Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

khanhlem

Active Member
Ðề: Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

Nhân tiện, có bác nào test SCTV trong mục Truyền hình của addon ITVPlus ko?
em vào đó mà ko chạy được
toàn phải xem SCTV 15 trên DangTV thôi

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

Gỡ cái sbs ra thế nào các bác, nó có chạy được đâu, tìm sub cũng bao lỗi

dùng ES file manager vô xóa thư mục addon cần xóa trong kodi. ko xóa bằng unnistall được các bác nhé

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

Mọi thứ ổn trừ BSB. Cái này là do bác làm addon BSB chưa tương thích với Kodi 15, chứ ko phải do bác làm addon ITVPlus này
Giờ phải chờ bên BSB Addon hoàn thiện thì bác chủ sẽ làm lại bộ cài

Cho đến ngày hôm kia thì BSB đã cập nhật bản 2.0.8 tương thích với Kodi 15 rồi bác nhé.

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

Cho đến ngày hôm kia thì BSB đã cập nhật bản 2.0.8 tương thích với Kodi 15 rồi bác nhé.

xác nhận là BSB đã chạy trên Kodi 15, tuy nhiên cảm giác ko mượt bằng bản cũ... kỳ ta :D

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Giới Thiệu bản KODI ITVPLUS 15.0 và Addon Giải Trí Tổng Hợp ITVPLUS Repo Hấp Dẫn

xác nhận là BSB đã chạy trên Kodi 15, tuy nhiên cảm giác ko mượt bằng bản cũ... kỳ ta :D

Vì Kodi 15 beta 2 chỉ là bản beta, chưa chính thức nên chắc chắn là sẽ còn nhiều lỗi, các coder bên Kodi đã xác nhận điều này. Đó là vấn đề của Kodi. Khi nó chính thức thì chắc chắn là đội ngũ BSB smart relax sẽ làm cho nó tương thích tốt hơn thôi.

HuyNguyen22

cho hỏi làm sao chạy được BSB trên bản kodi itv, vào chạy bị lỗi mà ko uninstall được để cài ver 2.0 mới ra

Bác nào có addon hdviet cho em với, của em là anphunl 1.0.0 (hdviet 1.0.6) ngủm hết rồi. Thanks các bác

Quanghtvn

Mình đã dùng thử cái này. Sao dùng trên kodi này lại mượt hơn chạy trực tiếp phần mền nhỉ. Ví dụ như dangcaphd hay mấy cái khác nữa

taxtuan

Member

Sao mình xem Live TV lại hay văng ra ngoài vậy!!!!!!!!!!!!!!?????

tamthoi1

Active Member

Bác chủ ơi, có file itvplus repo làm add-on riêng không cho mình xin để mình cài lên Kodi 14.2, chờ bản 15 chính thức mới nâng cấp.
Nếu có bác gởi theo [email protected].
Thanks !

Sẵn tiện cho mình hỏi :
1/ Ứng dụng hoặc add-on xem phim nào cho phép xài Acc VIP Fshare thay cho VIP CODE của ứng dụng đó ?
2/ Add-on nào xem được thể thao nước ngoài, trực tiếp hoặc HD càng tốt. Mấy bữa nay mình tìm hoải hổng thấy (nhất là bóng đá với bida)

Sao vtv1hd có tieng ko co hình

mrbaoanh

Member

Xem được khoảng 30p - 1 tiếng là bị đơ bác ơi. Mình test trên q10 iv

daomanh_1979

cám ơn chủ thớt. nhờ bản này mà việc sử dụng thật tiện lợi.

pro wa

Active Member

thêm đài nước ngoài nào hay hay đi bác mấy đài kia cáp có rồi xem chán quá

ar3a

Member

Có bác napf biết Formula 1 phát trên kênh nào không? Em muốn xem cái này mà không biết xem ở đâu.

tinh_online

Cài xong nó toàn tự bật TV :(

Bên trên