Giới Thiệu Android BOX ITV2600 DVB T/S2 xem truyền hình vệ tinh 70 kênh miễn phí

itvplus

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Giới Thiệu Android BOX ITV2600 DVB T/S2 xem truyền hình vệ tinh 70 kênh miễn phí

bác dẫn link cho tớ xem con dvb t2 đi , bác nên biết là dvb t2 và dvb s2 khác nhau đó nha

p/s bác đừng tung quả mù tội to
Đợt hàng tới sẽ về bản DVB T2 bác ah. Bác cứ vào Mygica thì biết, chuyên sản xuất TV tuner dvbt/t2/s2 mà.
Nên dvb t2 thì có khó gì đâu, bên em làm việc rồi.
Quan trọng dvbt bây giờ vẫn nhu cầu cao, tích hợp sẵn với Android box để ng dùng xem dc 30 kênh vtc ổn định k phụ thuộc internet bác ah. Lắp đặt lại đơn giản.
Nếu bác thực sự lấy dvb t2 bác để em sdt để e liên lạc lai.

767kaka

Member
Các bác ủng hộ hàng tàu hơn ZTV của VN mình quá. Đầu ZTV mình đâu có thua đâu, củng có ab tích hợp KTS vệ tinh đó, sóng dvb t2 chưa phủ sóng hết các tỉnh mà. Ko nên mua vội. thà sắm ab tích hợp KTS vệ tinh lắp thêm cái chảo là ok. chỉ có ZTV là ok!

riotuananh

Ðề: Giới Thiệu Android BOX ITV2600 DVB T/S2 xem truyền hình vệ tinh 70 kênh miễn phí

Con này cấu hình thấp bằng nửa atv1200, k có play store mà. mất hết thú vui ab
Anh ơi . ATV và ZCLASS đều dual core ram 1g mà s lại yếu anh . Mà sau khi root có cài đc CH PLAY k nhi ? cũng phân vân ghê

---------- Post added 04-04-2014 at 11:42 ----------

Ai có Ztv c hay a j nhu cầu muốn đổi còn bảo hành và xài ngon thì bán lại e nhé . tks mn

NCL

Ðề: Re: Ðề: Giới Thiệu Android BOX ITV2600 DVB T/S2 xem truyền hình vệ tinh 70 kênh miễn phí

antena OUT có thể đấu ra bộ chia, hoăc sang nhiều tivi khác bác ah. Bên em có ship hàng toàn quốc. Bác Inbox bên em thông tin để ship nhé. tks bác đã ủng hộ.

Chia ra thêm tivi nữa xem kênh khác nhau được hay k bác?
Với bác cho e hỏi thêm là con này đã root chưa ạ? có CH Play k ạ? phân vân quá, mong bác giải đáp sớm để e chốt ạ. tks !

itvplus

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Giới Thiệu Android BOX ITV2600 DVB T/S2 xem truyền hình vệ tinh 70 kênh miễn phí

Chia ra thêm tivi nữa xem kênh khác nhau được hay k bác?
Với bác cho e hỏi thêm là con này đã root chưa ạ? có CH Play k ạ? phân vân quá, mong bác giải đáp sớm để e chốt ạ. tks !

Có CH Play chứ bác, tương thích với tất cả ứng dụng trên CH play nhé.
Anten Out có thể chia ra đc tivi nữa, xem đc kênh khác nhau bác ah

NCL

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Giới Thiệu Android BOX ITV2600 DVB T/S2 xem truyền hình vệ tinh 70 kênh miễn phí

Có CH Play chứ bác, tương thích với tất cả ứng dụng trên CH play nhé.
Anten Out có thể chia ra đc tivi nữa, xem đc kênh khác nhau bác ah

e đã inbox cho bác một số vấn đề nữa, bác báo lại e sớm nhé ! tks

laidayhonanh

Ðề: Giới Thiệu Android BOX ITV2600 DVB T/S2 xem truyền hình vệ tinh 70 kênh miễn phí

Bác ơi ở Thanh Hoá chưa có đại lý nào ah? Chỗ e chắc lắp con itv2600 bản dvb s2 là ngon chứ nhỉ.
Mà cũng kết con itv3200, giống Q10ii không biết giá thế nào ah?

lucton

Thời buổi nào mà còn DVB - T, Bán có ma mua

itvplus

Active Member
Re: Ðề: Giới Thiệu Android BOX ITV2600 DVB T/S2 xem truyền hình vệ tinh 70 kênh miễn phí

Thời buổi nào mà còn DVB - T, Bán có ma mua

Vậy bạn quan tâm loại nào? dVB T2 hay DVB S2?.
Bên mình loại nào cũng có mà.
Hơn nữa chức năng chính của itv2600 vẫn là HD và Android box. Tích hợp thêm bộ giải mã truyền hình giúp khách hàng xêm dc kênh truyền hình ổn định hơn mà.

itvplus

Active Member
Re: Ðề: Giới Thiệu Android BOX ITV2600 DVB T/S2 xem truyền hình vệ tinh 70 kênh miễn phí

Bác ơi ở Thanh Hoá chưa có đại lý nào ah? Chỗ e chắc lắp con itv2600 bản dvb s2 là ngon chứ nhỉ.
Mà cũng kết con itv3200, giống Q10ii không biết giá thế nào ah?

Thanh Hóa bên em không có đại lý bác ah.
ITV2600 DVB S2 có thể sử dụng toàn quốc bác nhé, tỉnh nào cũng dùng đc
ATV3200 Mygica giá 2.35t bác ah, chip dual core, câu hình ngang Q10II, có thể gắn ổ cứng sata 3.5" bên trong bác nhé.

sonng1010

2014 rồi mà vẫn sx dual core, chơi chủ yếu là trưc tuyến, ai mua(

huynhdd

Member
Ðề: Re: Ðề: Giới Thiệu Android BOX ITV2600 DVB T/S2 xem truyền hình vệ tinh 70 kênh miễn phí

Vậy bạn quan tâm loại nào? dVB T2 hay DVB S2?.
Bên mình loại nào cũng có mà.
Hơn nữa chức năng chính của itv2600 vẫn là HD và Android box. Tích hợp thêm bộ giải mã truyền hình giúp khách hàng xêm dc kênh truyền hình ổn định hơn mà.
Em thấy bác trên nói đúng đó bác, tầm 1,2 năm nữa sẽ dừng chuẩn DVB-T để chuyển sang T2, VTC cũng chuẩn bị ngừng cung cấp cấp dịch vụ truyền hình qua chẩn DVB-T rồi, cón DVB-S2 thì bắt làm sao hả bác, mua chảo không có đầu giải mã thì có ai bán không, với lại mua về cũng khó tự mình lắp đặt để bắt tín hiệu tốt nhất, em cũng chờ bác cho ra con DVB-T2 hehe

nothing

Member

Chuẩn DVB-T mà VTC đang phát đến ngày 1/6/2014 sẽ tắt hết để thay bằng T2, thông tin từ VTC và Bộ 4T.

Bác chủ bán hàng nên chuyển sang DVB-T2 hết đi, làm ăn có tâm thì ko nên cố đẩy hàng tồn để người mua gánh hộ.

Bác chủ cũng cho xin link sản phẩm T2 trên Mygica với, em tìm qua ko thấy.

huunghi09

Member

Chuẩn DVB-T mà VTC đang phát đến ngày 1/6/2014 sẽ tắt hết để thay bằng T2, thông tin từ VTC và Bộ 4T.

Bác chủ bán hàng nên chuyển sang DVB-T2 hết đi, làm ăn có tâm thì ko nên cố đẩy hàng tồn để người mua gánh hộ.

Bác chủ cũng cho xin link sản phẩm T2 trên Mygica với, em tìm qua ko thấy.
mình nghe nói hàng chưa về !? mình cùng nhau hóng thôi bác :)

itvplus

Active Member

mình nghe nói hàng chưa về !? mình cùng nhau hóng thôi bác :)

Mới có hàng ITV2600 DVB S2 nhé các bác.
Mời các bác qua hệ thống đại lý bên em xem hàng ah

itvplus

Active Member

Bác bị tụi Mygica lừa tình rồi. Con này tụi nó chào em lâu rồi. Khó bán lắm. ATV1200 hoặc ATV1800 bản đặc biệt ngon bổ rẻ hơn nhiều.
ATV1200, ATV1800 của bác có j đặc biệt mà kêu vậy bác?
:-& thấy ô nhiễm sao đó bác. mong bác đừng nói năng j ở topic em bác ah.

Gửi luôn bác ảnh ATV1800 song hành cùng ATV3200 tại ITVPLUS. ATV1800 phải tháng 6 mới có hàng, hiện tại firmware vẫn còn rất nhiều lỗi, bên em đang góp ý cho Mygica fix các lỗi để sớm hoàn thiện ATV1800

Chỉnh sửa lần cuối:

NCL

Ðề: Re: Giới Thiệu Android BOX ITV2600 DVB T/S2 xem truyền hình vệ tinh 70 kênh miễn phí

Mới làm 1 em 2600 DVB-S2, đang đợi nhận hàng =P~ !!

sao không thấy bác giới thiệu con iTV600 giá rẻ cấu hình so với con này sao bác

Bên trên