Giao lưu cùng Mr Poly

Pate

Member
Ðề: Giao lưu cùng Chuyên gia bình phim Poly

Em đang đi với bác ý du hí cùng 4 tí trên Thủ Đô, đúng trưa thứ tư 21/12/2011 có mặt tại thành phố Hoa Phượng Đỏ, tiếp đó 22h cùng ngày sẽ đi thăm khu di tích lịch sử Bến Nghiêng, nơi tên lính Pháp cuối cùng đã rút khỏi miền Bắc ngày 15/5/1955 theo Hiệp định Giơ-ne-vơ (Hiệp định đình chiến giữa chính phủ thực dân Pháp và nước Việt Nam dân chủ cộng hoà sau 9 năm kháng chiến gian khổ) :))
Đang làm gì ở HN thế? Anh cũng đang ở trên HN đây.

poly

Banned
Ðề: Giao lưu cùng Mr Poly

Hình ảnh anh em HD Hải Phòng

Sau bữa tiệc này poly đang băn khoăn không biết mình có bị các bác HD HP thuốc thịt chó không nữa, nhưng cũng lỡ ăn cả mâm rồi

P/S :
bác BCN đã xác nhận đây là thịt heo mọi

poly

Banned

Phải nói thêm là poly vô cùng cảm ơn tấm chân tình của anh em HD Hà Nội và Hải Phòng đã dành cho poly trong chuyến du hí vừa qua. Chú Dăngnham và Pleasehelpme đã bỏ công cả ngày 1 kèm 1 còn các anh em khác đã bỏ công việc thết đãi poly nhiều chầu hoành tá tràng. Poly xúc động lắm lắm hứa sẽ phục vụ cộng đồng HD HN-HP nói riêng và HD VN nói chung tận tâm hơn nữa. Chắc phải canh vé rẻ bay ra tiếp quá hehehehe. Nhớ gái HN và HP Ds quá

HHN

Active Member

Phải nói thêm là poly vô cùng cảm ơn tấm chân tình của anh em HD Hà Nội và Hải Phòng đã dành cho poly trong chuyến du hí vừa qua. Chú Dăngnham và Pleasehelpme đã bỏ công cả ngày 1 kèm 1 còn các anh em khác đã bỏ công việc thết đãi poly nhiều chầu hoành tá tràng. Poly xúc động lắm lắm hứa sẽ phục vụ cộng đồng HD HN-HP nói riêng và HD VN nói chung tận tâm hơn nữa. Chắc phải canh vé rẻ bay ra tiếp quá hehehehe. Nhớ gái HN và HP Ds quá

Thích mỗi câu này của bác :))

.......................
.........................Nhớ gái HN và HP Ds quá

Bên trên