Góp ý cho MegaShareTool

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Góp ý cho MegaShareTool

tại sao hôm nay không đăng nhập được vậy. nó báo là bảng mega stool mình không đúng

mình cũng bị y chang như bạn không biết có cao thủ nào chỉ giáo không? tại hạ đang cần kéo phim, xin chỉ giáo, xin chỉ giáo.

Mega Tools bị cảm nắng rồi bác à . Tạm thời đăng nhập vô trang Megashare.vn > pass Link > kéo bằng IDM đi .

beck007

Member

Hình như tool bị bệnh rồi login mà cứ báo lỗi phiên bản

Hôm nay đăng nhập vô download không được lun cả tools lẫn down bằng IDM luôn .

Bỏ tiền ra Mua ACC mài sài chán vãi lìn

cnfan

Well-Known Member

không biết kêu ai nữa, bực mình quá đi các bác ơi... khi nào mới sửa được đây trời

nhoctom

MS đang làm quái ji vậy nhỉ :-? 2 topic bàn luận và topic dành cho VIP đều biến mất?

Ko down được gì từ megashare nữa rồi. Ko biết có ai bị vậy không. Click vào Tải về toàn 404 Not found với bất kỳ link nào phim nào :(

ninhkhang

Member

MS đang làm quái ji vậy nhỉ :-? 2 topic bàn luận và topic dành cho VIP đều biến mất?

Bác tôm k thấy 2 topic ý bị khóa rồi à, đơn giản là MS đơ quá nên dân tình la ó, mấy bác uất ức tung lời hằn học bị ban nick liền:)).Admin đành lock topic lại cho không khí bớt căng thẳng thôi. Em thì em vẫn down dc, vì em mua acc rồi mà, nói chung các bác cứ chăm chỉ mua acc đi rồi mọi chyện nó sẽ sáng sủa hơn :))
P/s: nói thế chứ Ms đang đơ, tối nay nghỉ thôi, mai kéo tiếp:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên