Giới thiệu ứng dụng android ITV Phim xem phim HD online chất lượng cao, hỗ trợ DTS Dolby

dokltd

Active Member
Ðề: Giới thiệu ứng dụng android ITV Phim xem phim HD online chất lượng cao, hỗ trợ DTS Dolby

bác chủ có itv luauncher không cho em dùng thử với ah.:)]
[email protected]

capthanh

Ðề: Giới thiệu ứng dụng android ITV Phim xem phim HD online chất lượng cao, hỗ trợ DTS Dolby

Cho xin 1 cái code để trải nghiệm bác nhé . Thanks: [email protected]

children09

Well-Known Member

Bạn tải bản mới này về đi, và tự nhập tài khoản FSHARE của bạn : (bản cũ kia bị lỗi là đúng rồi) : http://www.fshare.vn/file/C49QNQJ5SD6G

Hôm qua, mình thử cài đặt bản mới nhất
Xem phim xong, điều khiển chuột là treo máy (bản trước cũng bị như vậy)
Mong nhóm khắc phục sớm chứ kiểu này tắt nóng, hỏng thiết bị quá.

minhthanhbui

Active Member

Hôm qua, mình thử cài đặt bản mới nhất
Xem phim xong, điều khiển chuột là treo máy (bản trước cũng bị như vậy)
Mong nhóm khắc phục sớm chứ kiểu này tắt nóng, hỏng thiết bị quá.

Lỗi này chỉ mình bạn gặp ! ko có ai bị giống bạn cả. Bị treo máy chắc do cái MX Player của bạn nữa. Nên cài lại MX Player bản khác. Hoặc bạn Up lại ROM khác ! Thanks

dokltd

Active Member

mình đã muốn reset lại minix x8 của mình vậy sau khi cài lại itv phim thì điền code cũ dc không bác chủ top ?

tranminh474

Active Member
Dạo này toàn báo server bị lỗi (đã cài đặt bản mới nhất luôn rồi). Mong ad xem lại nhé. Thanks.

dokltd

Active Member

dạo này vào không thấy có lựa chon Fshare hay 4share nữa? mà chuyển thành server 1,2... là sao nhỉ? list phim thì it, nản.

767kaka

Member
Re: Ðề: Giới thiệu ứng dụng android ITV Phim xem phim HD online chất lượng cao, hỗ trợ DTS Dolby

mình đã muốn reset lại minix x8 của mình vậy sau khi cài lại itv phim thì điền code cũ dc không bác chủ top ?[/
Ko nên bác ơi. Mình đã làm nhập code củ vào ko nhận bác.

dokltd

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Giới thiệu ứng dụng android ITV Phim xem phim HD online chất lượng cao, hỗ trợ DTS Dolby

mình đã muốn reset lại minix x8 của mình vậy sau khi cài lại itv phim thì điền code cũ dc không bác chủ top ?[/
Ko nên bác ơi. Mình đã làm nhập code củ vào ko nhận bác.

em đã thử và đã thành công :)

jonidontcry

Active Member

Em vừa mua xong Q5IV của iTVplus thì đã được cài đặt app này & 6 tháng xem phim chưa bác?

dokltd

Active Member

lâu lắm rồi không thấy up phim mới, nguồn phim từ Fshare thì đang hiếm dần, hôm qua xem mấy phim ghi DTS 5.1 mà chỉ thấy 2.0, nản!!!!!!!

meocon

Well-Known Member

lâu lắm rồi không thấy up phim mới, nguồn phim từ Fshare thì đang hiếm dần, hôm qua xem mấy phim ghi DTS 5.1 mà chỉ thấy 2.0, nản!!!!!!!

Lừa tình ghê vậy ?

Bên trên