Góp ý cho MegaShareTool

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

danvt

Well-Known Member
Ðề: Ra mắt MegaStool.

mình vào phần quản lý thì được, mà up toàn 0B/s

ntdx

Member

lâu mới quay lại box này có nhiều cái mới mẻ ha, cái tool sao ko sort đc theo các tab khác nhau để dễ dàng kiếm phim nhỉ

mdk

Active Member

Các này download chậm chạp hơn IDM và ko ổn định (mình cũng đang xài megavnn luôn). Down 14 part (mỗi part 200MB) nhưng mất cả 8h và bị hư 4 part vì lỗi báo complete khi mới down part đó được khoản 15-24%. Thôi dành quay lại down bằng IDM vậy.

quvinh

Active Member

Tool này toàn bị vậy, tớ down 30 file thì chỉ được vài file 100%. Đề nghị update tool để lấy direct link cho các acc có đăng nhập

Nhờ vào trang này mới biết được cách đăng nhập... lần trước cứ lấy account do VNPT cung cấp nhập mãi chả được...

Mình có góp ý nhỏ với bác TCK.
MegaShare thì nghe rất hay, mà MegaStool mình thấy kỳ kỳ sao đó.
Mega + Stool. (Từ Stool nghe không nhã lắm)
Mình đề xuất change case lại là MegaSTool hay MegaTool, vậy chuẩn hơn.
Nếu coi đây là 1 định danh thương hiệu thì các bác xem xét lại, còn không thì mình sorry. :)

ujino

Ðề: Ra mắt MegaShareTool.

dùng cái này để upload với download thì cùi bắp lắm. có mỗi cái tìm kiếm là còn chấp nhận được thui

ujino

Mình có góp ý nhỏ với bác TCK.
MegaShare thì nghe rất hay, mà MegaStool mình thấy kỳ kỳ sao đó.
Mega + Stool. (Từ Stool nghe không nhã lắm)
Mình đề xuất change case lại là MegaSTool hay MegaTool, vậy chuẩn hơn.
Nếu coi đây là 1 định danh thương hiệu thì các bác xem xét lại, còn không thì mình sorry. :)

uhm` đồng ý với bác ở chỗ Stool. nhưng nếu là Megatool thì các bro khác lại tưởng là của MegaUpload. em góp ý là để Megasharetool thì hay hơn ( tuy hơi dài một tí )

tốc độ down thì nhanh mà tốc độ die cáng nhanh hơn khổ thật

berserker

Cái tool thiếu đi tính năng cho reset lại link khi down lỗi. Mỗi lần down lỗi ( thường xuyên luôn so với các chương trình khác ) phải copy rồi add url lại chán quá!!!!

Viic

nói chung là ko ổn định, dễ die, mà lấy nó nhặt link vứt sang IDM thì cũng ko hiệu quả = nhặt trực tiếp từ IDM trên web MS .

beyon

Member

Đăng nhập đúng UID va Pass 100% mà cứ báo lỗi "Không thể kết nối tới Megashare. Xin kiểm tra lại kết nối của bạn và thử lại sau." mọi người có ai bị tình trạng giống như vậy không.

dragonct

Đăng nhập đúng UID va Pass 100% mà cứ báo lỗi "Không thể kết nối tới Megashare. Xin kiểm tra lại kết nối của bạn và thử lại sau." mọi người có ai bị tình trạng giống như vậy không.

Phải vào megashare đăng nhập/vào profile/ xem lại UID và pass riêng cho megatool :-"

smilekun

Nhìn chung là vớ vẩn, chả dùng được gì cả, đúng là hàng Việt Nam chất lượng to, tớ vẫn trung thành với JDownloader, nhanh, gọn, tiện, host nào cũng chiến chỉ bằng 1 thao tác Ctrl + c thế là nó tự bắt link.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên