Giao lưu cùng Mr Poly

buihung

Administrator
16h chiều nay Mr Poly đã có mặt ở Nhà hát lớn HP bắt đầu chuyến thăm chính thức thành phố cảng. Được tin cơn bão số 1 mang tên Côn Sơn gây thiệt hại khá lớn cho thành phố nói chung và Đồ Sơn nói riêng nên MrPoly đã xuống ngay hiện trường để nắm tình hình và tác nghiệp (đi cùng vẫn là người bạn đường quen thuộc- Hiếp me).
Do 17h ngày mai - 20/7 anh đã bay về TPHCM nên buổi giao lưu của HDHP với MrPoly sẽ được tổ chức vào hồi 11h ngày 20/7/2010 tại nhà hàng Gia Viên (chân cầu Lạc Long).
Kính mời anh em tới dự đông đủ.

Dự kiến sáng thứ 4 (21/12/2011) bác Poly sẽ lại có mặt tại Hải Phòng. HDHP sẽ đón tiếp bác ấy các bữa: trưa, tối, đêm thứ 4; sáng và trưa thứ 5. Ngoài chú Hiếp me được cử 1 kèm 1 suốt chương trình thì anh em ta thu xếp thời gian xem dự được chương trình nào thì bố trí nhé (đặc biệt là chương trình đêm thứ 4).

buihung

Administrator
16h chiều nay Mr Poly đã có mặt ở Nhà hát lớn HP bắt đầu chuyến thăm chính thức thành phố cảng. Được tin cơn bão số 1 mang tên Côn Sơn gây thiệt hại khá lớn cho thành phố nói chung và Đồ Sơn nói riêng nên MrPoly đã xuống ngay hiện trường để nắm tình hình và tác nghiệp (đi cùng vẫn là người bạn đường quen thuộc- Hiếp me).
Do 17h ngày mai - 20/7 anh đã bay về TPHCM nên buổi giao lưu của HDHP với MrPoly sẽ được tổ chức vào hồi 11h ngày 20/7/2010 tại nhà hàng Gia Viên (chân cầu Lạc Long).
Kính mời anh em tới dự đông đủ.

Dự kiến sáng thứ 4 (21/12/2011) bác Poly sẽ lại có mặt tại Hải Phòng. HDHP sẽ đón tiếp bác ấy các bữa: trưa, tối, đêm thứ 4; sáng và trưa thứ 5. Ngoài chú Hiếp me được cử 1 kèm 1 suốt chương trình thì anh em ta thu xếp thời gian xem dự được chương trình nào thì bố trí nhé (đặc biệt là chương trình đêm thứ 4).

H

HD Hà Nội

Guest
Ðề: Giao lưu cùng Mr Poly

Đúng là người đàn ông của công việc, đầy lòng nhân ái, đi tác nghiệp thăm nom và trao quà cho các sinh viên vùng lũ. Thật tuyệt vời :-bd

thanhtung0506

ui trùi thèm bia qúa, Bác Poly nên hà nội rồi bay hay là bay ở luôn hải phòng vậy

manhthang

Huyền Thoại

Bực quá, tự nhiên em lại bị nhiễm cái virus ở đâu không biết thành ra là sốt virus, nằm nhà 2 hôm nay rồi :(
Thế là lỡ cơ hội với anh em rồi.

sabaku

Active Member

Mình không quen bác Poly liệu có được đi gặp mặt không :-/:-/:(:)((

MrMilan

Banned

Chưa biết bác Poly và chú Hiếp me đi tác nghiệp ở Đồ Sơn kiểu gì, sáng nay hỏi bác BuiHung bác ấy kêu là đi cả đêm chưa thấy về, còn gọi DD thì tắt máy.

tieuthieugia

Well-Known Member

hiếp me đã đổi nick là hiếp poly
anh BH uống giúp em 12 chai chia vui nhé

H

HD Hà Nội

Guest

Chưa biết bác Poly và chú Hiếp me đi tác nghiệp ở Đồ Sơn kiểu gì, sáng nay hỏi bác BuiHung bác ấy kêu là đi cả đêm chưa thấy về, còn gọi DD thì tắt máy.

Có khi nào Hiếp me và Poly....8-X

HHN

Active Member

Sáng nay Bác BuiHung có gọi cho em nhưng tiếc quá hôm nay em cũng có khách, giờ này cũng mới về đến VP đây, tiếc quá, sao bác Poly không ở thêm vài ngày nữa để cho anh em gặp mặt nhể :D

please_helpme

Active Member

H

HD Hà Nội

Guest

Lại thấy cụ Poly tươi như hoa rồi :))

Ảnh ọt đâu hết rồi hiếp me, tính thu phí xem ảnh à ?

vuchaulong

Active Member

Chú HD này còn cái bô chụp cùng em Thanh Lam nữa cơ. Phê vãi. Mình với poly cưỡng ép mãi chú ý với chịu ra chụp. Trông cái ống kính của poly thì ai chẳng muốn chụp. Chốt lại là post lên đi.

Đưa tiễn Poly ra khỏi Gia Viên an toàn rồi về Công ty. Phần còn lại của HD đại nguyên soái. Nghe đâu ra sân bay lúc 17h.

onggia

Well-Known Member

Nhìn bác PÔ vẫn có vẻ tính táo quá không có cái ảnh ôm cột điện nào như ở Hà Nội các bác nhỉ :D

Bên trên