Hà Nội - Cần tư vấn Smart Tivi Samsung Qled 55 Inch 55Q7F

khanhlyfan

Member
mua một em về luôn khỏi phải lăn tăn đắn đo chi nữa .SS năm nay có model Q6 giá chỉ 29tr, trừ km nữa thì 2tr7 là bt

solomonIII

Member
TV đâu phải đt đâu mà thấy xài được bác nhỉ @@ nhưng thấy mua thì em có thấy, khu chung cư cao cấp chỗ em lâu lâu có shipper đến rinh SS QLED xuống xe
vì nó cao cấp và chỉ đặt trong nhà thì làm sao thấy đây =)) .Đt Samsung xài quá nhiều còn Bphone thì vứt bác nhé, toàn bọn ảo tưởng giá, chất lượng thua cả đồ tàu thì sao so sánh với SS được

Chỉnh sửa lần cuối:

TungUHD

Member
vẫn chưa thấy SS Q6 bán ra, đang đợi mấy cửa hạng mang về

Chỉnh sửa lần cuối:

lara_croft

Member
TV đâu phải đt đâu mà thấy xài được bác nhỉ @@ nhưng thấy mua thì em có thấy, khu chung cư cao cấp chỗ em lâu lâu có shipper đến rinh SS QLED xuống xe
một khi đã thấy SS QLED thì khi đó SS bá đạo rồi, hiện tại chỉ chiếm một miếng bánh tương đối thôi bác :)

tieubaodi

Member
Hhahah.... Qled cũng tựa như bphone đó. Quảng cáo nâng bi thì nhìu, mà chả thấy ma nào xài!
công nhận Bphone chi tiền quảng cáo phí thật, trong khi bán chả ai mua, Samsung QLED thì ngược lại, kiểu dáng đẹp công nghệ cao cấp nên giá cao là chuyện bt

solomonIII

Member
Tao mà thấy con sony nào k lỗi thì mày làm sao, dìm hàng bẩn thỉu? Tao thề k bao giờ dùng hàng SamShit chúng mày nữa
tỉ lệ lỗi Tv Sony tại Vn cao thật ko đùa, bác nhìn anh em post bài trên box này ca thán là sẽ thấy còn Samsung thì ít hơn;)

Chỉnh sửa lần cuối:

deadline

Member
tv lỗi thì không ai mong muốn nhưng khi đi bảo hành hãng nào phục vụ khách tốt hơn thì hãng đó được lòng người dùng.Samsung biết điều đó nên phục vụ rất tốt

Chỉnh sửa lần cuối:

tieubaodi

Member
Samsung Qled là bền nhất rồi về cả độ sáng qua năm tháng và chất lượng board mạch

Chỉnh sửa lần cuối:

TungUHD

Member
SS thiết kế đẹp nên giờ có từ chối thì sau này vẫn mê lại, đàn ông thấy đẹp là mê :D

Chỉnh sửa lần cuối:
đã chọn SS QLED thì khó mà dùng công nghệ hình ảnh khác đc, màu sắc ko đẹp bằng

COD

Member
bác nào quyết định mua tv SS quyết sớm đi nhé, sắp hết world cup là cửa hàng nào cũng cúp km hết đấy, online cũng thế ko còn km khủng nữa đâu

tieubaodi

Member
cố gắng sắm Samsung cận cao cấp thì sau cần phải mua tivi trong 5-6 năm nữa

TungUHD

Member
bác nào quyết định mua tv SS quyết sớm đi nhé, sắp hết world cup là cửa hàng nào cũng cúp km hết đấy, online cũng thế ko còn km khủng nữa đâu
chẳng lo bác ơi, km liên tục tivi ngày càng giảm giá cứ có lên đâu =)) .Em đang săn SS QLED 65" đây

Bên trên