Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

Ðề: Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

mình toàn xem vietmedia và itvplus nên cũng k để ý.
mà các bác cho hỏi, để xem nhóm kênh K_ trong FPT One của HDplay thì làm thế nào ah?
Mình cũng dùng mạng FPT mà k xem đc nhỉ

Mình vừa thử thì thì k+ xem vẫn bt. Còn mấy kênh VTV 1,3,6 HD, the thao die hết rồi. Vừa mới khen dc câu ngon ở trên xuồng nhà xem die gần hết. Nhưng mà công nhận add on ITV cho chất lượng đột phá. Mấy kênh HD chất lượng toàn 1080. Mong add ITV khắc phục các kênh die trong Hdplay.

hothanhdam

Active Member
Re: Ðề: Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

Mình vừa thử thì thì k+ xem vẫn bt. Còn mấy kênh VTV 1,3,6 HD, the thao die hết rồi. Vừa mới khen dc câu ngon ở trên xuồng nhà xem die gần hết. Nhưng mà công nhận add on ITV cho chất lượng đột phá. Mấy kênh HD chất lượng toàn 1080. Mong add ITV khắc phục các kênh die trong Hdplay.
chờ ad fix lỗi. ngưng ko vọc nữa. chờ 1 bản ổn định rùi chơi luôn.

Ðề: Re: Ðề: Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

chờ ad fix lỗi. ngưng ko vọc nữa. chờ 1 bản ổn định rùi chơi luôn.

Nguyên văn ITV nhé "Thứ hai, KODI ITVPLUS đã tích hợp tới 20 Addon và repo nổi tiếng của Việt NAm hiện nay với độ ổn định cao.
ITVPLUS.NET không lựa chọn đại trà các Addon plugin mà chủ yếu chọn các bản REPO có độ ổn định cao. Nếu sử dụng các bản Plugin thì tỷ lệ các Plugin rất dễ bị chết sau 1 thời gian hoặc khi có bản Plugin mới update. Còn nếu sử dụng các bản Repo, chủ tác giả các Repo đó có thể update liên tục mà addon được cài trên KODI cũng được update theo, giúp người dùng không mất công phải gỡ ra, cài lại Plugin mới. Chính vì vậy, khi sử dụng bản KODI ITVPLUS này tỷ lệ các addon sống lâu hơn và ổn định hơn."
http://itvplus.net/UNG-DUNG/gioi-th...n-giai-tri-tong-hop-itvplus-repo-hap-dan.html

dokltd

Active Member
Ðề: Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

mấy hôm nay có một số kênh tv online không xem được, mục HDplay không có xem dc kênh nào cả, HCM tv online không có danh sách kênh...

pro wa

Active Member

hdplay toàn kênh sd ko hà

xmarx

coi trên HDPlay giật quá có ai bị tình trạng này ko?

Mình đang dùng bản kodi này của add.Rất tốt nhưng có 1 vấn đề mong mọi người giúp là trước mới cài vào kiểm tra chỉ vài trăm mb.Giờ kiểm tra trong phần dung lượng cài đặt thì thấy tận hơn 3gb.Thành bộ nhớ trong bị đầy, mình mới dùng box nên không biết làm ntn.Ai biết chỉ giúp mình với nhé.Thanks All

dokltd

Active Member

mục HDTV bấm vào VT3HD lại ra VTV3 thớt xem lại nhé.

danghongvu

Well-Known Member

Rạp 2 nhấn vào không coi được phim nào hết :(

Bên trên