Hà Nội - Cần tư vấn Smart Tivi Samsung Qled 55 Inch 55Q7F

COD

Member
khoản hậu mãi thì những cty hàn quốc như SS làm rất tốt nhé

honolulu13

Well-Known Member
ông hàng xóm hồi nhỏ hay qua nhà ổng xem ké, thích Sony, giờ ổng chuyển qua Samsung vì Sony bây giờ mua con nào lỗi con đó :(
Bác hãy đưa hoá đơn tivi samsung để người khác tin, hãy đưa hoá đơn hay phiếu bảo hành sửa chữa của tivi sony để mọi người càng tin. Sao các bác toàn nói samsung QLED 2017 ngon mà chả bác nào đưa hoá đơn mua hàng ra làm cho người ta nghi ngờ. Em là tự trọng cao lắm, bị nói gì là có dẫn chứng luôn cho mọi người khỏi nói.

honolulu13

Well-Known Member
Ngta có mua đéo đâu mà bớt.Thôi toàn bộ anh em stop mặc kệ chúng nó
Em mà nghe bác nói vậy tự trọng cao lắm. Post ngay hoá đón mua tivi samsung qled 2017 cho mọi người xem. Chứ chém hoài mất uy tín quá. Mà em nếu là leader của samsung là em có chính sách in một loạt phiếu mua hàng và hoá đơn bảo hành chính hãng của samsung cho anh em seeder trên này có bằng chứng chứ ai lại để anh em nó toàn nói xuông, mất trọng lượng quá đi.

LêQuân ArT

Well-Known Member
Em mà nghe bác nói vậy tự trọng cao lắm. Post ngay hoá đón mua tivi samsung qled 2017 cho mọi người xem. Chứ chém hoài mất uy tín quá. Mà em nếu là leader của samsung là em có chính sách in một loạt phiếu mua hàng và hoá đơn bảo hành chính hãng của samsung cho anh em seeder trên này có bằng chứng chứ ai lại để anh em nó toàn nói xuông, mất trọng lượng quá đi.
Vâng.Nhưng theo em tất cả nên Stop để chúng nó tung hứng 1m sẽ thành lố.Hoặc chúng nó sẽ câm vì k ai thèm phản pháo.Vì miếng cơm mà bị nghe chửi,buộc sống giả tạo,nhục lắm chứ

Minhsur

Banned
Điều đang buồn trong cái trang này không phải là những kẻ bợ đỡ SS vì miếng cơm manh áo, mà buồn nhất là BQT đã thả nổi cho bọn chúng thích làm gì thì làm.
Một trang có tuổi đời trên 10 năm vẫn không thoát khỏi cảnh sống nhờ sống gửi.

nexus9x

Well-Known Member
Điều đang buồn trong cái trang này không phải là những kẻ bợ đỡ SS vì miếng cơm manh áo, mà buồn nhất là BQT đã thả nổi cho bọn chúng thích làm gì thì làm.
Bây giờ hầu hết các forum từ lớn đến bé đều không còn hoạt động mạnh như trc rồi, như HD mình cũng vậy, tương tác giảm dần theo từng ngày. Người người nhà nhà đi theo Facebook

LêQuân ArT

Well-Known Member
Ai vào đây tham khảo thì tính tin cậy k còn nữa

kimkedo

Active Member
Con Q7 có sọc giống Q6 ko thánh ? Mà sao ở đây fan ss nó nhiều và hung hãn thế nhỉ

mitxixipi

Member
Em định đầu tư 1 em 55 hoặc 60 inch để phòng khách tầm 15-20tr đổ lại ạ
Em quan tâm Sony và LG thôi ạ.
Các bác tư vấn cho e nhé

Bên trên