khác nào SD. Cái logo MyTV làm bực mình ghê, có cách nào tắt nó đi ko các bác?

Có đầy cách hay. Mình yêu MyTV nhất.

hoatienii

Member

không dùng stb của mytv thì sẽ không thấy.

dtsexpert

Active Member

em nghĩ mấy bác nên gói gọn bàn luân coi mytv trên VLC, cân thì bàn, không cần lắm thì thôi, mã khoá kênh không khó đâu, 1 nút nhấn là xong, bài học K+ vẫn chưa thuộc lòng hay sao????
Đừng để Mytv theo gót Nẽttv của Viettel :(

rock_coi84

lại phát kênh trên 801,802 . Không biết sắp co kênh nào mới ko >>>???

mylove_22

bấm trên remote kênh 85 thì có logo kênh Fox new HD mà ko ra kênh.

Bên trên