Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Ðề: Re: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Sao không thâý mytv tăng kênh hay ho một tý nhỉ càng ngày số kênh giảm về số lượng và chất lượng.phim trên mytv thì cũ chẳng updata gì cả phí tiền quá trời

dù ko liên quan tới MyTV nhưng đọc xong cũng hiểu tại sao MyTV chưa có thay đổi gì trong lúc này cho tới hết quý 2.
3 TCty trực thuộc VNPT sẽ đi vào hoạt động từ Q2/2015
vẫn phải chờ thôi. :)>-

billbebong

Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Next TV của Viettel vs MYTV của VNPT cái nào ngon hơn mấy bác.Bọn Viettel mới kéo cáp đến nhà em xong kêu đang km.Hi Hi

trucon95

Member

Next TV của Viettel vs MYTV của VNPT cái nào ngon hơn mấy bác.Bọn Viettel mới kéo cáp đến nhà em xong kêu đang km.Hi Hi

Nét ngon hơn Mai.. nhưng Nét giờ phải kèm theo FTTH Việt luôn mới chơi được.
Nét và Cáp Việt khác nhau nha bạn.
Còn Cáp Việt với Mai Vê En thì Mai ngon hơn.

trucon95

Member

Có ai cho em con STB HD MyTV để về xem silver SD hông??

billbebong

tết đến MYTV có thêm kênh gì ko mấy bác.E bỏ MYTV đc 1 tuần rồi hihi

ttung94

Active Member
Đùng một cái cắt kênh Bloomberg, còn CNN thì cứ lúc được lúc cắt, khó chịu quá!

trucon95

Member

Đùng một cái cắt kênh Bloomberg, còn CNN thì cứ lúc được lúc cắt, khó chịu quá!
Kênh 39 kênh 37 tết thì đứng hình luôn.Mytv kém quá

cố gắn đi a.e khi nào viettel nó triển khai 9 thức cáp riêng chạy truyền hình cáp với NetTV thì. chuyễn cho lẹ

vuluc94

Em định hôm nay cắt MyTV nè mấy bác..Xài MyTV thấy nội dung lẫn chất lượng nghèo nàn quá đi mất..Kênh thì cắt liên tục..thôi thôi..Em xin cáo lui với MyTV..bye bye MyTV nhé...

trucon95

Member

Em định hôm nay cắt MyTV nè mấy bác..Xài MyTV thấy nội dung lẫn chất lượng nghèo nàn quá đi mất..Kênh thì cắt liên tục..thôi thôi..Em xin cáo lui với MyTV..bye bye MyTV nhé...

bạn chuyễn qua gì.. ước gì ở chổ em có FPT

vuluc94

bạn chuyễn qua gì.. ước gì ở chổ em có FPT

E thì FPT chưa có..Họ nói Dự kiến qua tết khu vực mình mới có cáp FPT kéo tới..Còn Truyền hình cáp Viettel thì tháng 5 mới cung cấp bạn ạ..Mà nghe chú mình làm Viettel nói là sẽ cung cấp THC bằng công nghệ GPON bạn ạ...Chắc bây gờ mình cắt MyTV rồi xài truyền hình vệ tinh miễn phí 1 thời gian rồi chờ lắp cáp Viettel lun..Mình nghĩ bạn nên lắp THC Viettel đi.. chờ thêm 1 thời gian nữa sẽ cung cấp thôi bạn ạ...Chứ ông MyTV mình chán quá rồi..Quá thất vọng..

trucon95

Member

E thì FPT chưa có..Họ nói Dự kiến qua tết khu vực mình mới có cáp FPT kéo tới..Còn Truyền hình cáp Viettel thì tháng 5 mới cung cấp bạn ạ..Mà nghe chú mình làm Viettel nói là sẽ cung cấp THC bằng công nghệ GPON bạn ạ...Chắc bây gờ mình cắt MyTV rồi xài truyền hình vệ tinh miễn phí 1 thời gian rồi chờ lắp cáp Viettel lun..Mình nghĩ bạn nên lắp THC Viettel đi.. chờ thêm 1 thời gian nữa sẽ cung cấp thôi bạn ạ...Chứ ông MyTV mình chán quá rồi..Quá thất vọng..

mình cũng đang tính vậy, nhưng nhà mình mõi người 1 nhu cầu và thời gian, nên phải dùng IPTV để xem lại tua lại các chương trình đã phát, nên giờ cố mà đeo cái cu Mytv này và chờ GPON Viettel

vandien

Well-Known Member

MyTV mà kg trói chân khách hàng bằng những hợp đồng 2 năm thì đã kg còn khách nào!

Flatland

Well-Known Member

Cho hỏi còn 1 năm hợp đồng nữa cắt được không nhỉ
Đầu năm xúi dại bác 1 câu nè, bác cứ báo cắt với lý do chuyển nơi ở, nếu ko cắt thì bác nợ cước vài ba tháng là bị cắt ngay ấy mà.

vuthecong78

Well-Known Member

Em lại thích MyTV khi dùng gói HD chỉ với 88K/ tháng mà được xem 20 kênh HD/ 180 kênh cho 2 TV (khuyến mại 3 kênh xxx). Chán các bác quá.

hunglong84

Active Member

Bác có thể cho e lisk kênh dạng m3u đầy đủ cho e với( có cả xxx bác nhé.hi)

Bên trên