giúp em với

em vừa dowload 1 bộ phim HD và dungf chương trình Media player Claasi để xem. hình ảnh xem rất đẹp nhưng mỗi cái là ko thấy có tiếng. bác nào biết thì chỉ dum e với. thanks
^:)^

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Ðề: giúp em với

Muốn có tiếng thì phải có loa, loa phải hoạt động bình thường, kết nối đúng, filter cho âm thanh phải đủ, setting phải đúng, volume phải ở mức nghe được.... nói chung là nhiều thứ. Bạn muốn khắc phục thì post các phương tiện sử dụng, kết nối và setting hiện tại, càng chi tiết càng tốt, chứ viết thế kia thì anh em chịu ko giúp được.

cho em hỏi có bác nào ở hà nội rành về HD thì cho e địa chỉ và số điện thoại hôm nào e qua các bác hương dẫn cho cụ thể e mới biết. em bây giờ mới bắt đầu tim hiểu HD thôi.

hdfan

Well-Known Member

cho em hỏi có bác nào ở hà nội rành về HD thì cho e địa chỉ và số điện thoại hôm nào e qua các bác hương dẫn cho cụ thể e mới biết. em bây giờ mới bắt đầu tim hiểu HD thôi.

Bác liên lạc với bác thangtb đi bác í giúp cho.

generousvn

Cái này không khó khăn lắm, bạn phải nói rõ cấu hình và các thiết bị của mình, chứ biết nguyên nhân gì mà giúp hả trời

vâng. em cũng chi mới bắt đầu tập chơi HD thôi. em di copy phim HD ve rồi dung Media player clasi để chạy luôn, chỉ có hình ma ko co tiếng.Em chưa tinh chỉnh j trong media cả.
em dung laptop Toshiba A300 1JF.

Bên trên