Góc thư giãn bình dân của ducluan74

Ðề: Góc thư giãn bình dân của ducluan74

Bộ dàn bác đẹp quá, nhưng bác nên cho mấy em Srr xuống ngang tầm tai hiệu ứng sẽ hay hơn:)

minhtuantkh

Hệ thống đẹp quá, toàn thiết bị khủng. Duy có con center nằm đó có vẻ không ổn, nếu là em sẽ nghĩ cách làm cái kệ khác rồi treo TV lên tường, cho center lên trên chính giữa sẽ cân đối hơn.
Chúc mừng bác chủ!
P/s: bác Nghĩa càng ngày càng khiêm tốn. Cao thủ! Cao thủ! :D

thytruong

Member

Dữ quá toàn hàng chất ,,từ nhà cho tới đồ chơi chẹp chẹp ....chỉ mơ có một góc của bác thôi.:D:D

the sung

Member

bác có niềm đam mê âm nhạc lớn quá...

bunchin

Member

Dàn của bác chủ ngon quá, em chỉ góp ý nhỏ là bác nên để loa sub ra chỗ khác không nên để trước loa front như thế vì không đẹp và nhìn rối mắt. chúc bác thỏa mãn với niềm đam mê.

m1984

Member

Dàn bác chuần quá, chúc mừng :)

chúc mừng bác chủ , dàn khủng cộng nhà thì qúa đẹp em thích phòng khách của bác và cả trần nhà nữa , phải nói là qúa đẹp luôn , em may mắn bộ dàn cùi bắp của em cũng cùng công thức Klipsch + Marantz + Denon như của bác :)

thangvc

Member

E thấy bộ dàn chả có bình dân tị nào, bộ dàn rất khá và phòng rất đẹp nữa. Chúc mừng bác chủ.

Bin-K

Well-Known Member
Em ước mơ có được phòng nghe rộng rãi như bác chủ, chúc mừng bác.

ducluan74

Member
Ðề: Re: Góc thư giãn bình dân của ducluan74

WOW, nhà đẹp quá đi. Ước gì em có được dàn HD "bình dân" như bác. Chúc mừng bác nha.

Đẹp quá bác ạ. Em kết cái hũ rượu rắn của bác quá :D

Dữ quá toàn hàng chất ,,từ nhà cho tới đồ chơi chẹp chẹp ....chỉ mơ có một góc của bác thôi.:D:D

bác có niềm đam mê âm nhạc lớn quá...

Em ước mơ có được phòng nghe rộng rãi như bác chủ, chúc mừng bác.

Thanks các bác đã ghé qua và có lời khen!

[Pic cuối] bình rượu rắn của bác là hổ chúa hả bác ?

Dạ là hổ mang bành bác ạ! Em ngâm từ năm 2006 hồi còn đi làm mấy công trình thủy điện trên Buôn Ma Thuột.

ducluan74

Member

Bộ dàn bác đẹp quá, nhưng bác nên cho mấy em Srr xuống ngang tầm tai hiệu ứng sẽ hay hơn:)

Cảm ơn bác đã góp ý!
Tại em tham khảo nhiều bộ dàn của các bác trên diễn đàn mình và thấy nhiều hướng dẫn nói chiều cao chuẩn của loa sur cao hơn tai 60-90cm nên em treo theo như thế ạ! Để lúc nào rảnh em treo thử theo như ý bác xem thế nào!?

ducluan74

Member

Hệ thống đẹp quá, toàn thiết bị khủng. Duy có con center nằm đó có vẻ không ổn, nếu là em sẽ nghĩ cách làm cái kệ khác rồi treo TV lên tường, cho center lên trên chính giữa sẽ cân đối hơn.
Chúc mừng bác chủ!
P/s: bác Nghĩa càng ngày càng khiêm tốn. Cao thủ! Cao thủ! :D

Thanks bác đã góp ý! Em cũng có nghĩ đến việc đưa con center lên chính giữa kệ và treo con tivi lên tường rồi nhưng một phần vì bận chưa làm được, một phần vì con center cùi qúa X_X nên để tạm ở đó cũng được, khi nào kiếm con center đàng hoàng tí rồi đưa lên luôn!:D

Dàn của bác chủ ngon quá, em chỉ góp ý nhỏ là bác nên để loa sub ra chỗ khác không nên để trước loa front như thế vì không đẹp và nhìn rối mắt. chúc bác thỏa mãn với niềm đam mê.

Dạ hiện tại em để nó bên cạnh loa front Jamo bên trái rồi bác ạ! Lúc em chụp hình là đang xê dịch em nó tìm vị trí thích hợp, một phần để ở đó chụp hình để các bác nhìn thấy mặt mũi em nó thôi ạ! Thanks bác đã góp ý!

chúc mừng bác chủ , dàn khủng cộng nhà thì qúa đẹp em thích phòng khách của bác và cả trần nhà nữa , phải nói là qúa đẹp luôn , em may mắn bộ dàn cùi bắp của em cũng cùng công thức Klipsch + Marantz + Denon như của bác :)

Thanks bác! Dàn của bác là dàn đầu tiên em tham khảo trên diễn đàn này đấy ạ! (đứng vị trí N.o 1 của "những dàn HD mẫu năm 2011"). Chắc cũng có ảnh hưởng ít nhiều nên em mới đi theo chân bác đấy ạ!

Chúc các bác luôn hạnh phúc trên con đường hát dê của mình!:-bd

cuda123

nhà bác hoành tráng thế ! chả có chỗ nào để a em diễn đàn ném đá được,chán bác ghê

tuan_ipad2

Well-Known Member

bộ dàn quá chuẩn rồi, tách riêng xem phim và hát hò đúng chuẩn hd, còn nhà bác em không dám bình luận bởi vì nhà bác đẹp quá

Còn con rắn hổ chúa sao bác không ngâm luôn đi bác!!:D:D.

tuan_ipad2

Well-Known Member

Phòng xem bác chủ còn thiếu mỗi cái máy chiếu nữa là hoàn thiện, chắc bác chủ sẽ sớm nâng cấp máy chiếu thôi

Bên trên