Hà Nội - Cần tư vấn Smart Tivi Samsung Qled 55 Inch 55Q7F

deadline

Member
tìm chỗ nào gần nhà mua đó bác ơi, đừng mua xa quá, tivi to và giá trị lớn nữa

TungUHD

Member
Qled giá trị bán lại cao hơn LED nên sau này có nâng cấp cũng đỡ lỗ

LêQuân ArT

Well-Known Member
Xin lỗi các bác ăn phải bả Samsung hơi bị nhiều.K cần cãi cọ nhiều đâu.Qled doanh số vẫn cứ lẹt đẹt còn có dìm Oled đến đâu thì doanh số của nó vẫn làm Qled thèm khát.K tin làm cuộc khảo sát chọn lựa giữa Oled C7T và Qled Q7F xem anh em trên này chọn gì nhé.Đội ngũ seeder samsung chắc chắn k đông như thường dân đâu

Chỉnh sửa lần cuối:

Sirchien90

Active Member
Xin lỗi các bác ăn phải bả Samsung hơi bị nhiều.K cần cãi cọ nhiều đâu.Qled doanh số vẫn cứ lẹt đẹt còn có dìm Oled đến đâu thì doanh số của nó vẫn làm Qled thèm khát.K tin làm cuộc khảo sát chọn lựa giữa Oled C7T và Qled Q7F xem anh em trên này chọn gì nhé.Đội ngĩ seeder samsung chắc chắn k đông như thường dân đâu
Toàn seeder nửa mùa của Samsung bác ạ, đọc cái biết ngay. Hy vọng chủ thớt có lựa chọn sáng suốt!

PSVITA

Member
em cuồng Samsung quá, mấy bác thông cảm ạ.Lý do cuồng là ví họ phục vụ tốt, chu đáo, ra sản phẩm đúng gu mình

hd6850

Member
anh em HDVN cũng nhiều người dùng Samsung lắm, có bác cuồng LG đến nổi hư đến cái tivi thứ 6 vẫn còn dùng mà

deadline

Member
anh em chê QLED đã từng một lần mục sở thị chất lượng dòng cao cấp nhất Q9 chưa ?

buivien

Member
cũng nhờ công nghệ chấm lượng tử mới mà góc nhìn tivi cải thiện hơn đáng kể, không hiểu sao mấy con LED Sony góc nhìn lại kém hơn

COD

Member
em Samfan nên có ai nói sai sự thật thì vào tranh luận ngay :cool:

Yamaha S501

Member
Xin lỗi các bác ăn phải bả Samsung hơi bị nhiều.K cần cãi cọ nhiều đâu.Qled doanh số vẫn cứ lẹt đẹt còn có dìm Oled đến đâu thì doanh số của nó vẫn làm Qled thèm khát.K tin làm cuộc khảo sát chọn lựa giữa Oled C7T và Qled Q7F xem anh em trên này chọn gì nhé.Đội ngũ seeder samsung chắc chắn k đông như thường dân đâu
nhưng người ta mê QLED thì họ vẫn mê, giống như đt chỉ dùng iPhone, TV chỉ sài SS vậy.

Bên trên