[Giới Thiệu] Foobar2000 + Skin DarkOne (v4) & Tổng hợp những Skins đẹp nhất

dangtran

Member
Re: Ðề: [Giới Thiệu] Foobar2000 + Skin DarkOne (v4) & Tổng hợp những Skins đẹp nhất

thêm gì mà lên đến 77M thế?
các skin đều k tiện bằng default ui

Đã test, có vẻ pro đấy, nhưng cái list nhìn hơi rối mắt,
size gấp hơn 4 lần bản default.

xõa thì xõa hết chứ cop cái mả đó làm gì

Người ta bỏ công ra làm chia sẽ cho mọi người dùng , còn bác có mỗi việc nhóm danh sách phát cũng không biết cách còn đi đâu cũng thấy quăng ra những câu vô nghĩa , không đóng góp được gì thì cũng đừng nên phát biểu tào lao, bên XBMC thì bảo trò chơi con nít , bên IDM anh em carck ầm ầm thì mình bảo face , foobar thì bảo dùng default hơn sao không dùng đi , nếu hết như bác thì diễn đàn này lấy gì chia sẻ với xây dựng nữa chứ

bujcat

Member
Ðề: Re: Ðề: [Giới Thiệu] Foobar2000 + Skin DarkOne (v4) & Tổng hợp những Skins đẹp nhất

Người ta bỏ công ra làm chia sẽ cho mọi người dùng , còn bác có mỗi việc nhóm danh sách phát cũng không biết cách còn đi đâu cũng thấy quăng ra những câu vô nghĩa , không đóng góp được gì thì cũng đừng nên phát biểu tào lao, bên XBMC thì bảo trò chơi con nít , bên IDM anh em carck ầm ầm thì mình bảo face , foobar thì bảo dùng default hơn sao không dùng đi , nếu hết như bác thì diễn đàn này lấy gì chia sẻ với xây dựng nữa chứ

Vào đây khá lâu rồi nhưng thỉnh thoảng mới vào mà cũng chả comment j cả. Dạo này rỗi vào comment mấy cái cho đủ 20 comment thôi, nhưng k pải nói bừa đâu. IDM kể từ ver6.21 hay .22 gì đó k crak được, thử cái ở đây cũng k up được. Còn cái foo3 thì lâu nay cũng dùng dark1 nhưng giở chán quay sang default UI, lúc đầu thấy giao diện đơn điệu, cũng chán, mò mẫm một thời gian lại thấy default UI có cái hay (Đã test nhiều skin nhưng k dùng lâu được cái nào - trừ cái dark1).

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Ðề: [Giới Thiệu] Foobar2000 + Skin DarkOne (v4) & Tổng hợp những Skins đẹp nhất

Khuyên bác bujcat nhé: tùy theo sở thích cá nhân bác có thể tự vọc (tự tìm...) sao cho hợp với phong cách mà bác ưng ý.:) Có góp ý thì cũng nên dùng từ sao cho nó có tình có lý một chút, cụ thể nếu bác dùng chán chê xấu skin này skin kia thì có thể thay skin khác hoặc trở về mặc định hoặc crack IDM báo chán cái thông báo fake này nọ thì có thể mua bản quyền nếu như bác muốn, chứ không nên áp đặt quan điểm của bác vào người khác được, làm vậy cái sự "chán" của bác thành ra nó sẽ biến bác thành sự "chán" trong mắt của mọi người, lúc đó mình nghĩ dần dần mọi comment của bác cũng sẽ không còn ai để ý để mà giúp ngay khi bác cần đến nữa đâu, vài lời khuyên nếu bác biết nghĩ, thân.:)

bujcat

Member

Chán , thích , yêu , ghét cái gì là quyền cá nhân người ta, nói ra cũng là quyền của người ta, còn người khác ntn cũng là quyền người ta, chứ ai áp đặt ai, sao lại lắm chyện thế nhỉ.

vo7210

Well-Known Member

Vấn đề phát triển skins không còn là chuyện chỉ để thay đổi giao diện cách nhìn, mà còn thêm vào các tiện ích cần thiết mà default không bao giờ có được , bàn luận là chuyện vô cùng cần thiết nhưng lựa lời mà nói trong diễn đàn thì cần thiết hơn nhiều , kiến thức là mênh mông cho dù là bàn luận bất cứ chủ đề nào đi nữa.

bujcat

Member

Vấn đề phát triển skins không còn là chuyện chỉ để thay đổi giao diện cách nhìn, mà còn thêm vào các tiện ích cần thiết mà default không bao giờ có được , bàn luận là chuyện vô cùng cần thiết nhưng lựa lời mà nói trong diễn đàn thì cần thiết hơn nhiều , kiến thức là mênh mông cho dù là bàn luận bất cứ chủ đề nào đi nữa.

Mình mới tìm hiểu, chỉ biết thay đổi chút xíu cái default ui thôi, tìm nhiều nhưng cái của topic này vẫn là 1 trong vài cái mình còn lưu trong máy để vọc. Có vài điểm chưa ưng thì bảo chưa thích, có gì đâu mà phải phật ý, bắt bẻ câu từ như mấy chị em đanh đá thế !!!
Mình thích cái này nhiều hơn là k thích, nhưng chỉ comment cái chưa thích thôi ! Nếu bạn k chấp vặt thì mình sẽ hỏi thêm về cái này , nếu k thì tìm chỗ khác có sao đâu.

vo7210

Well-Known Member

Vâng ! không gì là hoàn hảo cả , hoan nghênh bác đã ghé thăm nhưng hình như cái cách cm của bác ở các thớt khác có vẻ cũng không ổn lắm thì phải

DarkOne update mới nhất

Chỉnh sửa lần cuối:

nguyenvan_2003

Re: Ðề: [Giới Thiệu] Foobar2000 + Skin DarkOne (v4) & Tổng hợp những Skins đẹp nhất

Cái gì bác hiểu biết rõ thì hãy cm, chưa tìm hiểu kỹ mà cứ báo và góp ý này nọ. Bác có quyền tìm chỗ khác mà chơi..

bujcat

Member
Ðề: Re: Ðề: [Giới Thiệu] Foobar2000 + Skin DarkOne (v4) & Tổng hợp những Skins đẹp nhất

Cái gì bác hiểu biết rõ thì hãy cm, chưa tìm hiểu kỹ mà cứ báo và góp ý này nọ. Bác có quyền tìm chỗ khác mà chơi..
Mấy người này có vẻ bá đạo nhỉ, làm chưa tốt thì cố làm tốt hơn để ng ta tâm phục khẩu phục. Không biết hát nhưng xem tv mà ca sĩ hát chưa đạt thì vẫn chê chứ sao, đây chưa biết nhiều nhưng cũng cảm thấy mấy người tỏ vẻ này nọ ở đây cũng chỉ là chưa giỏi lắm lại thích cao đạo thôi. Mình cũng nhận là lười gõ chữ nên comment ngắn và k ngọt tai, nhưng mà nói thật, mấy bạn chỉ thích khen thôi à???

vo7210

Well-Known Member

Không cần phải tranh luận vô bổ nữa các bác , mình muốn có một bản foobar madein hdvietnam được ra mắt , bác nào có cao kiến gì xin đóng góp ý kiến với ạ

DarkOne update mới nhất

hamvui55

Active Member

cám ơn bạn vì một bản Foobar2000 hdvietnam rất công phu và đẹp . mình chỉ ước chuyển cover hình cái dĩa thành hiệu ứng quay theo tiến độ của nhạc là quá tuyệt

beovila

Active Member

pác vo72 ơi, sao click vào cái album thì nó k hiện ra, khi click 2 cái thì nó mới hiện, mà nó hiện thì nó play lun bài đâu tiên trong album, trong bản dark cũ thì click vào nó hiện rồi chọn thôi

vo7210

Well-Known Member

pác vo72 ơi, sao click vào cái album thì nó k hiện ra, khi click 2 cái thì nó mới hiện, mà nó hiện thì nó play lun bài đâu tiên trong album, trong bản dark cũ thì click vào nó hiện rồi chọn thôi

Bạn nhấp Pre>nhấp Media Library>nhấp Album list panel chọn như trong hình nhé :

DarkOne update mới nhất

beovila

Active Member

thanks pác, ngon rồi, còn cai vụ phân IMG, mình muốn thêm vào đc ko pác, hay nó là mặc định nó tự thay hình ảnh

vo7210

Well-Known Member

thanks pác, ngon rồi, còn cai vụ phân IMG, mình muốn thêm vào đc ko pác, hay nó là mặc định nó tự thay hình ảnh

Hình ảnh lấy từ Last.fm , nếu bạn muốn thêm hình chuột phải lên panel chọn Image source chọn Custom folder, hình thì bác để sẳn trong folder nhạc là ok bao nhiêu hình cũng được

beovila

Active Member

cảm ơn pác lần nữa

Có bác nào bị lổi này giống em không ah, nhờ các cao thủ vào trợ giúp ah
photo.php

boytungsl

cam on ad nhieu nhieu nha

Bên trên