GIAO LƯU ĐẠI GIA ĐÌNH HD HẢI PHÒNG HÀNG NĂM

manhthang

Huyền Thoại
Mặc dù thượng tuần tháng 10 trời có thể lạnh cho việc camping bãi biển nhưng em vote cho 20-10 để tranh xa rằm Trung Thu.

vuchaulong

Active Member
Ðề: GIAO LƯU ĐẠI GIA ĐÌNH HD HẢI PHÒNG HÀNG NĂM

Chỉ cần lúc đi MÙ về cách ra 2 ngày là ổn.

Ali33

Member

Em thì thích đúng ngày nó mới ý nghĩa.

vohaidong

Active Member

đã tập hợp hết các ý kiến của các Bác. Up lên để chờ những góp ý khác. Chuc các Bác cuối tuần vui vẻ

tolydieu

Sorry vì không phận sự miễn bình luận. Nhưng thấy chương trình của các bác hấp dẫn quá đi chịu không được nên bắt đầu typing...
Nếu các bác gặt lúa non vào ngày 22, 23/9 trước mùa mưa bão thì khả năng sẽ có chương trình online giữa 2 đầu cầu Hải Phòng và Vũng Tàu thì vui biết mấy. (Dự kiến là off tối 22, 23/9 mừng tân gia HD Vũng Tàu cũng tại TP biển)

sgouki

đang ký 1 chân luôn, nhưng theo em vào sát ngày 20-10 cho nó có ý nghĩa

tnm

Well-Known Member

Em cứ đăng ký, kệ các bác chọn ngày nào tùy 8-X

Các Bác fix ngày đi cho em xin 1 chân nhé.

emvanlaem

nhìn cái tên của bác em tưởng là "VỢ HẢI ĐÔNG" té ra không phải. đăng kí tham gia kiểu gì hả bác?

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: Re: GIAO LƯU ĐẠI GIA ĐÌNH HD HẢI PHÒNG HÀNG NĂM

nhìn cái tên của bác em tưởng là "VỢ HẢI ĐÔNG" té ra không phải. đăng kí tham gia kiểu gì hả bác?

Bác cứ đăng ký tại đây, thông tin gồm tên tuổi, điện thoại, số người tham gia (ví dụ: 2 vợ chồng, 2 con bao nhiêu tuổi. Hoặc chưa lập gia đình thì đi cùng bạn gái cũng OK)

vohaidong

Active Member
Ðề: Re: GIAO LƯU ĐẠI GIA ĐÌNH HD HẢI PHÒNG HÀNG NĂM

Như Bác dragonlee đã cmt thì Bác cứ cập nhật thông tin vào thớt này. Em sẽ update tình hình cụ thể cho các Bác tiện theo dõi cũng như quyền lợi và nghĩa vụ của từng thành viên

vohaidong

Active Member

Các Bác cứ mải ăn nhậu chẳng để ý cái vụ nhậu dai dẳng này nhỉ. Up lên cho các Bác để ý

buihung

Administrator
Khuấy động lại một chút vì thấy tình hình hơi chìm mà ngày hẹn lại sắp tới rồi. Em đề xuất bác VHĐ nghiên cứu tổ chức chương trình theo quy mô, thời gian, địa điểm như năm ngoái nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

dragonlee

Well-Known Member

Sáng nay mới hỏi bác vuchaulong vụ này, may quá bác Hùng lên tiếng :D

tnm

Well-Known Member

Báo cáo các bác hn là mùng mười rồi đấy ;;)

vuchaulong

Active Member

Nếu không tổ chức được hoành tráng thì làm tự phát. Đến giờ chọn mấy đôi đi ăn nhậu và sinh hoạt.

bobby_lee

Member

Nếu không tổ chức được hoành tráng thì làm tự phát. Đến giờ chọn mấy đôi đi ăn nhậu và sinh hoạt.

Nếu thế thì em tham gia 50%, phần 2 em không tham gia được vì vợ sắp sinh em bé :((

Bên trên