Góp ý cho MegaShareTool

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

TCK

Sau khi dịch vụ MegaShare.vn ra mắt được 4 tháng, nhóm MegaShare tiếp tục ra mắt MegaStool để phục vụ người dùng upload và download nhanh hơn. Ngoài ra MegaStool còn tích hợp thêm công cụ tìm kiếm, quản lý tài khoản. Đặc biệt, tất cả khách hàng của MegaShare.vn đều được sử dụng miễn phí MegaStool.
Để download MegaStool, mời bạn vào link: http://megashare.vn/megastool.php
Để lấy và thay đổi mật mã đăng nhập MegaStool, mời bạn vào: http://megashare.vn/userinfo.php
Chúc các bạn vui vẻ.
Thân.

Luxife

Member
Ðề: Ra mắt MegaStool.

Cho mình hỏi, ở thẻ Tải về, mình không phải chờ 10s nữa à? Và tốc độ khi download của nó thì có nhanh khi ta sử dụng IDM không?

TCK

Cho mình hỏi, ở thẻ Tải về, mình không phải chờ 10s nữa à? Và tốc độ khi download của nó thì có nhanh khi ta sử dụng IDM không?

Hiện tại bạn không phải chờ 10 giây, còn tốc độ thì mời bạn sử dụng thử cho khách quan.

nhoctom

Vừa test Upload. Tốc độ up tốt, resume ngon lành, hơn Safe upload ở cái là hiển thị tốc độ + thời gian còn lại.

congadilonton1

thanks .test thấy tốc đọ down ko ổn định.lúc cao lúc thấp,lúc về 0 :(
Mình cũng test với idm thì speed khá ổn định và ko hơn so với tool là mấy

minhle

Member

Mới download về test thử, sau khi đăng nhập xong, vào tab Quản Lý, nhấn nút "Làm mới" thì xảy ra bug này:"Can't refresh directory structure. String was nt recognized as a valid DateTime".

Chỉnh sửa lần cuối:

conmango

Active Member

hic!e chỉ sợ nó ko Fix dc lỗi UPLOAD 0KB/s!mặc dù mạng nhà e Mega chính hiệu!:(File thì là PHIm 2GB

Mới sử dụng xong, phải nói là tuyệt. Chức năng quản lý file quá tiện lợi.

Dragon89

Thiếu phần leech file cho acc VIP ! mong rằng bản update sẽ có

kingempty

Member

Tốc độ download không ổn định cho lắm, có lúc nhảy về 0B/s, còn upload thì ok, luôn max speed. Hi vọng sớm có acc VIP :D

Pla7inum

Tốc độ download có lúc nhảy về 0 b/sec nhưng mà tiến độ thì vẫn tăng đều đều :d :d

nhoctom

Kết cái up lần lượt. Hehe. Download thì có idm rồi :-j

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên