Góp ý cho MegaShareTool

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tienduong_nk

Ðề: Ra mắt MegaShareTool.

Nhìn chung là vớ vẩn, chả dùng được gì cả, đúng là hàng Việt Nam chất lượng to, tớ vẫn trung thành với JDownloader, nhanh, gọn, tiện, host nào cũng chiến chỉ bằng 1 thao tác Ctrl + c thế là nó tự bắt link.

Bạn nói vậy thì thật uổng công cho những người cố gắng là phần mềm. Bạn thấy nước Mĩ tốt thì sao bạn không xin đổi quốc tịch Mĩ và "tự hào làm người Mĩ" đi. Cái sự khác nhau ở đây là mình trân trọng cái mình tự tạo ra, phục vụ cho lợi ích của xã hội nhỏ bé xung quanh mình. Các bạn ấy đã có công làm, dù sản phẩm ra sao cũng cần mọi người động viên, góp ý, chứ cứ bàn lùi như bạn thì vạn kiếp cũng không có ai làm cho bạn xơi đâu.

Mình cũng đã thử Mega Tool, chạy chưa ổn định (bản thân mình thì chưa lần nào download được ;) ) nhưng đó cũng là trải nghiệm ban đầu của một sản phẩm phần mềm, chưa thấy điểm nào đáng trách cả.

Bạn dùng phần mềm tốt hơn thì ok thui, nhưng đừng đáng giá aggressive quá, mọi người thấy không thích thì khổ cho bạn thôi.~:>

Chúc Team sớm ra sản phẩm hoàn thiện bước đầu.

final9999

Sao mình sài add link vô mà nó cứ báo couldn't connec to server là sao hả mí bác hic

chitanvo

tool này nó đang bị lỗi chắc đang fix down có được đâu.Down IDM còn nhanh hơn

mrsatan

Đúng là không get link được, Megashare team cố gắng khắc phục sớm cho anh em nhé.

dangnham

phiên bản mới 2.0 chán quá, máy mình chạy win 64 thì chịu.

nvtue1987

Member

phiên bản mới 2.0 chán quá, máy mình chạy win 64 thì chịu.

Theo mình được biết thì bản cho Windows 64bit đang được build bạn chịu khó chờ ít ngày nữa.

Với những bạn ko download được = tool thử upgrade lên phiên bản mới 2.0 xem thế nào nha.

EricYuong

Member

Phiên bản mới chạy tốt đấy nhưng không hiểu sao thỉnh thoảng lại máy em lại hiện thông báo lỗi j j đấy liên quan đến netframe work :-??

Xu_iu

Mình mới cài vào dùng thử , cá nhân mình thấy tốc độ down nhanh hơn IDM (down từ 2 link trở lên) , chỗ khác mình không biết nhưng máy mình thì thế ^^
Các sếp có thể làm thêm chức năng tự tắt máy khi down xong như IDM được ko vì mình thường để máy down rồi đi ăn chơi ngủ nghỉ nên không theo dõi được để tắt máy , cám ơn :D

nhoctom

Đăng nhập vào chẳng thấy file nào. Empty :|

hoangtubongma

Active Member

phần mềm này cũng hay đó nhưng download bằng idm vẫn hay hơn. Được cái tốc độ upload, leech thì khủng:)):)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên