Hà Nội - Cần tư vấn Smart Tivi Samsung Qled 55 Inch 55Q7F

LêQuân ArT

Well-Known Member
Lập 2pic Qled đi.Sợ chỉ có mấy nick 1 chủ tung hứng.Lập thêm nhiều nick nữa mệt đấy

LêQuân ArT

Well-Known Member
Bố thách bọn seeder Samsung lập hẳn 1 2pic nâng bi về Qled đấy.Lúc ấy lập nick ảo mỏi tay để đỡ gạch :))

Dang Quoc Anh

Active Member
Mấy bạn thích QLED ơi, mấy bạn có thể chụp cái hình bạn đứng cạnh cái tivi trong phòng khách nhà bạn kèm cái tên của bạn để chứng minh, mình vào đọc cái topic này thì thấy đến gần 20 trang có các bạn vào khen QLED ko biết các bạn có sở hữu thật sự ko :p

Sirchien90

Active Member
Mấy bạn thích QLED ơi, mấy bạn có thể chụp cái hình bạn đứng cạnh cái tivi trong phòng khách nhà bạn kèm cái tên của bạn để chứng minh, mình vào đọc cái topic này thì thấy đến gần 20 trang có các bạn vào khen QLED ko biết các bạn có sở hữu thật sự ko :p
Seeder bợ đít mà bác!

LêQuân ArT

Well-Known Member
Bố mày thách lần 3 nhé.Thách lũ chúng mày lập hẳn 1 Topic nâng bi Qled.K làm được thì tự rút nhé.Tao tuyên bố : “Qled vẫn chỉ là Tv led,đéo có gì vượt trội hơn Oled cả”

solomonIII

Member
Bố thách bọn seeder Samsung lập hẳn 1 2pic nâng bi về Qled đấy.Lúc ấy lập nick ảo mỏi tay để đỡ gạch :))
chi vậy bác ơi, cơ mà em cũng đang đợi Samsung QLED fan lập hẵn 1 topic chia sẻ kinh nghiệm nè nhưng khí đó thế nào cũng có ai đó vào gây war, chắc lun :D

Bluebloa2

Member
topic SS QLED có đầy và không thiếu các thành phân nâng bi OLED vào gây rối

LanWoan

Member
hehe bắt đầu thấy có seeder LG vào rồi đó.Anh em dùng SS chân chính nhớ để ý nhé

NikitaGirl

Member
world cup năm nay vui không những về đá banh mà còn về những trận chiến nảy lữa trên HDvn :v .Samsung HQ sẽ chiến thắng chăng ?

Yamaha S501

Member
Smart TV SS có thể liên kết với những thiết bị thông minh khác trong nhà đấy nhưng phải là đồ SS luôn nhé

buivien

Member
tiền bạc không biết làm gì thì mua smart things về tận hưởng thôi các bác. :)

COD

Member
SS có hệ thống smart home cũng đâu thua gì mấy hãng khác :eek:

LêQuân ArT

Well-Known Member
chi vậy bác ơi, cơ mà em cũng đang đợi Samsung QLED fan lập hẵn 1 topic chia sẻ kinh nghiệm nè nhưng khí đó thế nào cũng có ai đó vào gây war, chắc lun :D
Chỉ sợ Qled fan toàn bọn mày thôi,trên này k có 1 bài nào của ng sd về Qled nên mày đừng mơ có ng dùng chân chính nào viết bài hay lập Qled fan.K có đâu.Mày lập đi,tao hứa là tao k vào mà chỉ đứng ngoài nhìn chúng mày bị chết trong đống đá thôi

Bên trên