Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

xy_codon

Active Member
Ðề: Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

Các bác ơi, em muốn xóa mấy cái addon mà vào trong chả mấy nút gỡ với disable toàn bị ẩn, có cách nào xóa mấy cái addon đó ko các bác :(

vphuc81

Ðề: Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

Bác cho em xin cái ITVPlus Repo với ạ.
Mail của em: [email protected]

Cám ơn bác nhiều .

Super Man

Active Member

Bác cho tôi xin cái ITVPlus Repo với ạ.
Mail của tôi: [email protected].

Cám ơn bác nhiều!

Bác cho mình xin cái ITVPlus Repo với ạ.
Mail của mình: [email protected].

Cám ơn bác nhiều!

chào bác, mình có thể xin riêng repo này được không? Repo thiết kế rất tiện xài nhưng bản kodi 15 chạy ko ổn định lắm. cảm ơn bác.

hdplay chất lượng kênh 1080 xem cực kỳ nét. Gần = DVB-t2 trực tiếp. Bình thường chất lượng để ở 720 xem vẫn thấy hơi giật. Nhưng 1080 xem thì không còn gì để chê nữa. Nhưng mấy kênh VTC có vẻ giật hinh ở phần dành riêng cho FPT mong ad cập nhật.

tatam

Well-Known Member

Addon này có bản xài cho Kodi for Windows không các bác?

tamthoi1

Active Member

Bác cho em xin add on ITVplus repo để em xài trên bản Kodi 14.2
Mail của em : [email protected]
Thanks !

win123vn

Active Member

em thấy bản 15 này khá lỗi, vào mấy addon toàn báo lỗi thôi, vào server của chính itvplus thì ok

em thấy bản 15 này khá lỗi, vào mấy addon toàn báo lỗi thôi, vào server của chính itvplus thì ok

add on này quý giá nhất là cái HDplay . Chất lượng TV mấy kênh HD toàn là 1080 có thể nói chất lượng ngang = DVB-t2.

trungletco

Ðề: Re: Ðề: Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

Vì Kodi 15 beta 2 chỉ là bản beta, chưa chính thức nên chắc chắn là sẽ còn nhiều lỗi, các coder bên Kodi đã xác nhận điều này. Đó là vấn đề của Kodi. Khi nó chính thức thì chắc chắn là đội ngũ BSB smart relax sẽ làm cho nó tương thích tốt hơn thôi.

Box của em vẫn báo lỗi. BSB cập nhật tự động hay ntn bác nhỉ?

aadung77

mình toàn xem vietmedia và itvplus nên cũng k để ý.
mà các bác cho hỏi, để xem nhóm kênh K_ trong FPT One của HDplay thì làm thế nào ah?
Mình cũng dùng mạng FPT mà k xem đc nhỉ

Bên trên